Nhật ký Don't click

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
5
  • Đã có mặt tại Bệnh viện đa khoa Đống Đa, có chút gọi là khả quan, mai lại đi tiếp, các thủ tục còn nhiều.
  • Đi khám về còn được gạ gẫm uống trà sữa rồi ăn đủ thứ, nhưng k có tâm trạng -_-'
  • Mai nghỉ phụ đạo :< Vậy là ngày mai k thấy cậu :< Buồn lắm :<
6:00
  • Trường KT có gì nổi ? Đi photo đáp án đề cương cùng bọn nhoi nhoi thấy mấy em bé bé nói : '' Các anh chị học trường THCS KT kìa '' Lạ ghee
  • Có thói quen, thích cho kẹo quất mật ong vào trà chanh, thích cho Chocolate vào sữa, và thích cho nhiều topping vào trà sữa :v
  • Thi xong 2 môn gắt gắt, còn lại 4 môn quan trọng và khó nuốt nhất :>
  • Cố lên nào !!! 5ting :3
  • Nhìn thấy cr mặc áo sơ mi trắng và... mà thôi... k nên nói a =)) Hehe
  • Minh Xù => sinh vật cutee nhất HMT >///<
8:48
  • Có k giữ, giờ mất rồi, tìm k nổi =(
  • Ôn Lý cấp tốc, sợ nhất lý thuyết @@ Oimeoi
  • Nhớ ''công túa'' Vũ, nhớ ''quàng tử'' Khánh Dương và nhớ cả ''quàng hậu'' Linh Phạm nữa ;-;

Last edited:
  • Like
Reactions: Xiao Fang

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
6
  • Uii, trong người tớ có 186 bé tiểu cầu :33 Aaa, nhắc đến thấy koote dã mann :33
  • Xét nghiệm máu xong rồi, có kết quả luôn rồi, tớ k có bệnh gì hết, chỉ dạ dày với lại hay đau bụng là do căng thẳng thôi :< Với lại tớ bị nói là huyết áp thấp :<
  • Ở nhóm 2... SE for me...
  • Hôm nay tớ thấy cậu... nói chuyện với một bạn nữ còn cười rất vui a =)) Chẳng lẽ tớ lại chạy ra kill bạn nữ ấy =)) Tớ hiền quá mà =)) Chỉ cần một chiêu là tớ kill được rồi nhé =)) Đừng coi thường tớ nhaa =))
  • Lời bác sĩ dặn quên hết trong 1 tíc tắc :v Con xin lỗi :v Não con cá vàng :v Tha lỗi cho con :v Hihi :v
  • Nhiệt ;-;
7:36
  • Xuân Trường ra sân nhé :333
  • Camon bựn Linh vì đã cho tớ hộp Tokbokki chiên a, chất lượng toẹt zời :>>

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
7 最后
  • 一百万个可能,我会梦想它 <3
  • 我永远爱你,永远爱你
  • 谢谢大家...

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
9
  • Uhu, hết thương thật rồi kia :<
  • Hỏng vui :<
  • Sao trời lạnh thế ? Chỉ muốn ở trong chăn cả ngày :<
  • G h é t l ẩ u c á : ( R ấ t r ấ t g h é t : (
8:34
  • Trời lạnh như này, tay cũng rất lạnh, nhưng k có ai nắm tay cho ấm,... vậy nên...
  • ... đành lấy găng tay, túi sưởi ra ốm =)) Ấm k cần gấu luôn nhé =)) Gấu làm gì, rách việc =))

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
10
  • Huhu, từ ngày hôm nay đừng bao giờ giao cho t gọt hoa quả nữa ;-;
  • Bạn Vũ với bạn Linh nay tá túc ở nhà mình, mấy bạn ấy lười, mà lại thèm ăn táo bạn Vũ hỏi ai muốn ăn táo thì cả mấy đứa đều đồng loạt giơ tay nhưng k ai chịu gọt, thế là bọn mình chơi oẳn tù tì đứa nào thua phải gọt táo...
  • Mình thua, đành phải lấy táo ra bàn gọt, đang gọt thì bạn Vũ với bạn Linh cứ hối, với lại chê mình gọt xấu làm mình hoảng, cắt vào tay, một vết rất to, chảy rất nhiều máu, chỉ biết ngồi đấy khóc, bạn Vũ với bạn Linh k dỗ được, bạn Vũ nói sẽ rửa bát thay mình 1 tuần để đền tội và bạn Linh hứa sẽ mua cho mình trà sữa nên mình nín khóc, k khóc nữa, nhưng nói chung vết đứt tay còn rất đau a :<<
  • Trời lạnh như vầy mà lại bị đứt tay... làm tâm trạng mình hỏng hết, dỗi k thèm ăn táo, k biết có ai thương mình k ? :<
  • Thằng điên hôm nay chủ động ib mình kìa :33 Chọ oii, thương thế chỉ tội vẫn lầy mặt vẫn dày như xưa :33 Chửi k thấm, lúc nào cũng cười như một thằng điên :33 Nhưng vẫn là bánh bao nhỏ, thần tượng trong lòng mình a :33 #TKD<3
  • Con bạn được cr like ảnh, quá hạnh phúc mở tiệc bao mình trà sữa lại còn size L full topping, quá lời =))

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
13
  • Sao tớ lại ghét ông thủ tướng với ông HLV của Malay thế k biết =)) Đấu xong lôi con gấu ra đấm mà vẫn chưa bõ tức =)) Bây giờ vẫn còn thù =))
  • Vũ... m lại bị friendzone à ?... Tội m... cố gắng lên Vũ... t biết m làm được... vì m là thằng bạn thân nhất của t...
  • Lâu lắm rồi...
  • Tạch môn Văn ._. Okay, fine ._. 2đ ._.
5:15
  • Lớp mình nổi tiếng lớp quậy với lớp nghich nhất khối ví dụ là hôm nay, có bạn mang bật lửa đi, thi xong một phát cầm tờ đề cương ném xuống đất rồi bật lửa :vv Đề cương cháy :vv Và suýt mang theo luôn mái trường mến yêu của chúng mình :vv May là thầy giám thị đi qua :vv Suýt lên báo, cháy trường :vv
  • Kỉ lục, kỉ lục a :>> Cả một kì thi dài có đúng 3 vụ bị bắt phao :>> À mây zing các bạn :>>
  • Hjhj, biết gì k, t tạch luôn Toán rồi =)
  • Converse trắng cũng có thể thay đổi thành màu cháo lòng, như vậy, cớ sao lòng người k thể thay đổi, chỉ có vấn đề ở đây là Converse trắng chuyển màu, nói thế thôi chứ k liên quan gì đến lòng người :'D
  • Ngày càng xàm... người ta xàm nhưng người ta mặn, còn mình... nhạt phải cúng :'>
  • Ác... ác lắm... ác hơn Tấm... phũ... phũ hơn cr nhà mình :<<

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
14
  • Thi xong rồi thì thành con mọt phim :v Có cảm giác sắp tăng độ kính :v
  • Chợt nhận ra trong tủ đồ mình toàn quần áo màu xám, từ hoodie đến ngay cả tất cũng xám :< Mờ mịt :<
  • Mai vẫn phải đi học, cơ mà mỗi lần thấy các em học sinh tiểu học được nghỉ mà mình phải đi học cũng tủi tủi ghê ._.
  • Ghét cái đề thi Toán =))
  • Ghét luôn mấy bài hình =))
  • Lớp 7 rồi mà k biết viết chữ ''rượu'' -_- Cảm giác thế nào ấy -_-

Attachments

101.3 KB · Đọc: 91
Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
15
  • "Cái con tay lạnh, tim cũng lạnh" - trích mấy bạn yêu dấu của mình =))
  • Trường như... đã nghỉ thứ 6 rồi thì nghỉ luôn thứ 7 đe, còn bắt học sinh đi học :<<
  • Avt này rất cưng a, ta đã set được 3 lần rồi mà k có thấy chán :33
  • Cảm giác lúc có thiết bị công nghệ thì thời gian trôi rất nhanh, còn lúc k có gì thì thời gian như ngưng đọng lại vậy :v
  • Nha Trang thẳng tiến :>> Một tuần nữa :>>
5:06
  • Tớ mới bị sặc phấn rôm... ho gần chết... cái chết nhảm xẹt :<
  • Em gái, buồn chứ, em k qua ải của Toán r..
  • Chị Huyền, quay lại đi ;-;
  • Lại nói chuyện với bạn nữ, còn gọi rất thân mật a =)) Có tin t giết người k =)) Đùa nhau à =)) T k vừa đâu, t k ngán nhé, cẩn thận đi, m thử nói chuyện với con gái một lần nữa xem =)) T lại hiền quá mà =))

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
16
  • Việt Nam thì đã vô địch rồi, còn cậu, bao giờ cậu mới thương tớ :<<
  • Ừ, Việt Nam hôm qua vô địch, còn hôm nay tớ khản cổ... k phải vì đi bão nhé...
  • Cuối cùng, tớ thấy tay tớ lạnh thật, tim thì chưa biết =))
  • #추위
8:43
  • Người ta buồn thì có bạn bè an ủi, còn mình... lúc mình buồn thì... ''Chết m chưa'', '' Quả báo đấy, m ăn ở k tốt, nên mới bị quả báo đấy''... bạn với chả bè -_-' Khó chịu, ghétt -_-'
  • Hôm nay hỏng vui :<
  • [LYRIC] 숀 (SHAUN) - Way Back Home

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
17
  • Ốm rồi :>> Viết tạm ở đấy thôi :>> Nhớ là viết tạm :>>
  • Tâm trạng khả quan, k có gì nghiêm trọng, vẫn bình thường :v

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
18
  • Đăng tus lên, k cần nhiều like, chỉ cần cr like cho tớ 1 phát thôi :3
5:31
  • Mạng -_-

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
19
  • Cố tình bắt người ta đeo kính vào rồi cười, để rồi đỏ mặt, cúi xuống bàn hét ầm lên >///< Ahhh, t đang nghĩa cái gì vậy >///< Chết rồi >///<
  • Càng nhìn càng thấy cậu cutee, ăn gì mặn vậy, chỉ tớ phát cậu eii :c
6:32
  • Đêm qua mất ngủ :< Hôm nay ta đau đầu :<
  • Mai lại ktra Văn 90' ;-; Bù điểm gì chứ, mệt ;-;
  • Cái trào lưu : '' Quỳnh ơi, dượng đây '' của lớp t ngày càng rầm rộ, tội cho con bé Quỳnh bị bọn con trai trêu xong đến bọn con gái :v Tên Quỳnh cũng là 1 cái tội :v

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
Ngày của tym tớ <3 #TKD
  • Thấy cậu rồi, sao cậu cutee thế, tớ sắp chết vì cậu rồi... HP của tớ k đủ để nhìn thấy cậu... có lẽ đó cũng là lí do mà chuyện thành như vậy cậu nhỉ...
  • Hôm nay cậu chơi bóng rổ ở trường tớ thì đi tìm Vũ với mấy đứa bạn, cậu đứng ở hướng tớ đúng lúc đấy bạn cậu chuyền bóng cho cậu, nhưng k may bóng bay về phía tớ nhưng tớ đã đỡ được vì nhìn thấy rất rõ, và tớ cũng nhận ra cậu cũng định đẩy quả bóng ra để tớ k bị đau =)) Hôm nay là một ngày vui của tớ vì có cậu =))
  • Nhưng cậu vẫn lạnh lùng và vô tâm lắm, cần sửa tính đó đii :vv

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội
Loading...
21
  • '' Học Tin k ? '' - '' ... Thôi, m đi đi t lười lắm '' Thế là mình k đi học Tin vì bạn Vũ nói thiếu Chủ ngữ, Vị ngữ :v Chắc mình cần phải sửa cái tính hay hờn linh tinh này đi mất :v
  • Chuyện thì dài lắm tớ kể tóm tắt lại thôi : Tự nhiên hôm ấy bạn í cố tình điều chỉnh lớp lùi xuống ( bạn ấy là lớp trưởng ) để bạn ấy đứng cùng hàng với mình, ngay đối diện luôn, tim đập nhanh, đầu có mấy dấu hỏi, và rồi giật mình kiểm tra kĩ lưỡng, thấy cậu cố tính đứng khác hàng so với các lớp trưởng khác và tớ thấy chỗ đó cũng k nắng nữa nên việc gì cậu phải lùi xuống ? Lúc lên lớp cậu còn cười với tớ cơ >///< Hạn phúc dã mann >///<
  • Mấy bạn ở lớp toàn ném thính dụ mình -_-' Chuyện là hôm qua, cô Sinh mệt nên k học với lại thi xong rồi nên cô cho chơi tự do miễn k ra khỏi lớp, thế là các bạn ấy bật bài '' Tớ thích cậu '' rồi đưa cho mình, mình chỉ cười cười rồi lấy máy ra bật '' Kém duyên '' thế là mấy bạn ấy quay lên bật bài '' Buồn của anh '' mình giật máy của bạn ấy và bật '' Sai người sai thời điểm '' và cuối cùng mấy bạn ấy giận mình luôn :v
  • Mai tớ đi Nha Trang rồi đấy cậu ạ, vậy là 2 ngày k nhìn thấy cậu =((
6:15
  • Tiểu học đệ ngày nào nay đi tỏ tình với mình :v Bé ấy tên Vũ mới ghê :v Hôm nay lúc mình chưa đến lớp, có mấy đứa ở lớp nói với ẻm là có muốn tỏ tình với mình k :v Thì em nó bảo có :v Lúc mình đến rồi, em nó cũng đang lên đến tầng 2 thì em nó lại bảo thôi vì ngại, rồi bảo mình xuống đi :v Mình cũng thấy lạ với sợ nên k xuống :v Bịt khẩu trang kín mít rồi lúc nhìn xuống thấy em nó cầm một hộp gì đấy nhỏ nhỏ màu tím và một tờ giấy :v Bọn lớp mình xúm hết lại rồi trêu mình này nọ, mình thì k dám xuống :v Huhu, lại còn bị trêu nữa :v Sợ ghê :v
  • Sợ -_-' Nhục lắm rồi -_-'
  • Nhưng công nhận em nó cutee dễ sợ :33 Suýt thì hết FA :33
  • Còn thứ 3 nữa đấy, bọn lớp bắt mình thứ 3 gặp em nó ;-;

Last edited:

Akabane Yuii

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
1,421
2,259
309
Hà Nội