ĐĂNG KÝ THAM DỰ - CUỘC THI "ĐI TÌM CÂY BÚT TRẺ"-1/2008

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tranquang

To all: Anh nhất trí với ý kiến thi trong 2 tuần. Cụ thể cho hẳn 15 ngày (để mem nào vào sau) và đặc biệt không giới hạn về số lượng bài viết!
các điều khoản sau anh sẽ thông báo cụ thể vào ngày 10/1/2008
Chào thân ái và quyết thắng!

L

linhthitran

bao jờ thì thi vậy anh quang ui em thì học kì xong rùi đang ngồi chơi dài cổ nè.

T

tranquang

linhthitran said:
bao jờ thì thi vậy anh quang ui em thì học kì xong rùi đang ngồi chơi dài cổ nè.

Bà con cứ yên tâm... Tranquang tui sẽ chờ từ hôm nay đến ngày 08/01/2008 mà không có mem nào đăng ký thêm thì sẽ thông báo thể lệ và ra chủ đề viết cho các vị luôn!

H

huyenbang

em thu dang ky roi co gi ko phai anh bao em dang ky lai nha ( Dung phat em . toi lam !)
HVT : Vi Thị Huyền Băng
SN : 19/08/89
Tính cách : hơi lãng mạn , hay nói , hay cuoi , hoi cẩu thả , hòa đồng với bạn be .....
Yêu thích : cuc ky thich hoc van hoc ( tinh lanh man co tu do ) thich viet van dac biet thich phong cach cua Nam Cao , Nguyen Tuan. con nua , trong linh vuc nay Băng dac biet rat cam dong truoc cuon nhat ky '' Mai mai tuoi 20 '' cua liet sy Nguyễn Văn Thạc.
M­ặt ko xinh nhung bang rat hop voi mau ao trang , co le vi vay ma bang yeu mau trang ( yeu lam ) .
Băng - mot co gai nha que rat que mua va cuc mich , nho co cntt va dac biet la biet den dien dan ''hocmai.vn'' tu do ma bang duoc mo mang tam hieu biet hon , nhhung ben canh do bang ko the nao xao sach duoc su ''nha que '' co trong bang , vi vay nhan duoc that nhoieu su cam thong , chia se nhung kjien thuc tu cac ban la mong muon tot bac cua Bang . rat mong cac ban giup do .
Anh Quang oi ! co gi ko phai anh bo qua cho em nha !

L

linhthitran

tranquang said:
linhthitran said:

Bà con cứ yên tâm... Tranquang tui sẽ chờ từ hôm nay đến ngày 08/01/2008 mà không có mem nào đăng ký thêm thì sẽ thông báo thể lệ và ra chủ đề viết cho các vị luôn!
anh quang ơi nhanh nên không đến hôm mẹ đi họp phụ huynh là em đi tong đấy cắt mạng luôn mà lên mạng bên ngoài mết lém. Mà lộ ra mất điện thoại thì híc :( ko muốn nói nữa

H

huongdiep

Họ và tên: Vũ Thị Hương Điệp
Ngày sinh:15/5/1990
Học sinh trường THPT Trần Hưng Đạo- TP Ninh Bình
LÝ do muốn tham gia cuộc thi: Rèn luyện khả năng làm bài nhưng vui là chính^^
Profile: I'm not perfect girl but I'm active girl

G

giaosuechcom

một cuộc thi về những kỉ niệm đáng nhớ trong cuộc đời làm học sinh của mỗi người, cùng đón đọc những teenstory tuyệt quá

L

linhtho0211

Ặc làm gì mà vội thế. Tháng 1 này bận ôn thi lắm híc. Anh cứ để 20/1 như trước đi mờ huhu. Cho 15 ngày thì ít ra hết tháng 1 em còn 5 ngày để viết :|

L

lettok

giờ đăng kí còn kịp ko vậy. Mà post bài dự thi thì post ở đâu vậy bạn
Họ tên Nguyễn Thảo Minh Thư
Ngày sinh 5-12-1989
Đặc điểm. Rất lắm tài vặt
slogan Victory and Money

C

caolua

anh quang ơi!
đề thi đâu
vì sự nghiệp văn thơ em phải nhào vô quan nét
chả thấy đề đâu chi thây cái hầu bao em nó hao thôi !
híc...

L

linhthitran

oa anh quang ơi đề ở chỗ nào vậy ta. Mấy hôm trước mạng nhà em đơ lên không vào được hum nay có thời gian chui vào quán nét đọc bài nhưng chẳng thấy để đâu cả chán quá

T

tranquang

linhthitran said:
oa anh quang ơi đề ở chỗ nào vậy ta. Mấy hôm trước mạng nhà em đơ lên không vào được hum nay có thời gian chui vào quán nét đọc bài nhưng chẳng thấy để đâu cả chán quá

Anh đã có 1 topic viết rất rõ là : ĐỀ THI - "ĐI TÌM CÂY BÚT TRẺ" rồi đó. Mong rằng các mem sẽ chú ý đọc kỹ nhé.
Nếu không các mem có thể vào Topic "Các bài viết dự thi - "Đi tìm cây bút trẻ - 1/2008: Trong đó bài đầu tiên anh nêu rõ chủ đề rồi. Và phía dưới là các bài của các mem đã post lên.
Đó là các hướng dẫn của anh. Hay chi bằng, anh nói luôn chủ đề ở đây:
CUỘC SỐNG MUÔN MÀU, BẠN CHỌN MÀU NÀO?

H

huyenbang

Anh Quang thử nói qua về thời hạn chót của cuộc thi này coi . Chấm điểm theo tiêu chí nào hả anh ? Cach trao giải thưởng như thế nào?

T

tranquang

huyenbang said:
Anh Quang thử nói qua về thời hạn chót của cuộc thi này coi . Chấm điểm theo tiêu chí nào hả anh ? Cach trao giải thưởng như thế nào?

1. Thời hạn nộp bài cuối cùng: 24h59' ngày 24/01/2008.
2. Chấm điểm theo tiêu chí: Tính sáng tạo, độc đáo và dám khẳng định tính cá nhân của bài viết.
3. Trao giải: Sẽ có 2 giải: 1 của Ban giám khảo, 1 được bầu chọn của các thành viên. Trao giải qua đường bưu điện (nếu ngoài Hà Nội)... Còn trong nội thành Hà Nội anh sẽ trao trực tiếp luôn!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom