[Event Hóa 9]: Sàn thi đấu

S

steelheart1809

câu a nha ...........................................................................................................................

P

phuong_july

Câu 5:Cho từ từ V (l)d/d HCl 1M vào 10,6g $Na_2CO_3$ đến khi ngừng thoát khí . Giá trị của V:
A.0,1
B. 0,2
C.0,3
D.0,4

S

steelheart1809

nghỉ giữa hiệp bao lâu vậy.........................................................................

P

phuong_july

hoangthuthuysone said:
Lúc 8h27 phút bạn ý lại gửi tin nhắn riêng cho mình.
Sao bài của bạn anhnhat2389j ban đầu mình thấy hiện lên đáp án của bạn là A xong load lại lại là D load lần nữa lại là B.
Chú ý: Post thẳng vào topic có chữ Message ở gần cuối trang. Hộp màu xanh. Trả lời vào đấy. Phải đủ 50 kí tự. Có thể thêm "_,..." hay gì đấy nhưng phải tách riêng vs câu trả lời để mình có thể đọc được.

A

anhnhat2389j

Ờ nhà mất mạng hoảng quá cân bằng sai xong xem lại thì choáng quá trời!!!!!!!!!!!!!

P

phuong_july

Kết thúc Phần 2.
Chuyển sang Phần 3.

Attachments

• cau 1.JPG
    cau 1.JPG
    52 KB · Đọc: 0
S

steelheart1809

ô sao bài t bị del nhỉ...........................................................................

A

anhnhat2389j

Hữu cơ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Đáp án câu hỏi rắc rối giườm rà này là

P

phuong_july

Câu 2.

Attachments

94.5 KB · Đọc: 0
H

hoangthuthuysone

quỳ tím ......................................................................................................................

S

steelheart1809

phản ứng thế_____________________________________________________________________________

H

hoangthuthuysone

etanol .......................................................................................

P

phuong_july

Câu 4

Attachments

10.2 KB · Đọc: 0
Top Bottom