Đây mới là câu đố khó nhất việt nam nè

L

lovebaby1295

(kái đó mk cũng chịu thôi T.T)
trả lời câu đố của mk nha!!!!
Một lỗ mọc hai bờ đá, chính giữa có cái lá hồng đơn (là cái gì??????)

Last edited by a moderator:
S

soicon_boy_9x

Cái mồm
Thế còn cái này "có 15 con bò , nhốt vào 4 chuồng , sao cho số con trong mỗi chuồng là số lẻ"

S

soicon_boy_9x

Ai bảo toán học là không giải được ku
Toán đó đấy
Nghĩ kĩ đi
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

N

nhockhd22

;)) nhốt 5 con vào chuồng 1 2 3 . rui` cho chuồng 1 2 3 vào chuồng 4 ;)) . Đúng yêu cầu nhé ;))

S

soicon_boy_9x

A gọi B bằng bác, B gọi C là ông nội , C kêu D là cậu, D kêu E là dì, E kêu F là chú, F gọi Z là con. Hỏi A gọi Z bằng gì ???
Cực khó đó nha

A

anhtraj_no1

A gọi B bằng bác, B gọi C là ông nội , C kêu D là cậu, D kêu E là dì, E kêu F là chú, F gọi Z là con. Hỏi A gọi Z bằng gì ???
Cực khó đó nha

miệng , tay , mắt và nhiều cái khác

T

tvc_99

đố các cậu biết nè, một tên cướp như vậy mà được những người mặc bộ quần áo lịch sự mời lên xe, mà tên cướp đi lại không mất tiền, đố các cậu vì sao? :D

mình đố các bạn nè, vì sao người da đen thích ăn sô-cô-la trắng? :))

F

friendship99

mình có 1 câu đố nè: lục diện là cây gì****************************???Nếu đoán được mình sẻ thank còn ko thì thanks mình nha vì có công giúp các bạn có thêm 1 câu đố

đố các cậu biết nè, một tên cướp như vậy mà được những người mặc bộ quần áo lịch sự mời lên xe, mà tên cướp đi lại không mất tiền, đố các cậu vì sao?
mình trả lời nha: vì đó là mấy ông cảnh sát

B

barbieflower

cho mình tham gia với!
1 người đi leo núi.người đó cứ lên lại xuống,lên lại xuống đú 100 lần.đến lần thứ 101 thì ng` đó cũng ở đúng đỉnh núi.ngửa cổ lên trời thì thấy 1 thứ, hỏi ng` đó thấy j`?
trả lời đúng thì tớ thanks.trả lời sai thì thanks tớ nhá!

N

nhocboy1998

mình đố các bạn nè, vì sao người da đen thích ăn sô-cô-la trắng? :))
Vì nếu ăn Socola đen mà đi trong bóng tối thì chẳng ai nhận ra
Thực tế socola trắng bổ hơn vì nhiều sữa so với socola đen, nhưng thời buổi Châu Phi nạn đói hoành hoành thì đen với trắng đều như nhau cả (tin tức mới nhất là nay châu Phi sẽ có 1triệu người chết đói các bạn àh, thật đáng buồn!)
hoặc là:Vì họ sợ ăn sôcôla đen Cắn Nhầm phải ngón tay

F

friendship99

Nè, sao ko ai trả lời "lục diện là cây gì vây****************************?????????????"

F

friendship99

máy bạn ko biết thật à?! Vạy mình xin trả lời: lục diện là cây rau má đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

uhm, vì lục là 6, diện là mặt. =>luvj diện là 6 mặt, 6 mặt là sặc máu mà sặc máu là ra máu.............. ra máu là rau má................ ha!ha! các anh chi tệ ưa! làm em thất vong HuHu

T

the_smile_with_me

đố các pn nha :
cái gì càng đắp lại càng hẹp
cai gì càng to càng nhỏ

K

kieutrangvo097

CHUỐI ĐỎ LÀ CHÓ ĐUỔI. ĐỐ NHA : Tay cầm cục thịt nắn nắn, tay vỗ mông là đang làm gì?

Top Bottom