[Đăng kí] Chúng ta là Super Junior's Fan

S

sakura1234

tại sao lại chẳng có ai vào fam này nữa nhỉ?
sak sẽ post 1 số hình trong SS3 ở qingdao China!

T

thaophuongnguyenxinh

Nhìn các anh vui quá

Ố!! Hình như Chul oppa mặc áo đỏ mà Geng tặng nhỉ :-?

Phải ko? Thấy giống quá

S

sakura1234

hầy
chul dễ thương thiệt
nhưng hình như U chưa xem lúc chul nhảy màn lady heehee nhỉ
nhìn hơi mất hình tượng 1 chút :D

V

vjtkon1998

Bây giờ mọi người toàn vào cái ngôi nhà 2 thôi, ít người vào ngôi nhà 1 này lắm.
Ngay cả bà chị thao_won lập ra cái topic này cũng toàn vào ngôi nhà 2 thôi

T

thaophuongnguyenxinh

uk, cho nó cân bằng ấy mà Vịt ơi ;)

tại chỗ nào có chuyện thì 8 ấy mà

H

haha_2910

Chi thao_won sốt xuất huyết cả tuần rùi chưa khỏi. Nghỉ học tren lớp cả tuần rùi.
Cho hỏi thêm chút. ai có thể copy link nhà 2 cho tui zs dc hok? thank trc nha.

Last edited by a moderator:
T

thao_won

Đúng là lâu quá rồi ta mới lại vào đây ,thật là thấy có lỗi :">:">

Nhà bên kia quy định nghiêm ngặt quá ,mình đành tám ở đêy cho nó thoải mái vậy ;;)

Mà dạo nj` ko thấy chj hoaithuong hả mọi người :-?

N

nh0xc4ndy.yumi

chào SS
lâu em ko lên
bấn cái đầu tóc và cách ăn mặc của lady heehee nhà mền
ối trời là sexy đúng là chul có khác

H

hoaithuong0602

Đây đây.dạo này chị đang đy săn tin hot về oppa Teuk nhá.
Hem pjc Taeyeon vs Teuk có chuyện rỳ ko nhỉ.mấy hum nay chị mất ăn mất ngủ vì cái tin ấy.
chị là chị săn lùng hết các web ùi nhá.cuối cùng cũng tìm đc mí pic chơi hàng đôi của cả 2.nhưng mà vẫn chưa tin là thật.
Cả nhà có tin gì nhớ post cho chị nhá............chị là chị đang lo từng phút từng giây đây.

:cool:

S

sakura1234

chj ui
đừng lo
đại diện SM đã nói đó chỉ là sự trùng hợp ngẫu nhiên thui
chả phải là thật đâu ^^
còn có 1 tin nhưng chưa đc xác thực: leeteuk nhà ta cũng phủ nhận điều đó trong chương trình strong heart!
thế nên cứ tin đi
nhưng quả thực h` như lúc trước 2 ng` ấy cũng có cái j đó với nhau hay sao ấy? mí ng` đưa lên 1 vid e coi ma` tức như điên, tình cảm thấy ớn =.=

T

thao_won

Chị lo ji` nhở

Cái con la liếm đó làm sao mà Teuk iêu cho dc =))

Teuk chỉ yêu 12 đứa em ,ELF ,gia đình thui :-*

H

hoaithuong0602

ùk.cũng mong là thế.mà cái tụi snsd đy thẩm mỹ kinh lắm@-).nhưng khổ nỗi snsd lại bước ra từ công ti của sju,có người còn nói snsd là bản sao của sju do SM tạo ra nữa chứ.đúng là tin vịt quá.ko tin đc.:(

S

sakura1234

làm sao tin đc mí tin này hả chj?
SJ khác hoàn toàn với snsd ma`
ma` có điều lâu lâu thoáng qua đầu e
hok bít SJ có phẫu thuật hok?
nhưng e tin tưởng các oppa, và cho dù thế thì đã sao
cũng chả sao cả vì e iu họ, như thế là đủ oy`

H

hoaithuong0602

seo lâu lâu ko thấy ELF nèo vô cm nhỉ?
3 ngày mới có 1 cm.:confused:. tích cực đy bà con ELF ơi. hay all mem lại chuyển sang nhà mới hết ùi.buồn quá...........:(

T

thao_won

Ta xin lỗi vì đã bỏ bê nhà cửa :(:)(:)(:)(:)(:)((

Mà mọi người nè

tất cả quên là ngày 28 vừa qua là sinh nhật của Heo oppa à :(

Tội nghiệp Shin Dong :((

H

hoaithuong0602

chị nhớ đếy.nhưng mờ hum ý nhà chị đứt mạng.hum sau ko thếy ai lên,chị chán chị ko cm nữa....hjxhjx

D

dinhvietha25

Muốn làm dâu út nhà Super Junior, bạn có sẵn sàng...
Nếu Kyu Hyun cưới vợ, điều gì sẽ xảy ra? Cô ấy sẽ phải đáp ứng những gì?...

1. Em không bao giờ được buồn, phiền, giận nếu như anh yêu em sau bố mẹ, chị gái, Super Junior và... game Starcraft, cũng không được tủi thân nếu tối nào em cũng phải đi ngủ một mình vì anh còn bận đi nhậu hay “hẹn hò” với cái máy vi tính đến 5h sáng.

Nhưng dù cho anh không yêu em nhất thì em vẫn phải yêu anh số một, chỉ quan tâm tới một mình anh, chỉ nhìn một mình anh!

2. Em không bao giờ được khen người đàn ông khác đẹp trai vì em đã có anh là người đẹp trai nhất thế giới. Cho dù anh không phải là người đẹp trai nhất thế giới đi chăng nữa thì cũng không thể có ai đẹp hơn anh được. Anh quá đẹp!

3. Không được ghen nếu như các fan ủng hộ anh yêu anh Sung Min (Super Junior) hơn là ủng hộ anh yêu em.

Em cũng không được cằn nhằn anh vì anh có sở thích ban phát vô tội vạ câu “Anh yêu em”, “Anh nhớ em”, ‘Em là số một”... cho các fan , anh là người của công chúng thì anh phải như thế chứ.

4. Em phải luôn cười ngặt nghẽo khi anh pha trò, ngay cả khi đó là những trò đùa hơi thiếu muối. Rồi em còn phải vỗ tay khen ngợi anh, ôm anh và nói “Chồng em đúng là người đàn ông hài hước nhất thế giới!”

5. Là em út trong nhà lẫn trong Super Junior, anh đã quen được cưng chiều từng li từng tí, chỉ cần anh làm nũng 1 cái, tất cả đều phải cung phụng anh.

Em cũng phải cung phụng anh như vậy và hơn thế nữa. Em phải biết khi nào anh no, anh đói, anh buồn ngủ, anh khó chịu, anh muốn đi chơi... để có thể làm vừa lòng anh.

6. Em phải có tài chính tương đối để có thể cùng anh đi ăn nhà hàng vì anh thích những cô gái trả tiền nước uống trong khi anh trả tiền thức ăn. Nếu em giàu ơi là giàu thì anh rất vui vì thú thật với em là anh chỉ thích uống rượu ngoại thôi.

7. Anh hy vọng em không bị bệnh tim vì có thể dăm bữa nửa tháng anh sẽ về báo cáo là anh mới bị 12 ông anh quý hoá trấn lột mất 2000USD tiền ăn, hoặc tiền net tháng này đội sổ ngất ngưởng, hoặc anh lại dùng một mớ tiền để mua thẻ chơi game.

8. Em nhất định phải biết nấu ăn vì anh mù tịt trong khoản này. Anh thậm chí không thể phân biệt dầu ăn với dầu vừng và cũng không thể nấu một tô mì gói cho ra hồn. Tốt nhất là em nên nhớ danh sách món ăn yêu thích của anh để chỉ cần anh la lên “Anh đói!” là em biết phải nấu cái gì.

9. Em phải tuyệt đối tin tưởng anh ngay cả khi phải nghe anh Lee Teuk càm ràm “Không có thằng maknae nào láo như KyuHyun”, anh Shin Dong thì tố anh lấy cái áo 100USD của anh ấy làm đồ ngủ...

Em phải nhớ rằng đó là do người ta ghen tị với nhan sắc và tài năng của anh. Chồng em là chàng trai hiền lành nhất quả đất mà!

10. Cuối cùng anh muốn em chỉ được quan tâm đến anh thôi, ngay cả khi anh có 12 ông anh “xinh như hoa”, trong công ty anh có nhiều chàng trai “đẹp như ngọc”. Em chỉ được yêu một mình anh, một mình một mình một mình anh đó!

Tuy rằng anh không biết em là ai, nhưng anh muốn nói với em rằng “Em thật là can đảm!”. Chúc em sẽ chịu đựng nổi anh và 12 ông anh chồng kì quái!

Top Bottom