Đăng ký khóa học Kit1

M

manucianchampion

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Anh chị cho em hỏi với ạ, em đang muốn đăng ký khóa học ôn thi ĐH Kit1 môn Ngữ Văn của cô Trịnh Thu Tuyết, em thấy ghi là lớp bắt đầu mở vào 21/7, vậy sau 21/7 em đăng ký thì vẫn được học đẩy đủ chứ ạ, và ở chỗ đăng ký http://hocmai.vn/package/index.php sao em ko thấy khóa Kit1 của cô Tuyết chia ra làm 2 nhóm là nhóm 1 (đã nắm vững kiến thức) và nhóm 2 (muốn học cơ bản) ạ, tại em chưa có kiến thức j cả, bh em mới học cơ bản nên sợ đăng ký ko đúng. Em chưa có kinh nghiệm học online trên hocmai bao giờ nên mong anh chị giúp đỡ, em cảm ơn nhiều ạ :)

H

hocmai.nguvan

Chào em!
Sau khi khai giảng thì em vẫn đăng kí được em nhé, và tất nhiên em sẽ được học tất cả các bài trong khoá học nếu như em đăng kí cả khoá.
Khoá LTĐH KIT-1 của cô Tuyết về cơ bản là dành cho nhóm 1 những bạn đã có kiến thức căn bản. Tuy nhiên không hẳn là các bạn không nằm trogn đối tượng này thì không học được. Em xem các bài giảng miễn phí, xem các nội dung trong từng bài giảng nếu như thấy phù hợp với năng lực và sở thích của bản thân thì em hoàn toàn có thể đăng kí em nhé!
Có gì cần hỗ trợ em gọi điện đến tổng đài 1900.58.58.12 để được hỗ trợ thêm em nhé!
Cảm ơn em!

Top Bottom