[Family new]•°¤*(¯`°(F)( Đại bản doanh của mem 95 )(F)°´¯)*¤°•

Status
Không mở trả lời sau này.
D

donquanhao_ub

@ Bồ: Mình cứ dưỡng sức đi nhé :-*

Tự kỉ

TỪ ngày bồ Ckiu có chuyện ... mọi thứ thay đổi

Mọi người trong box mỗi người 1 nơi

Phải do bồ Ckiu không? :)

Cá nhân khẳng định là không

Thứ nhất, có người không hợp tác. Nói chuyện nhảm trong pic :-j

Ai thùa biết hêy. Tôi vô cùng khó chịu với cách ng đó giao tiếp với mọi người

Và tôi xin nhắc ... 4r cấm việc dùng quá nhiều "hihi" - "hehe" - "haha" ...

Tôi có nói như vậy cũng chỉ 1 phần tốt cho bạn ... nhưng cũng vì cả cái box

Vâng! Tôi chẳng có quyền gì để nhắc nhở, xử phạt các bạn trong đây - và vì tôi cũng không muôn =))

Nhưng bạn? Rất ư là :-j

Có phải bạn "thiểu năng" hay "chậm hiểu" ... hay "cố tình" đây

Nếu là MOD đc set trong S-Box này thì tôi tin chắc các bài viết của bạn sẽ bị tôi Del không thương tiếc

Nó quá nhảm nhí :-j

Nói tới vậy thôi! Ai cũng có nhận thức! Thưa cậu cái ng` tôi đang nói mà chắc là cũng tự biết nhỉ

Box trầm lặng cũng có nhiều nguyên nhân nữa ...

Ck tôi :x - Có lý do khá khả quan ... Máy tính hỏng, chuột hư :-* ... Nhưng ít nhất ck tôi còn có trách nhiệm, có nhận thức, có sự lưu luyến với S-Box này

Còn bồ Inu do chắc quá bận với công việc ở box Hoá

Ba` thien cũng vì máy hỏng

Còn bà H vì chuyện cá nhân

Nhưng ... chung quy lại tôi vẫn nghĩ là do 1 ai đó :-j - Tôi k tiện nói ra - Nhưng ng đó chắc đủ "tư duy" để hiểu

Thật sự cảm thấy nản với pic, chẳng có 1 ai ... =((

Why???

Những người tớ từng yêu quý đâu cả rồi :((

Tôi ... chính thức ... tự kỉ!a

I

inujasa

moi người hình như gặp vận xui hay sao vậy, toàn chuyện đen đuổi tập trung lại, liệu có 1 ngày nào đó tất cả những mem đã gắn bó với pic có thể tạp trung lại được không, sadd :(:(:(:(

Last edited by a moderator:
D

donquanhao_ub

moi người hình như gặp vận xui hay sao vậy, toàn chuyện đen đuổi tập trung lại, liệu có 1 ngày nào đó tất cả những mem đã gắn bó với pic có thể tạp trung lại được không, sa**************d

Ngta cũng mong 1 ngày như vậy

Những ng` bạn rất ư là tốt mà?

Mình nhỉ

Vậy mà cứ lần lượt ra đi

Thay vào đó :-j

Ôi ~

H

hothithuyduong

dạo trước thấy family mình hoạt động mạnh vậy nhưng dạo này trầm quá=((.
tớ mới điểm danh nên chưa hiểu nhiều về mem trong family mình:)
dongquanao: chắc cậu buồn lắm nhỉ
thôi cố gắng lấy lại tinh thần ùi chém tiếp đi chứ:x
ai đó sẽ tự hiểu thôi mà;))

C

cun_crazy

vậy thì em rút khỏi family mem 95 nhé off toàn tập tất cả mọi thứ liên quan đến mem 95

R

ronagrok_9999

Mời các bác 95 vô pic ủng hộ em^^
Bạn là 1 học sinh giỏi Lý bạn muốn nâng cao kiến thức về Lý học
Hoặc bạn muốn làm nhiều bài tập về Lý để học giỏi được hoàn thiện kỹ năng của mình
Vậy bạn hãy đến đây [Vật lý] http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=157429
Mong bạn ủng hộ để topic mình phát triển^^
p/s: bạn hãy gửi tin nhắn này đi 5 người nữa bạn sẽ gặp may mắn suốt đời:D
______________________________________________________________________________________________________________________________

I

inujasa

Ngta cũng mong 1 ngày như vậy

Những ng` bạn rất ư là tốt mà?

Mình nhỉ

Vậy mà cứ lần lượt ra đi

Thay vào đó :-j

Ôi ~
:|:|:|:|:|:|:|
ngta đây cũng hiểu cho mình, nhưng mak ko sao đâu, bây h là thời gian để ổn định việc học hè mak, sau này sẽ có nhìu ng thui,
I HOPE ......................

D

donquanhao_ub

:|:|:|:|:|:|:|
ngta đây cũng hiểu cho mình, nhưng mak ko sao đâu, bây h là thời gian để ổn định việc học hè mak, sau này sẽ có nhìu ng thui,
I HOPE ......................

I Hope :x

@ Bạn Dương: Uhm ^^!

Tks cậu nhiều

Family do có nhiều trục trặc

Nhưng chắc chắn tớ sẽ lôi nó ra khỏi "bùn lầy"

Cậu cũng nhiệt tình nhé ;)

Làm thành 1 gia đình 95

@ Bạn H: Tôi không nói là bạn fải ntnày hay nthế kia.

Quyết định thế nào là ở bạn?

Tới đây chắc bạn cũng biết tôi nói ai

Tôi không muốn ai trong cái đại bản doanh này fải bỏ đi hay rời bỏ

Nhưng ... tôi mong bạn sửa chữa :)

C

cun_crazy

I Hope :x

@ Bạn Dương: Uhm ^^!

Tks cậu nhiều

Family do có nhiều trục trặc

Nhưng chắc chắn tớ sẽ lôi nó ra khỏi "bùn lầy"

Cậu cũng nhiệt tình nhé ;)

Làm thành 1 gia đình 95

@ Bạn H: Tôi không nói là bạn fải ntnày hay nthế kia.

Quyết định thế nào là ở bạn?

Tới đây chắc bạn cũng biết tôi nói ai

Tôi không muốn ai trong cái đại bản doanh này fải bỏ đi hay rời bỏ

Nhưng ... tôi mong bạn sửa chữa :)
ờ biết nói ai rồi từ đầu vào đã là tình địch lúc nào cũng thế thôi gạch cái tên đi
coi như chưa có mặt ở đây bảo mod nào vào xoá hết bài liên quan đến tôi đi
con người tôi nó thế rồi chắc khó mà sửa chữa được

M

matnatinhyeu_1995

SAd...........
Cái gia đình thân yêu trước kia của mình, đi đâu rùi?
Sau 1 thời gian vắng bóng.Mình trở lại.Thời gian qua thực sự cảm thấy rất có lỗi với mọi người.Đã mang cái danh là "chủ nhà", vậy mà lại bỏ đi biệt tăm, giao hết lại cho vk=((.
Mình cũng buồn lắm chứ.
Khi vừa có thể là mình onl liền, vội vã vào thăm nhà mình, vậy mà nó thế này ư?
@vk:Tội nghiệp vk:(.Ck đi, bỏ lại vk với bao nhiêu việc, việc học nhóm hè, rùi còn thăm nom nhà mình nữa:(.Yêu vk nhiều nhiều lắm:x:-*.Từ bây giờ ck sẽ ko bỏ lại vk ở đây nữa đâu.Vậy nên đừng bỏ nới đây mà đi nhé.Hum trước vk nt, làm ck sợ sẽ có ngày vk đi.Học mãi này mãi luôn là gia đình của ck, vậy nên nó cũng sẽ mãi là gia đình của vk;)!
@cun_crazy:Khi tớ vừa off thì cậu gia nhập đại gia đình này.Hình như mình chưa từng nói chuyện cùng nhau buổi nào thì phải?Cậu đừng hiểu lầm hay trách cứ gì vk tớ nhé;).Vk tớ làm gì, cũng đều chỉ vì muốn điều tốt nhất cho đại gia đình này.Mong muốn pic này hay cũng như diễn đàn này trở lên sôi nổi hơn.Chứ chẳng đấm hay xoa gì như cậu nói đâu.vk tớ chỉ muốn pic mình sôi nổi bởi những bài viết đúng với nội quy diễn đàn.Nhắc nhở "ai đó" nhưng cũng đồng thời là muốn cho tất cả mọi người đều hiểu và chấp hành đúng.Tất cả, đều chỉ vì cái pic này, vì cái diễn đàn này.! diễn đàn ảo hay 1 cộng đồng thực tế, đều giống nhau cả thôi.Cậu nói thói quen đã quen rồi, khó mà sửa được, rùi sẽ đi mãi ko vào đây nữa."khó nhưng đâu phải ko thể".Luật lệ của diễn đàn đã đề ra,đâu phải chỉ để ngắm.Nó là để cho tất cả các mem cùng thực hiện, để diễn đàn ko trở thành 1 mớ hỗn độn cẳng đâu ra đâu.Cậu nói thói quen đã quen rồi, khó mà sửa được."khó nhưng đâu phải ko thể".Việc này cũng tương tự như khi đi học, luật lệ ở trường đã đề ra phải làm đủ bt về nhà mà cậu lại ko làm đủ.Chẳng lẽ khi cô giáo nhắc nhở, cậu lại nói"em quen rồi khó mà sửa đc"rùi ko đi học nữa hay sao?Những lời tớ nói, là chân thành, nghĩ sao nói vậy.:).Hy vọng sẽ ko bị cậu cho là tớ đang vừa đấm vừa xoa cậu.:)
@All:Tớ hứa.@ vk ck tớ.Nhất định sẽ khôi phục cho pic trở lại sôi nổi như xưa.Sẽ "lôi"những thành viên cũ thân yêu trở về:)), sẽ "kéo"những người bạn mới tốt bụng đến đây:)).

C

cun_crazy

tớ k nói vk cậu vừa đấm vừa xoa tớ , chưa ai nói tớ cả đâu cậu à (thói quen khó bỏ)nên tớ chưa phải lôi ra câu này vs người lớn, luật lệ là cấm cười hả tớ thích cười chẳng lẽ cũng bị nói thế này thế kia à, nếu vk cậu có 1 cách nói khác chắc tớ cũng chẳng cư xử như thế
tớ k đi học lâu rồi 5 tháng rồi đó cậu cũng là sau cái ngày 20-11 chắc cậu biết ngày gì chứ sau hôm đó tớ bỏ học đấy
tớ cũng chẳng biết từ lúc nào vk cậu và tớ trở thành đối đầu và ngay lúc này thì tớ thấy rằng vk cậu nói móc tớ nhiều thế thôi

D

donquanhao_ub

tớ k nói vk cậu vừa đấm vừa xoa tớ , chưa ai nói tớ cả đâu cậu à (thói quen khó bỏ)nên tớ chưa phải lôi ra câu này vs người lớn, luật lệ là cấm cười hả tớ thích cười chẳng lẽ cũng bị nói thế này thế kia à, nếu vk cậu có 1 cách nói khác chắc tớ cũng chẳng cư xử như thế
tớ k đi học lâu rồi 5 tháng rồi đó cậu cũng là sau cái ngày 20-11 chắc cậu biết ngày gì chứ sau hôm đó tớ bỏ học đấy
tớ cũng chẳng biết từ lúc nào vk cậu và tớ trở thành đối đầu và ngay lúc này thì tớ thấy rằng vk cậu nói móc tớ nhiều thế thôi

Tôi muốn nói với bạn :-j

Trước đó tôi không có "thành kiến" ... tôi cũng muốn hòa đồng ... Nhưng bạn đó :-j

Bạn có nghĩ là mình toàn nói chuyện phiếm với Quân không? Có phải cậu không dùng đúng Tiếng Việt không? :-j

Chẳng lẽ bạn không yêu mến cái S-Box này

Bạn muốn nó bị Lock và đưa ra bàn luận như pic mem 96 :-j

Phải chứ?

Có vẻ như cái chữ kí của bạn :-j

Nó còn tự kỉ hơn tôi

Bạn OAN?

Tôi biết rồi ạk :-j

Tôi cũng muốn đính chính nhé ;)

Nói bạn là địch thủ chỉ vì ngay từ đầu tôi muốn bắt chuyện và làm quen theo kiểu "CỦA TÔI"

Còn việc bạn "hiểu" đc thế nào thì tôi không biết

Ck tôi đây ạk ... Tôi cũng đã từng bắt chuyện bằng việc gọi là "Con mẹ" - Chợ búa quá fả không?

=))

Tôi thấy ... :-j

Ôi bạn "thân yêu"!

Tôi đã nói tôi không muốn gây mất đoàn kết trong Mem 95

Có 2 mối quan hệ tôi cần nói vs bạn là thân - sơ và sơ - thân

Chắc bạn hiểu?

Tôi nói là chỉ muốn tốt cho bạn và tất cả mọi người. Tôi không muốn vô cớ mà Pic bị Lock ;)

Nếu bạn hiểu ý của tôi thì mong bạn "hấp thụ" - Sử dụng Tiếng Việt chuẩn và đừng chỉ nói chuyện với 1 người

Gây cảm giác bạn vào chỉ là để nói chuyện "phiếm"!

Thân.

C

cun_crazy

tôi thích nói với quân thì đã sao coi quân là bạn của bạn tôi chẳng lẽ tôi không được phép nói chuyện sao ,tôi k có nick chat của quân và tôi cũng là người mới vào chưa biết cách sử dụng chat riêng
tôi tự kỉ ừ đúng bạn đã nhìn thấy 1 phần của cuộc đời tôi rồi đó
tôi không sử dụng đúng tiếng việt sao chỉ viết tắt mình chữ k thế thôi tôi không sử dụng ngôn ngữ chat vào pic
khi tôi chân bước chân ráo vào đây tôi đã muốn kết bạn với bạn muốn nói nhiều hơn nhưng chẳng thể nói gì
tôi đâu có thể bắt chuyện với ai ngoài quân và ck tôi
tôi đâu nói tôi oan và đừng nhấn mạnh vào chữ oan = cách viết to lên
bạn gọi ai đó với 1 cái tên đã bao giờ nghĩ người đó thích được gọi như thế chưa tôi cũng là smod của 1 diễn đàn chẳng lẽ tôi k biết cái quy tắc viết đúng tiếng việt

S

sunflower10c1

mọi ng ak, cùng 1 gđ, đừng tranh cãi hay bất hoà nữa........................
pải cùng cố gắng để pic mem 95 mình sôi nổi hơn chứ ...............chiến tranh thế này, chán quá ak :(

T

taianhpro000

thui
mọi ng bỏ qua đi
coi như chưa có j xảy ra zay
chỉ cẩn sửa dổi là dc mà

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom