[Family new]•°¤*(¯`°(F)( Đại bản doanh của mem 95 )(F)°´¯)*¤°•

Status
Không mở trả lời sau này.
C

cun_crazy

bà H là bà nào á hihi
cậu kia ở thiệu hoá à nghe quen quen á hình như tết mình đi chơi ở đấy thì phải hehe

M

matnatinhyeu_1995

Nhà mình Thanh Hóa đông quá:x.Vk thích nhé.;).Có bao nhiêu tình yêu lớn=))(Nhưng ko lớn bằng ck:)) )
@Huyền:Cắt mạng à=((.Đi nhanh về nhanh nhé cậu:).Bọn tớ chờ:x.Vậy là từ nay ckiu hết thói nhõng nhẽo đòi ăn kẹo rùi:))
@Miko:Giới thiệu chút về mình đi cậu?Tên+Tổ tiên gia đình(Nhưng đừng mang cả gia phả nhà c ra nhé;)))+ảnh:x
@thùy dương:Viết Tiếng Việt Phổ thông nhé;.Ngôn ngữ teen khó đọc mà ko cẩn thận còn bị xóa bài nữa:x

M

miko_tinhnghich_dangyeu

Nhà mình Thanh Hóa đông quá:x.Vk thích nhé.;).Có bao nhiêu tình yêu lớn=))(Nhưng ko lớn bằng ck:)) )
@Huyền:Cắt mạng à=((.Đi nhanh về nhanh nhé cậu:).Bọn tớ chờ:x.Vậy là từ nay ckiu hết thói nhõng nhẽo đòi ăn kẹo rùi:))
@Miko:Giới thiệu chút về mình đi cậu?Tên+Tổ tiên gia đình(Nhưng đừng mang cả gia phả nhà c ra nhé;)))+ảnh:x
@thùy dương:Viết Tiếng Việt Phổ thông nhé;.Ngôn ngữ teen khó đọc mà ko cẩn thận còn bị xóa bài nữa:x
uh !!dân thanh hóa đất học +đất chém gió mà cậu :)) =))
mình tên Tuyết !!ở thanh hóa thì cậu biết rồi
có cần nói tuổi ko :)):-/

C

ckiu.style

@matnatinhyeu : :)) ờg, mất 1 nhỏ để méc mẹ rồi, thôi, để Ckiu kím nhỏ khác =))
@dongquanhao : dạo này chán nhiều chuyện nên off lúc nào khôg biết :)

^^~

H

hothithuyduong

dongquanhao: ;)) cùng tên àk đúng là =))=)) vui quá

sunflower: lâu giờ tớ mới vào cậu vẫn khoẻ chứ?:D:x

p/s: cậu vs khánh thế nào rồi;))

M

matnatinhyeu_1995

@Ckiu:Đúng là con người....Sao đã lo kiếm người khác nhanh thế:mad:.Uổng công Huyền suốt ngày mua kẹo cho cậu ăn:p
@Tuyền:Có gì thì cứ đưa hết ra cậu ạ:)).Càng nhiều càng tốt:))
@Vk:Ck nhớ vk=((Toàn chẳng onl cùng giờ gì cả:((

M

matnatinhyeu_1995

À, hôm qua, vào 1 ngày "đẹp trời", có mưa có nắng=)).Tớ lượn lờ lên diễn đàn mình để "hóng chuyện":)).Tình cờ phát hiện ra 1 chuyện "vô cùng thú vị":))
Nhắc trước, ai vào đó xem thì đừng vừa uống nước vừa xem nhé;), sẽ sặc mất (rút kinh nghiệm từ bản thân;)))
~~~>Click
Xem phần đáp án phần thi, câu 4 của phần nhóm IV hỏi-nhóm I trả lời;))

D

donquanhao_ub

@ Bồ: THPT Thiệu Hóa ở THóa luôn =))

@ Bà T: Bà gửi ngay cho tôi ảnh ở Y!M :-w

Để tôi cho vào album :">

@ Bà H: 2 t/y lớn ở Thiệu Hóa gặp nhau kìa :x

@ Ck: Cũng nhớ ck đến điên dại :-*

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom