Đề nghị học mãi vào trả lời tại topic này !

Status
Không mở trả lời sau này.
G

giapvantuan94

Thôi được, đã đến lúc chúng ta cù nhầy:)) À, cái video ở trang đầu tiên ấy hả... Sai chỗ nào ý nhỉ :)) Nhìn video ấy tớ chỉ thấy thầy Hùng đẹp trai quá thôi... =))

K

khvu

Nếu bạn thích chửi cha mẹ bạn thì bạn cứ tự nhiên đê, luôn và ngay không có ai cấm bạn đâu mà !
Nản ! đừng đùa chứ ! Chú là thầy giáo phải k ạ !
Dạo này điểm chuẩn vào các trường sư phạm đang thấp dần , nên mới lọt được một số người như cái chú này vào đây mà :D

C

co_chu_nko

vãi nhỉ toàn ng có văn hoá cả muk...................................................đạo đức của các ông này chắc chả có

P

phalaibuon

Luật giáo dục cấm giáo viên chưởi bậy à bạn, kinh quá bạn lôi luật giáo dục ra đây để dọa tôi à. Bạn là sinh viên sư phạm thì sao? là sinh viên sư phạm thì thế nào? chẳng có liên quan quái đến cái topic của tôi ở đây cả.
Ngay từ đầu cái topic của tôi có khiến các bạn vào đây trả lời đâu, tôi cần là cần học mãi và cái ông Đặng Việt Hùng vào trả lời cơ mà.
Tự nhiên nhảy xổ vào rồi nói lung tung ko ăn chưởi là còn may đấy.
Mấy cái bạn mà cứ a dua theo học mãi thế này thế khác ấy mà, suy nghĩ cho kỹ xem các bạn đang bảo vệ cho cái gì rồi hãy làm. Hay là vì được ăn bùa mê của mấy ông admin, mấy người bên học mãi nói vớ vẩn rồi vào đây bênh vực họ.
Nực cười cho mấy người ở học mãi

Nếu như nick này và nick hocmaivn2012 là một , thì thầy ạ , thầy cũng từng được đào tạo trong môi trường sư phạm thầy phải hiểu cái gì nhà giáo được làm và không được làm.
Thầy đọc lại đi , tất cả các cm của em có câu nào là bảo vệ học mãi không, có câu nào em dọa nạt thầy không nào ?
Vì thầy là thầy giáo nên em cũng không muốn đôi co nhiều nhưng thầy đừng làm vấy bẩn cái danh "nhà giáo" bằng những ngôn từ thiếu văn hóa.

***Điều 72 Luật Giáo dục - Các hành vi nhà giáo không được làm.
-Xúc phạm danh dự , nhân phẩm , xâm phạm thân thể người học.
...

***Điều 72 Luật Giáo dục - nhiệm vụ của nhà giáo
- Giữ gìn phẩm chất , uy tín của nhà giáo , tôn trọng nhân cách người học...

Chấm hết !

PLB không cm ở đây nữa , nhưng nếu còn có những cm có nội dung xúc phạm người khác . PLB sẽ xử lý theo đúng quy định của diễn đàn.

Thân!

Last edited by a moderator:
H

hocmaivn2012

Nếu như nick này và nick hocmaivn2012 là một , thì thầy ạ , thầy cũng từng được đào tạo trong môi trường sư phạm thầy phải hiểu cái gì nhà giáo được làm và không được làm.
Thầy đọc lại đi , tất cả các cm của em có câu nào là bảo vệ học mãi không, có câu nào em dọa nạt thầy không nào ?
Vì thầy là thầy giáo nên em cũng không muốn đôi co nhiều nhưng thầy đừng làm vấy bẩn cái danh "nhà giáo" bằng những ngôn từ thiếu văn hóa.

***Điều 72 Luật Giáo dục - Các hành vi nhà giáo không được làm.
-Xúc phạm danh dự , nhân phẩm , xâm phạm thân thể người học.
...

***Điều 72 Luật Giáo dục - nhiệm vụ của nhà giáo
- Giữ gìn phẩm chất , uy tín của nhà giáo , tôn trọng nhân cách người học...

Chấm hết !

PLB không cm ở đây nữa , nhưng nếu còn có những cm có nội dung xúc phạm người khác . PLB sẽ xử lý theo đúng quy định của diễn đàn.

Thân!
Tôi ko có dạy bất cứ ai trên cái diễn đàn này, nên chẳng có liên quan đến ai ở đây, ko có ai ở đây học tôi cả, nên mấy cái luật này vứt đi nhé !

S

slimhelu

ông mà có đi dạy trước sau gì cũng thành cái đồ "mất dạy" thôi ! cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng !

H

hocmaivn2012

Cùng với sự ủng hộ của mọi người topic đã sang trang thứ 13. Xin chân thành cảm ơn !

S

serpent

Tôi ko có dạy bất cứ ai trên cái diễn đàn này, nên chẳng có liên quan đến ai ở đây, ko có ai ở đây học tôi cả, nên mấy cái luật này vứt đi nhé !
1 Giáo viên tinh thần thép :))
Nhiều người góp ý như vậy mà ko sửa đổi. Còn lên giọng bảo ai sửa đổi đây
Nực cười.
Cận thận di chứng sai khi lập toppic nhé

H

hocmaivn2012

luôn tránh né, và không dám nhìn vào sự thật. Học mãi chỉ toàn những người như vậy sao? dạy sai rồi im lặng. hài .

T

taysobavuong_leviathan

Ẹc

Chưa sáng đã cãi nhau.bác admin đâu nhỉ?ra ns giùm vài tiếng đi,cả thầy Hùng nữa.giải thích cho bọn em ai đúng,ai sai chơ.
Chứ tình hình thế này tiếng tăm,danh dự diễn đàn còn đâu

S

small_sun

chửi nhau thì đễ, nhưng rồi làm ngta ko phục cũng bằng thừa..tôi tự hỏi trình độ của bạn đến đâu mà nói ra những câu như vậy.có nhìu ng nói rất đúng, bạn hơn đc thầy cái gì mà to tiếng thế, hay chỉ là tí kiến thức đc học ở đâu đó rồi tinh vi mở miệng phê phán. uh thì có thể bạn giỏi, nhưng cái giỏi của ngta là làm sao để ng khác phải nể, phải phục bạn. chuyện này hoàn toàn có thể giải quyết nhẹ nhàng hơn. bạn ko hề có 1 chút khôn khéo nào cả, nếu ko muốn nói là ngu. thái độ gay gắt của bạn đang dẫn đến cái gì, ko phải là để nhận đc 1 lời giải thích mà là "nhán cư vi bất thiện" hết việc để làm đi cắn lung tung.
tôi nói đúng chứ?? nhưng bạn thành công rồi đấy, kéo dài đc 14 trang, chắc giờ hả hê lắm. cái hả hê đáng cười nhạo!

D

dkny1995love2

Thực ra cta có thể thông cảm cho 1 kẻ đáng thương,1 thg đàn bà,1 anh hùng bàn phím :)) Mặc dù hắn biết mỗi lời hắn nói ra sẽ chẳng ai thèm nghe nhưng hắn vẫn nói ???. Những kẻ đáng thương như này,cách tốt nhất để hắn im miệng là cta ko nói gì nữa,chờ BQT Hocmai. Nếu ko hắn lại hoang tưởng nghĩ mình đã đạt đc mục đích :-j

T

taysobavuong_leviathan

oh

Trách hocmaivn2012 cũng đáng trách.nhưng cũng vừa phải thui mấy bác.dù sao hắn cũng dám dũng cảm chịu nhạo báng để bảo vệ quan điểm mà.
Mà sao giờ này BQT vẫn chưa thấy lên tiếng nhỉ

H

hocmai.diendan

Chào tất cả các em!

BQT diễn đàn xin cảm ơn các em đã góp ý để nâng cao chất lượng khóa học. Vấn đề các em nêu đã được chuyển tới giáo viên và giáo viên sẽ có câu trả lời chính thức cho các em.

Tuy nhiên, thành viên Hocmaivn2012 liên tục có những lời lẽ lăng mạ, xúc phạm các thành viên khác, viết bài có nội dung thiếu tôn trọng giáo viên, vi phạm nặng nề truyền thống tôn sư trọng đạo, cố tình gây xôn xao dư luận và mất đoàn kết với các thành viên khác trên diễn đàn. Điều đó vi phạm nghiêm trọng quy định về post bài trên diễn đàn và văn hóa ứng xử trong quá trình giao tiếp giữa các thành viên.

Dù bạn là học sinh, đã là sinh viên, đã đi làm hoặc thậm chí là giáo viên thì bạn vẫn không xứng đáng là thành viên trên diễn đàn Hocmai.vn.

Ban nick vĩnh viễn thành viên Hocmaivn2012 và khóa chủ đề tại đây!

Câu trả lời cuối cùng của thầy Hùng sẽ được chuyển tới các em ngay trong tuần này!

Cảm ơn các em!

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Chào tất cả các bạn thành viên và chủ topic,

Trước hết, Hocmai.vn chân thành cảm ơn chủ topic đã phản ánh các lỗi sai về nội dung bài giảng, kiến thức để hoàn thiện chất lượng khóa học hơn. Khẳng định với các bạn rằng Hocmai.vn luôn luôn mong nhận được sự phản hồi của các bạn về các lỗi sai, Hocmai.vn cũng thường xuyên tổ chức các đợt thu thập ý kiến đánh giá của các bạn về nội dung khóa học, chất lượng bài giảng, phương pháp giảng dạy, các vấn đề, các góp ý của các bạn - Người trực tiếp đón nhận khóa hoc, đánh giá để hoàn thiện khóa học hơn (Chắc hẳn rằng, không ít bạn thành viên đã bị "làm phiền" vì những cuộc điện thoại đến từ Hocmai.vn vì các bạn đã đăng ký hoặc học thử khóa học với các nội dung trò truyện như trên :D). Các lỗi là không thể tránh khỏi, Hocmai.vn cảm thấy rất vui vì các bạn phát hiện lỗi sai và góp ý về cho Hocmai.vn
Tuy nhiên, Hocmai.vn cũng mong nhận được các ý kiến đóng góp với thiện chí chứ không phải các lời lẽ chống phá, chỉ trích, thiếu văn phong sư phạm. Nếu là học sinh thì đây là vấn đề tôn sư trọng đạo, nếu là giáo viên thì đây là vấn đề tư cách, đạo đức nghề nghiệp... Hocmai.vn cũng không bàn về vấn đề này thêm vì các thành viên đều có thể nhìn nhận được.
Thầy Hùng đã trả lời topic này tại đây , Các bạn quan tâm có thể theo dõi để rõ thêm vấn đề.
Thầy cô cũng không phải là vạn năng, ngay cả như các người có mấy chục năm trong nghề, các GS,TS cũng không ai tránh được các lỗi sai sót, "nhân vô thập toàn", nhưng nhận sai và sữa thì sẽ càng tiến bộ hơn, điều đó thể hiện sự tôn trong người học.

Hocmai.vn ngay sau khi tiếp nhận thông tin đã kiểm tra và sẽ cùng với thầy Hùng ghi hình lại bài giảng đó. Hocmai.vn đã tiếp nhận bài viết đó từ ngay những bài trả lời đầu tiên, nhưng các bạn học sinh, những người đã và đang học thầy sẽ là người trả lời vấn đề trên chính xác nhất, thuyết phục nhất.
Cuối cùng, chân thành cảm ơn chủ topic đã phản ánh lỗi sai góp phần hoàn hiện khóa học, cảm ơn tất cả các bạn thành viên đã ủng hộ, tin tưởng và khóa học, Thầy Hùng và Hocmai.vn. Chúc các em học tốt và thành công trong 2 kỳ thi quan trọng tới.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom