Ngoại ngữ Dịch giúp em câu này ạ ♥♥♥♥♥

Thảo luận trong 'Rèn luyện kỹ năng Dịch' bắt đầu bởi 011121, 4 Tháng tám 2013.

Lượt xem: 1,035

1. 011121

011121 Guest

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Đây là một tác phẩm mà Emest Hermingway đã sử dụng triệt để nguyên lý gọi là “tảng băng trôi” khi nói về sự đông đúc của dân cả, sự chênh lệch về lực lượng, về cuộc chiến đấu không cân sức giữa đàn cá hung dữ với ông già.

Hề hề, các sư phụ dịch qua tiếng anh giùm em ♥

Em cần trong ngày lun, giúp em nha mọi người

(⁀‵⁀) ✫ ✫ ✫. `⋎´✫¸.☺ •。* ♥ ˚ ˚✰˚Good afternoon! ˛★* 。 ღ˛° ☺。* °♥ ˚ • ★ *˚ .ღ 。 /▌*˛˚ღ •˚ ☺ ˚ ✰* ★ Cảm ơn mọi người nhìu`✿◕ ‿ ◕✿

2. This is a work that has used Emest Hermingway radical principle called "iceberg" when it comes to the teeming population of the whole, the difference in forces, the unequal struggle between fish hung data with the old man.

3. Đây là một tác phẩm mà Emest Hermingway đã sử dụng triệt để nguyên lý gọi là “tảng băng trôi” khi nói về sự đông đúc của dân cả, sự chênh lệch về lực lượng, về cuộc chiến đấu không cân sức giữa đàn cá hung dữ với ông già.
    $$Dịch-là$$

- This is a work that has used Emest Hermingway radical principle called "iceberg" when it comes to the teeming population of the whole, the difference in forces, the unequal struggle between fish hung data with the old man.
    Nguồn - http://translate.google.com.vn/

4. leo345

leo345 Guest

dịch là
    This is a work of that has used Emest Hermingway radical principle referred to as the iceberg when it comes about the overcrowded population of the whole, the disparity in forces, about unequal battle between truculent fish with old man.;);)

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted