Đêm thi Ứng xử Mr - Miss HocMai 2011

S

sonmoc

]Câu hỏi số 10 :

Bạn thích thứ hai hay chủ nhật ?

Bạn có 15 phút trả lời.

Thời gian post câu hỏi là : 8h36p

V

vivietnam

Câu hỏi số 02 :

Khi trở thành một Mr/Miss, nếu có người tung tin đồn rằng bạn đã dùng nhiều cách bất chính để có danh hiệu đó, bạn sẽ làm gì ?

Bạn có 15 phút trả lời.

Thời gian post câu hỏi là : 8h26p
trả lời:

nếu có người làm như vậy tôi sẽ công khai giải thích rằng mình không hề dùng cách bất chính để có danh hiệu này.Và nếu ai không tin thì có thể nhờ đến BTC để xem xét lại.
Tinh thần của tôi là:Cây ngay không sợ chết đứng
Xin hết

Q

quangnhatkut3

]Câu hỏi số 10 :

Bạn thích thứ hai hay chủ nhật ?

Bạn có 15 phút trả lời.

Thời gian post câu hỏi là : 8h36p
thích thì đâu có bắt buộc chọn lựa nhỉ ;)) . Theo mình ! 2 ngày ấy thật sự có ý nghĩa
Ngày CHủ Nhật giúp chúng ta đúc kết , vất đi những cái mình đã thiếu sót, việc làm không tôt trong tuần qua để mãi nhìn về trước , bắt đầu một tuần mới có hiệu quả hơn , tốt hơn ngày chủ nhật kia ! cứ theo quy luật như vậy ! Người ta nói : không có đầu thì sao có kết '' từ đó có thể hoàn thiện mình hơn ;))ngày thứ 2 mình sẽ trải nghiệm thực sự vs những cái mới vs những cái đã đúc kết ở ngày chủ nhật
Phần trả lời của em đến đây là kết thúc ;) cảm ơn mọi người nhiều nhé :)

Last edited by a moderator:
R

ruacon_a4

giờ em mới onl dc.................. giờ em chọn câu hỏi hả anh****************************?

S

sonmoc

Câu hỏi số 12 :

Bạn nghĩ sao về tình yêu đồng giới ?

Bạn có 15 phút trả lời.

Thời gian post câu hỏi là : 8h52p

S

sonmoc

]Câu hỏi số 13 :

Nếu bạn được làm Admin 4rum Hocmai 1 ngày, bạn sẽ làm gì ? Vì sao ?

Bạn có 15 phút trả lời.

Thời gian post câu hỏi là : 8h54p

S

sonmoc

Phần trả lời của thí sinh Dung_92bn

Câu hỏi 08 : Bạn nghĩ sao về việc công khai tình cảm trực tiếp trên các 4rum, mạng xã hội, … ?

Theo tôi chuyện đó rất bình thường và không có gì là xấu hết. Khi yêu thì chúng ta nên mạnh dạn công khai chuyện tình cảm của mình cho dù đó chỉ là tình yêu ảo. Vì không phải bất kì tình yêu ảo nào cũng mãi mãi chỉ là ảo .

Top Bottom