đừng chê e nha k e tủi thân

R

renard

a`. ở Vinh naz, năm nay thi đại học njz. khi sáng papa xem tivi, thấy thời sự nói Học mãi hay lắm, thế là tối nay ép vào luôn...hix...sinh 93, vậy thì phải gọi bạn là chị rồi

K

kenylklee

You sinh năm 93 thì gọi cún bằng em, gọi me bằng anh! Xong. Mọi chuyện đã giải quyết! :D

Tên của anh là Ngọ Tàn Sò! Cười đi :))=)):)). Vào trỏng mà coi, toàn tên sock, " Tỏi Mạc gì đó, Chảo Cùi Yểu, Nạo Cùi Mực. =)):))=))

R

renard

^^~ ngo^. wa' hen'.... mak anh thich Big Bang à? người yêu em giống teajang trong BB lắm doa'.^^~...

K

kuckutkute

Hớ, nói thiệt, nhưng mà nói là hơi hơi thôi mà :D
Đừng giạn tui nớ, nhìn xing lắm lắm lắm :x:x

R

renard

e sinh 95 that ha?... hơn em gái chị một tuổi...vạy là lớp 10 a... hjx.. bjo moi' nhận ra mình già rồi.hu'hu'

K

kenylklee

^^~ ngo^. wa' hen'.... mak anh thich Big Bang à? người yêu em giống teajang trong BB lắm doa'.^^~...

Uk, Big Bang. Em thi khối nào, diễn đàn có các BOX cho từng môn học, như Toán, Lý, Sinh.............. Em có thể vào đó mà trao đổi kiến thức với các bạn khác, hoặc có chổ nào thắc mắc thì em có thể post bài để mọi người giúp em. Chúc em học tốt, thi đạt kết quả cao.

C

cun_crazy

Uk, Big Bang. Em thi khối nào, diễn đàn có các BOX cho từng môn học, như Toán, Lý, Sinh.............. Em có thể vào đó mà trao đổi kiến thức với các bạn khác, hoặc có chổ nào thắc mắc thì em có thể post bài để mọi người giúp em. Chúc em học tốt, thi đạt kết quả cao.

a tê hỏi chi nhiều thế hả em cho vào nồi giờ.......................

C

cun_crazy

nhìn là biết mà cần gì hướng dẫn đâu hồi em mới vào ai hướng dẫn toàn phải tự tìm đường

Top Bottom