Địa 12 [ĐỊa lÍ 12] cÁc tỈnh giÁp biỂn

A

aqnacm

à đó là di sản văn hóa phi vật thể, nói chung nói đến cái phần phi vật thể này nó trừu tượng quá nên tớ ko dám đề cập :D

A

aqnacm

Nói chung là 3 cái kia xem thì hiểu, biết chút về lịch sử văn hóa của chỗ đó thì thấy hay

Chứ còn nghe nhã nhạc với nghe đánh cồng chiêng thì có hiểu gì đâu =))

A

arxenlupin

aqnacm said:
Nói chung là 3 cái kia xem thì hiểu, biết chút về lịch sử văn hóa của chỗ đó thì thấy hay

ko hiểu mới là hay
thế ông ko nghe giao hưởng à có hiểu gì đâu nhưng là hay tuốt
tui hỏi ông nơi có tiềm năng nhất về thủy điện ở hoa kỳ là đâu

L

linhthitran

aqnacm said:

nói được câu hay đây.
Spam tí :D

A

aqnacm

Không hiểu gì mà khen là hay thì chỉ là kẻ đú đởn nói theo thôi

thế đố đồng chí biết VQG lớn nhất việt nam là VQG nào :D

L

linhthitran

VQG lớn nhất là vườn quốc gia chàm chim thuộc tỉnh đồng tháp được xếp vào loại rừng đặc dụng của việt nam có diện tích là 7 588 với số dân là 30 000 người

A

arxenlupin

linhthitran said:
VQG lớn nhất là vườn quốc gia chàm chim thuộc tỉnh đồng tháp được xếp vào loại rừng đặc dụng của việt nam có diện tích là 7 588 với số dân là 30 000 người
hình như bạn sai rồi thì phải
VQG lớn nhất là YOK DON chứ. nó rộng hơn 110.000 ha mà

A

aqnacm

tui hỏi lớn nhất tui có hỏi bé nhất đâu, VQG Tràm Chim chứ ko phải chàm chim đâu nhé
Tầm dưới 10000 Ha thì thuộc hàng bé nhất Việt Nam roài
Việt Nam còn có vườn quốc gia to gấp khoảng 30 lần cái VQG Tràm Chim của bạn cơ :D

A

arxenlupin

aqnacm said:
tui hỏi lớn nhất tui có hỏi bé nhất đâu, VQG Tràm Chim chứ ko phải chàm chim đâu nhé
Tầm dưới 10000 Ha thì thuộc hàng bé nhất Việt Nam roài
Việt Nam còn có vườn quốc gia to gấp khoảng 30 lần cái VQG Tràm Chim của bạn cơ :D
ê thế tui có đúng ko đồng chí

A

aqnacm

tớ có làm việc gì đâu, đang vui chơi giải trí mà :D

Mà đã là khoa học nghiêm túc thì các câu hỏi cũng nên khoa học và kín kẽ, ví dụ đồng chí nên hỏi là:
Khu bảo tồn thiên nhiên lớn nhất thế giới là ở đâu

Bởi vì vườn quốc gia chỉ mang tính quốc gia không mang tính thế giới, có những nước nó ko gọi là vườn quốc gia :D

1 số vườn quốc gia của việt nam được thế giới công nhận là khu dự trữ sinh quyển quốc tế chứ nó ko nói là vườn quốc tế hay vườn quốc gia quốc tế :D

A

arxenlupin

aqnacm said:
tớ có làm việc gì đâu, đang vui chơi giải trí mà :D

Mà đã là khoa học nghiêm túc thì các câu hỏi cũng nên khoa học và kín kẽ, ví dụ đồng chí nên hỏi là:
Khu bảo tồn thiên nhiên lớn nhất thế giới là ở đâu

Bởi vì vườn quốc gia chỉ mang tính quốc gia không mang tính thế giới, có những nước nó ko gọi là vườn quốc gia :D

1 số vườn quốc gia của việt nam được thế giới công nhận là khu dự trữ sinh quyển quốc tế chứ nó ko nói là vườn quốc tế hay vườn quốc gia quốc tế :D
uh câu trả lời ở đây là vqg ở Greenland vùng đông bắc thì phải
thế câu của đồng chí trả lời thế nào đây

A

aqnacm

VQG Phong nha kẻ bàng nói bên trên roài mà :D

thế đố đồng chí mặt thủy chuẩn cơ bản của Việt Nam được tính từ đâu :D

Top Bottom