ĐĂNG KÝ THAM DỰ - CUỘC THI "ĐI TÌM CÂY BÚT TRẺ"-1/2008

Status
Không mở trả lời sau này.
H

huyenbang

Vậy sau ngày 24/01/08 thì lại sẽ là một chủ đề khac hả anh ? anh ơi! tại sao em post bài tham dự của minh lên mà lại không thấy được hả anh? cầu cứu!

T

tranquang

huyenbang said:
Vậy sau ngày 24/01/08 thì lại sẽ là một chủ đề khac hả anh ? anh ơi! tại sao em post bài tham dự của minh lên mà lại không thấy được hả anh? cầu cứu!

Uh, sẽ là một chủ đề khác!
Sao em lại ko post được? Em phải viết ra bản word trước rồi copy vào trong diễn đàn thì chắc ăn nhất.

H

huyenbang

cảm ơn anh nhiều , em sẽ làm cách đó , nhưng đó là cách mà en chưa từng làm bao giờ cảt , em vào đâu để có thể viết vào bản word hả anh?

T

tranquang

huyenbang said:
cảm ơn anh nhiều , em sẽ làm cách đó , nhưng đó là cách mà en chưa từng làm bao giờ cảt , em vào đâu để có thể viết vào bản word hả anh?

Ặc!
1. Nếu em ngồi ngoài quán NET thì hỏi chủ quán là cháu muốn soạn thảo văn bản thì làm thế nào? => Hãy chỉ cho cháu!
2. Nếu đang ở nhà thì gọi thằng bạn nào đó biết sơ sơ về máy tính và hỏi: Tao muốn soạn thảo văn bản thì làm thế nào? => Nó sẽ chỉ giúp em!
Hi vọng em thành công!
Chào thân ái và quyết thắng!

H

huyenbang

Anh ơi ! em ngồi ở nhà , mà cả nhà chỉ có mình em với 4 bức tường thôi . Em đành bó tay à?

C

chini106

3.1. Tên họ đầy đủ: Mai Lê Quỳnh
3.2. Ngày tháng năm sinh: 10 -06 -1992
3.3. Địa chỉ email: snowflakes_10622
3.4. Slogan của cá nhân: I'm me , not you!!!
I always have a house to comeback every day, a school to go to every morning, a family to proud, " a hand to hold my dream"
[Đúng sai ngữ pháp gì cũng mặc kệ >:))

H

huyenbang

nhịn là nhị ra làm sao cơ? em sẽ tìm một cách khac , lần này ko được thì lần sau chứ , chắc là em ko tối dạ như anh tưởng đâu nha! cuộc thi hay nhưi thế này cơ mà.Anh Quang nhỉ !

P

pe_3

3.1. Tên họ đầy đủ:Nguyễn Thanh Huyền
3.2. Ngày tháng năm sinh:26/01/1991
3.3. Địa chỉ email:pe_heo_lonely_2601
3.4. Slogan của cá nhân:Hễ đi là đến!!!

H

huyenbang

Lâu lắm rồi ko thấy Duy tình hình có ổn ko ? Duy cũng viết bài đi , Huyền Băng đợi !

N

ngocan90

Xin phép Sếp. xin phép các mem, cho em nộp bài muộn một chút L-) Nhà mất điện nên ko nôp đúng hẹn được, mọi người thông cảm nhé nhé nhé !!! :)

H

hoangmicr

ơ
thế mình đăng kí dc à :">
cho mình đăng kí tham gia cuộc thi lần 2 nhá
mình viết bài rồi đấy :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom