Đề thi thử đại học lần 3 - 2013 và Đáp án Trường chuyên tự nhiên Hà Nội

H

hocmai.hoahoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các em!

Trong topic này hocmai.hoahoc sẽ cung cấp cho các em đề thi thử đại học lần 3 - 2013 và Đáp án ở dạng bảng trắc nghiệm của Trường chuyên tự nhiên Hà Nội.

Việc làm đề thi thử đại học sẽ giúp các em ôn tập kiến thức một cách tổng hợp và biết bản thân còn bị hổng ở phần kiến thức nào, để có định hướng ôn tập hiệu quả.

Các em nhận đề và đáp án bằng cách gửi lại mail của các em vào topic này nhé. Hocmai.hoahoc sẽ gửi đề và đáp án vào mail cho các em.
Thời gian kết thúc việc các em cung cấp mail để hocmai.hoahoc gửi tài liệu là: 31/3/2014. Hocmai.hoahoc sẽ không gửi tài liệu vào các mail đăng kí sau thời hạn này.

Chúc các em ôn tập hiệu quả!

Last edited by a moderator:
H

hocmai.hoahoc

Hướng dẫn giải chi tiết Đề thi thử đại học lần 3-2013-Trường chuyên tự nhiên Hà Nội

Chào các em!

Trong topic này hocmai.hoahoc sẽ giải đáp các câu hỏi mà các em không làm được hoặc thắc mắc trong đề thi thử đại học lần 3-2013-Trường chuyên tự nhiên Hà Nội. Các em post những câu hỏi thắc mắc vào topic này nhé.

Ngoài ra để nhận được toàn bộ hướng dẫn giải chi tiết của đề thi này, các em gửi lại mail của các em vào topic này. Hocmai.hoahoc sẽ gửi hướng dẫn giải chi tiết vào mail cho các em.

Thời gian kết thúc việc các em cung cấp mail để hocmai.hoahoc gửi tài liệu là: 31/3/2014. Hocmai.hoahoc sẽ không gửi tài liệu vào các mail đăng kí sau thời hạn này.

Chúc các em ôn tập hiệu quả!

Top Bottom