Toán 9 Đề kiểm tra chọn đội tuyển Toán 9 Vòng 1 trường THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam năm học 2019-2020

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Vừa mới hôm 20 khối 9 của trường mình thi chọn đội tuyển Toán xong. Bài phải nói là khá khó. Mình chỉ làm được bài I.1, II, III.1, IV.1 mà thôi, và đa số các bạn lớp mình cũng làm được những câu đó. Nghe nói trên 10/20 mới được vào đội nên mình cũng hy vọng rằng sẽ được khoảng 11 điểm đề này. Nhưng càng khó lại càng có hy vọng đúng không các bạn, vì khó là khó chung mà! Mình xin chia sẻ luôn tại đây! Các bạn cùng nhau giải nhé!
Bạn nào muốn tải về máy thì có thể dùng file PDF sau nhé!

Takudo

Học sinh tiến bộ
Thành viên
3 Tháng tám 2019
518
1,688
181
Hà Nội
Thất học :(
Vừa mới hôm 20 khối 9 của trường mình thi chọn đội tuyển Toán xong. Bài phải nói là khá khó. Mình chỉ làm được bài I.1, II, III.1, IV.1 mà thôi, và đa số các bạn lớp mình cũng làm được những câu đó. Nghe nói trên 10/20 mới được vào đội nên mình cũng hy vọng rằng sẽ được khoảng 11 điểm đề này. Nhưng càng khó lại càng có hy vọng đúng không các bạn, vì khó là khó chung mà! Mình xin chia sẻ luôn tại đây! Các bạn cùng nhau giải nhé!
Có đáp án không bạn?
Chứ đề thì mình cũng có ....

Takudo

Học sinh tiến bộ
Thành viên
3 Tháng tám 2019
518
1,688
181
Hà Nội
Thất học :(
Bài I.2 bạn chưa làm được nhỉ?
(Bạn mình nói nó làm đc câu này đầu tiên)
Nó bảo là dùng định lí Bezout là ra
Bạn thử làm đi nha ;)

Top Bottom