ĐỀ Thi TN chuẩn !!!

S

shinnilo

hì. em cũng vui tính nhỉ. năm nay bộ chấm chéo nên lúc nắng lúc mưa.hê hê. mà có em nào có ý định mang tài liệu vào phòng thi không đấy.:p

kiểu này đến dự báo thời tiết trên tivi cũng bó tay :D:D:D . Mang tại liệu vào là ko lên nếu ko làm đc thì cố mà copy ;));)) chủ yếu là ôn trước ở nhà .

K

kieuthanh_11b1

ehem thong bao' voi toàn thể các anh em..có biết đề thi cũng hok nên tung lên mạng chứ..nếu giúp nhau thì giúp wa yahoo thôi..chứ chẳng ai dại gì đưa lên..rồi bi tra khảo đó.cẩn thận nha các bác..

T

toanthpt.tdc

chấm chéo, bộ đã nghĩ tới trường hợp các tỉnh sát phạt nhau, nhưng mà cũng may, nếu có thì chút ít thôi, vì thường các tỉnh lân cận sẽ chấm chéo cho nhau, như vậy, anh em một nhà, ganh thì có ganh chút ít chứ không đến nỗi giết nhau :D

H

hoangtutapyeu

Câu 1 : heminhhwue và nguyên lí tảng băng trôi
câu 2 : AIDS
câu 3 : đề 1 : việt bắc
Đề 2 : phân tích người đàn bà hàng chài trong tp " chiếc thuyền ngoài xa "

Mình đc thông tin như thế , thấy bảo dúng 100% [-O<[-O<[-O<
các bạn ko tin thì thôi vậy đợi mai thi xong đúng thì thank hộ tớ , có cả đề địa với sinh rồi !!! sai thì nhờ mod del bỏ topic ....

bạn ơi cho mình số điện thoại của bạn . số của mình là 0914374515 đề của bạn rất sát với đề của tớ . nếu bạn ko phiền mình có thể gọi cho bạn ko

T

tungtrang9

kiểu này đến dự báo thời tiết trên tivi cũng bó tay :D:D:D . Mang tại liệu vào là ko lên nếu ko làm đc thì cố mà copy ;));)) chủ yếu là ôn trước ở nhà .

nói nhỏ nha. năm ngoái cô bạn học cùng lớp anh, mang tài liệu vào phòng thi bị đúng người của bộ bắt. mà đây lại là con gái của phó hiệu trưởng nhà trường, thế là ko được thi luôn. xin kiểu gì cũng không đc. nên các em đừng có dại mang vào. thà đc 5 6 điểm mà qua còn hơn cố được 9 10 điểm mà lỡ may bị bắt thì hết cách luôn
.:D

S

shinnilo

nói nhỏ nha. năm ngoái cô bạn học cùng lớp anh, mang tài liệu vào phòng thi bị đúng người của bộ bắt. mà đây lại là con gái của phó hiệu trưởng nhà trường, thế là ko được thi luôn. xin kiểu gì cũng không đc. nên các em đừng có dại mang vào. thà đc 5 6 điểm mà qua còn hơn cố được 9 10 điểm mà lỡ may bị bắt thì hết cách luôn
.:D

>>>.>.>>yệt , ko lai dại mà mang vào:D:D <<<<<<<<<<

T

tungtrang9

tùy từng điểm thi mà em. chủ yếu là đi ngòai hành lang, nhưng hà nội sẽ có nhiều thanh tra bộ coi thi luôn, đề thi đc công an hộ tống, sáng mai mới đến điểm điểm thi. em chưa ngủ mà mai thi à

O

oldnavy

haha, mai sẽ rõ, đúng là, bó tay mấy bạn rồi, mẹ mình là giám khảo chấm bài mà, bạn nghĩ sao, năm nay ko còn lựa chọn đâu cưng
Sao bạn này anti thế nhỉ ;)) chắc mẹ bạn tuồn đề cho rồi nên thấy đề khác lại xách mé :)) =))
haha, mai sẽ rõ, đúng là, bó tay mấy bạn rồi, mẹ mình là giám khảo chấm bài mà, bạn nghĩ sao, năm nay ko còn lựa chọn đâu cưng
hài ơi là hài, "giám khảo chấm bài" áh?! =)) =)) =))

J

jasmin

không khí của các bạn năm nay sao giống với mình năm ngoái thế,ngủ đến 3h sáng bạn gọi nói đề chính thức rùi mấy phút sau lại nói là lộ đề thay đề khác rùi.Chán mình đi ngủ luôn sáng dậy đi thi đọc đề xong choáng ,ngồi chém gió thế mà cũng được 8.5
Các bạn cứ yên tâm đi ngủ cho khoẻ sáng mai mới minh mẫn chém jó được chứ.Kinh nghiệm của mình là vào phòng thi lúc phát đề đan chéo 2 tay lại để một khe nhỏ rùi từ từ thổi qua khe đó các bạn sẽ thấy bình tĩnh hơn,yên tân hơn
Chúc các sĩ tử 12 ngày mai đi thi sẽ jành được kết quả cao nhất nên nhớ đây chỉ là chặng đường đầu tiên trước mắt các bạn còn một chặng đường khó khăn hơn rất nhiều....GOOD LUCK!!!!!!!!

T

tungtrang9

không khí của các bạn năm nay sao giống với mình năm ngoái thế,ngủ đến 3h sáng bạn gọi nói đề chính thức rùi mấy phút sau lại nói là lộ đề thay đề khác rùi.Chán mình đi ngủ luôn sáng dậy đi thi đọc đề xong choáng ,ngồi chém gió thế mà cũng được 8.5
Các bạn cứ yên tâm đi ngủ cho khoẻ sáng mai mới minh mẫn chém jó được chứ.Kinh nghiệm của mình là vào phòng thi lúc phát đề đan chéo 2 tay lại để một khe nhỏ rùi từ từ thổi qua khe đó các bạn sẽ thấy bình tĩnh hơn,yên tân hơn
Chúc các sĩ tử 12 ngày mai đi thi sẽ jành được kết quả cao nhất nên nhớ đây chỉ là chặng đường đầu tiên trước mắt các bạn còn một chặng đường khó khăn hơn rất nhiều....GOOD LUCK!!!!!!!!

hê hê. chém gió cũng phải biết cách. cái gì cũng phải dựa vào nền tảng kiến thức phải ko bạn!

K

kinglight

Chém gió mà 8.5 điểm thì siêu cao thủ rồi :)). Đúng là thi cử nên hồi hộp thật. Vũ môn :)

C

chiryka

chém gió siêu thế
chắc chém trúng gió thánh

chứ trúng gió độc thì....."ĐAI"

Top Bottom