Đề nghị học mãi vào trả lời tại topic này !

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nguyentu94

Đây là một trong những thằng " Đã ngu lại còn tỏ ra mình nguy hiểm"
Bạn không hiểu gì về Vật Lý thì bạn im cái mồm bạn dùm cái đê, không ai bảo bạn bị câm đâu. Còn nếu bạn cho rằng bạn hiểu về Vật Lý thì về đọc lại sách giáo khoa rồi hãy to mồm ở đây nhé.

Trời ơi bạn này kiêu căng quá..........:(:(:(:(:(
có mỗi 1 câu hỏi thôi mà bạn làm toáng lên...
Mình hi vọng nó sẽ dừng ở đây......

A

anhtraj_no1

Luật giáo dục cấm giáo viên chưởi bậy à bạn, kinh quá bạn lôi luật giáo dục ra đây để dọa tôi à. Bạn là sinh viên sư phạm thì sao? là sinh viên sư phạm thì thế nào? chẳng có liên quan quái đến cái topic của tôi ở đây cả.
Ngay từ đầu cái topic của tôi có khiến các bạn vào đây trả lời đâu, tôi cần là cần học mãi và cái ông Đặng Việt Hùng vào trả lời cơ mà.
Tự nhiên nhảy xổ vào rồi nói lung tung ko ăn chưởi là còn may đấy.
Mấy cái bạn mà cứ a dua theo học mãi thế này thế khác ấy mà, suy nghĩ cho kỹ xem các bạn đang bảo vệ cho cái gì rồi hãy làm. Hay là vì được ăn bùa mê của mấy ông admin, mấy người bên học mãi nói vớ vẩn rồi vào đây bênh vực họ.
Nực cười cho mấy người ở học mãi

Thế cuối cùng bạn vẫn cố chấp nhỉ?Thật là hết chỗ nói rồi!

Đã bảo hôm nay là chủ nhật,ngày mai thứ 2 các giáo viên và nhân viên hocmai.vn mới làm việc và trả lời cho bạn,bạn cứ kiên nhẫn chờ đợi và đừng lớn tiếng ở đây!

Quên mất không nói rõ cho mọi người: Tôi ko có muốn mọi người nghĩ rằng tôi giỏi, tôi chỉ muốn mọi người hiểu phần nào về con người thật của những người ở Học Mãi mà thôi. Tôi chứng minh để bảo tôi giỏi để làm gì, chứng minh với ai, chẳng với ai cả, chẳng nhẽ lại chứng minh với các bạn, chứng minh với các bạn để tôi được cái gì? không được gì cả.

Ông bà ta có câu "nói có sách,mách có chứng".Vì thế khi không có căn cứ nào thì bạn đừng nói những câu như thế,thành ra vu khống đấy!

C

cuocdoi_tuoidep

à uh, tôi vẫn đang chờ đây xem học mãi có dám vào đây trả lời không thôi. Chứ còn cái sai hay đúng thì tôi biết rùi!
:D thanks tất cả mọi người đã hết lòng hết sức ủng hộ topic này, ngày càng sôi động vào náo nhiệt :D

T

taysobavuong_leviathan

ranh

Mấy bác cãi nhau chí choé,tùm lum.sáng mai em phải onl sớm để xem ai thắng,ai thua ms dk.
Diễn đàn chứ có phải hàng cá đâu mà mấy bác cứ tùm lum.bác chủ pic này cũng sai nhiều.bác mà thấy sai,bác gọi cho thầy hùng thảo luận xem.nếu thầy sai thì thầy lên chữa.đúng thì giữ.việc gì bác phải lập pic nhạo báng người khác thế

H

hocmaivn2012

cảm ơn bạn đã hâm mộ topic của mình ! mai nhớ lên sớm xem bên học mãi có trả lời ko nhé.

R

rickmansro

à uh, tôi vẫn đang chờ đây xem học mãi có dám vào đây trả lời không thôi. Chứ còn cái sai hay đúng thì tôi biết rùi!
:D thanks tất cả mọi người đã hết lòng hết sức ủng hộ topic này, ngày càng sôi động vào náo nhiệt :D
Ông cũng hâm vừa thôi, thông cảm tôi đang alf học sinh nhưng 1 khi lời lẽ tôi ko cho là đúng thì tôi xưng kiểu gì cũng được nhé
Sai là chuyện bình thường. Trong cuộc sống mỗi người còn nhiều cái dở hơn, ví dụ cái bút trên tay nhưng cứ tìm nó mãi<---. Nên nếu ông học vật lý giỏi thì tốt nhất học cả bộ não con người hoạt động thế nào nhé. Chắc chắn tôi hiểu não tôi hơn não ông là cái chắc :)).
trong p/u hạt nhân có p/u phóng xạ trong đó px Beta có kèm theo hạt notrino do p-> n và n->p gây ra. Cái này chắc chắn thầy Hùng biết chẳng qua quên chứ ko phải do thiếu kiến thức
Nếu 1 ngày ông sai trong khi phát biểu với học sinh thì lúc đó ông sẽ hối hận.
Mà ông chỉ học các kiến thức do các bác học đưa tiên đề ra thôi. Chứ ông đừng vác cái mõ "đã hiểu gì vật lý chưa" ông thì hiểu. Chắc chắn là trên đời này ko có gì là chắc chắn. Đừng tưởng ông hấp thụ đc kiến thức đó mà lên giọng. Chưa biết mai này sẽ co1 bác học cho rằngcos bảo toàn số p thì sao. Cho nên ông không có quyền nói "ko hiểu gì về vật lý"
Còn ông thách thầy Hùng vào đây trả lời làm cái gì. Để thành trò cười cho học sinh xem 2 thầy giáo đấu đá, riếng phần này ủng hộ thầy Hùng. Dính vào tên này mệt đầu

H

hocmaivn2012

:D rất vui vì bạn nghé thăm topic của mình, topic này ngày càng đông đảo người hâm mộ rùi đấy nhể. Vẫn chưa thấy ai có trách nhiệm của học mãi lên tiếng. Mặc dù tui biết là cả ông Hùng và cả đội ngũ hỗ trợ của học mãi đều biết cái topic này rùi, nhưng chưa ai dám vào trả lời tôi thôi

T

taysobavuong_leviathan

Ây da

Bác nhầm rùi.em chẳng hâm mộ gì cái pic của bác.mặc kệ bác đúng,bác sai.
1.bác lập pic nhạo báng ng khác là sai.
2.bác cãi cọ,chửi bới om sòm.
3.bác giỏi thì bác thay luôn thầy cô.dạy thế nào cho tụi em đậu đại học là ok...
Ok.bác ko cần cảm ơn thằng em.dù sao cũng cảm ơn vì bác biết ns và bảo vệ những gì mình cho là đúng.về điểm này em hâm mộ bác

S

serpent

:D rất vui vì bạn nghé thăm topic của mình, topic này ngày càng đông đảo người hâm mộ rùi đấy nhể. Vẫn chưa thấy ai có trách nhiệm của học mãi lên tiếng. Mặc dù tui biết là cả ông Hùng và cả đội ngũ hỗ trợ của học mãi đều biết cái topic này rùi, nhưng chưa ai dám vào trả lời tôi thôi
Không phải là không dám mà vào trả lời thì được cái gì, có gì nữa ko mà nói.
Tôi mà ko thi đại học năm nay tôi chém với ông đến lúc nào cũng được với thể loại người 1 gam ghét chứa tỉ W này :-j

N

nhungdieuhanhphuc_sethuocvetoi

Không phải là không dám mà vào trả lời thì được cái gì, có gì nữa ko mà nói.
Tôi mà ko thi đại học năm nay tôi chém với ông đến lúc nào cũng được với thể loại người 1 gam ghét chứa tỉ W này :-j

W Chỉ là có nhiệt độ nóng chảy tốt nhất chứ nhỉ ( Cao )
Trừ kim cương hay ý anh định nói là Cr :))
:p

S

slimhelu

Luật giáo dục cấm giáo viên chưởi bậy à bạn, kinh quá bạn lôi luật giáo dục ra đây để dọa tôi à. Bạn là sinh viên sư phạm thì sao? là sinh viên sư phạm thì thế nào? chẳng có liên quan quái đến cái topic của tôi ở đây cả.
Ngay từ đầu cái topic của tôi có khiến các bạn vào đây trả lời đâu, tôi cần là cần học mãi và cái ông Đặng Việt Hùng vào trả lời cơ mà.
Tự nhiên nhảy xổ vào rồi nói lung tung ko ăn chưởi là còn may đấy.
Mấy cái bạn mà cứ a dua theo học mãi thế này thế khác ấy mà, suy nghĩ cho kỹ xem các bạn đang bảo vệ cho cái gì rồi hãy làm. Hay là vì được ăn bùa mê của mấy ông admin, mấy người bên học mãi nói vớ vẩn rồi vào đây bênh vực họ.
Nực cười cho mấy người ở học mãi

Pháp Luật không cấm nhưng đạo đức nhà giáo không cho phép điều đó ! chẳng lẻ cái đạo lí tối thiểu đó mà bạn cũng không biết à ! nói thẳng bạn là 1 kẻ vô đạo đức !

H

hocmaivn2012

Pháp Luật không cấm nhưng đạo đức nhà giáo không cho phép điều đó ! chẳng lẻ cái đạo lí tối thiểu đó mà bạn cũng không biết à ! nói thẳng bạn là 1 kẻ vô đạo đức !
à uh, tiện bạn nói về đạo đức thì cá nhân tui thấy tui có dư cái này chứ ko như một số người ở học mãi đâu.
Còn luật không cấm thì có thể làm mà bạn, cái lương tâm, với đạo đức ở học mãi nó xa vời lắm bạn ạ !

S

serpent

W Chỉ là có nhiệt độ nóng chảy tốt nhất chứ nhỉ ( Cao )
Trừ kim cương hay ý anh định nói là Cr :))
:p
Ý mình nói là đọc là Oát ấy. 1 cục ghét nhiều năng lượng nhưng ko lôi nó ra được :-j ý.... là thế.... ;))
Mà chả biết ông ý giỏi đén đâu thì chắc chắn 1 thứ là ông ấy ko có được
Tâm huyết. Nhiệt tình. Chẳng phải giáo viên nào cũng có, chắc ông ghen tị với cái này chăng :-j. Ông chưa đủ tuổi để truyền đạt kiens thức cho học sinh
Như tôi nói 1 gam ghét chứa triệu W nhưng ko lôi nó ra được thì kị bỏ nó cho xong..

H

hocmaivn2012

Ý mình nói là đọc là Oát ấy. 1 cục ghét nhiều năng lượng nhưng ko lôi nó ra được :-j ý.... là thế.... ;))
Tâm huyết. Nhiệt tình. Chẳng phải giáo viên nào cũng có, chắc ông ghen tị với cái này chăng :-j. Ông chưa đủ tuổi để truyền đạt kiens thức cho học sinh
Như tôi nói 1 gam ghét chứa triệu W nhưng ko lôi nó ra được thì kị bỏ nó cho xong..
Tâm huyết tui cũng có, mà nhiệt tình cũng có luôn, cái này ko phiền bạn phải bình luận đâu bạn ạ !
Cám ơn vì sự nhiệt tình đóng góp và ủng hộ cho topic của mình !

S

slimhelu

à uh, tiện bạn nói về đạo đức thì cá nhân tui thấy tui có dư cái này chứ ko như một số người ở học mãi đâu.
Còn luật không cấm thì có thể làm mà bạn, cái lương tâm, với đạo đức ở học mãi nó xa vời lắm bạn ạ !

luật không cấm thì có thể làm... vậy chắc ông cho phép mình chửi cha mẹ mình phải không ? luật không cấm thì ông có thể làm mà ! đạo đức ông thừa quá đến nổi đem ra cho chó ăn luôn à !

Last edited by a moderator:
T

taysobavuong_leviathan

Hay

ông anh ns hay lém.thằng em thấy cả pic này chỉ dk câu của ông anh là hay nhất

G

giapvantuan94

Đi ngủ thôi mọi người, mai khác có quản trị vào giải quyết, anh hocmai.diendan sẽ giải quyết ổn thỏa ngay thôi. Chúng ta vui đùa sảng khoái náo nhiệt thế là đủ rồi. =))

K

khvu

Ah thì ra là vậy , sự nhầm lẫn đem đến điều tai hại thế này đây .
Mà chuyện bé cứ xé ra to làm gì !? Thầy nhầm ai mà chẳng biết , có thế cũng lắm sẹo wa' đi thôi .

S

serpent

Tâm huyết tui cũng có, mà nhiệt tình cũng có luôn, cái này ko phiền bạn phải bình luận đâu bạn ạ !
Cám ơn vì sự nhiệt tình đóng góp và ủng hộ cho topic của mình !
Tâm huyết phàn xét người ta ngu ko phải ai khác. Là học sinh, ko tôn trọng học sinh thì tâm huyết cũng chỉ kiếm tiền. Nhiệt tình phá hoại cái này ai cũng công nhận cho ông :-j

Ai mà chả biết sống trong đời thì phải biết lợi dụng nhau. Học mãi mục đích kinh doanh có ích, ừ thì kệ cho họ có lương tâm hay gì gì đi nữa. Nhưng ít ra không ít học sinh lợi dụng được hocmai để thành đạt đâu. Cho nên khỏi xoắn thầy Hùng.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom