[Family new]•°¤*(¯`°(F)( Đại bản doanh của mem 95 )(F)°´¯)*¤°•

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sunflower10c1

có ma nao ở đây ko, sao pic mình im thế ...................................................sao có mỗi tui thế..........nản nhỉ

S

sunflower10c1

ơi, ck đây
hôm nay 1/6 cả nhà chắc đi ăn kẹo hết oy..........còn mỗi vk ck mình thui...........hjhj...........ng lớn quá

C

cun_crazy

hihi thì chắc mọi người ham vui tý ấy mà hihi thấy chiu onl mà sao k len tiếng nhỉ mà ck đang ở nhà hả

C

ckiu.style

qốc tế thiếu nhi 1.6
đề ngị a [ chị ] bạn bè tặg qà cho Ckiu tích cực
chân thàh tks :)):d

^^~

S

sunflower10c1

oh, ck đg ở nhà nà, chán quá vk ơi......................................vk đg lam j thế

S

sunflower10c1

qốc tế thiếu nhi 1.6
đề ngị a [ chị ] bạn bè tặg qà cho Ckiu tích cực
chân thàh tks :)):d
^^~

hehe...................ckiu nói thật đó hả..........................thế thì tớ đáng đc nhận hơn ák..........kaka..................còn chưa cả đc kết nạp đoàn nà..................vẫn đc đón 1/6 ha............
:))

C

ckiu.style

@sunflower10c1 : :)) Ckiu chưa kết nạp Đội =)) đưa quà ra đây, nhanh nhanh, ko trah cãi bàn luận gì hết ==''
^^~

S

sunflower10c1

ckiu: thế ák, tớ vẫn là thiếu nhi đấy nhá.......................:)).........................đua quà ra đây mau...........nhanh lên
thế xem ai sinh trước ai là biết ngay ý mà...................
ckiu sinh ngày bao nhiu thế( kiểu j cũng sinh trk tớ:))) chuẩn bị sẵn quà đi

S

sunflower10c1

ckiu: kaka........ko thua đâu.................cậu biết tớ sinh ngày bao nhiêu ko...27/12 ák......ai mới là ng thua nào........:))
quà đây, quà đây............................tớ sinh sau cậu hẳn 10 ngày liền ák:))..............

S

sunflower10c1

có ma nào ở đây ko zậy trời...................hjc...........một mình tui cô độc lẻ loi ak........hjc.
pic mem 95 im re....................................

M

matnatinhyeu_1995

Cuối cùng mình cũng onl đc.:x.Nhớ mọi người kinh khủng:x:-*
@vk:Cái vụ học nhóm hè ấy vk.vk nhầm rùi:(.ck có nói giỏi lý bao giờ đâu.ck học kém lý nhất trong mấy môn vk ak:((.Động đúng nỗi đau.:)).Môn lý vk quên bồ 4 của vk rùi ak? anhsao3200 ấy.Cậu ấy là mod lý mà;)
@All:Từ nay pic mình mọi người ai quen dùng ngôn ngữ teen thì nên sửa dùng theo đúng tiếng việt phổ thông nhé;).Luật quy định vậy rồi thì mình nên chấp hành đúng thôi.:).Tớ ko muốn pic mình bị look;).Với lại tớ thấy dùng ngôn ngữ teen cũng khó đọc lắm, nhiều lúc còn chẳng dịch nổi:D

C

cun_crazy

dạo này đau bụng quá chẳng lên mạng thường xuyên hihi mọi người thông cảm nhé

M

matnatinhyeu_1995

SAo nghỉ hè mà nhà mình trầm thế nhỉ=((.:((.Bao nhiêu cao thủ chém gió đi đâu hết rùi.:(.Chờ suốt từ hôm qua đến hôm nay, vậy mà chẳng thấy có ai đâu cả=((

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom