Cuộc thi "Khi tôi là Admin"

Status
Không mở trả lời sau này.

Narumi04

Học sinh gương mẫu
Thành viên
23 Tháng tư 2017
1,595
2,069
394
20
Vĩnh Long
THPT Lưu Văn Liệt
Họ và tên: Phan Thị Xuân Huyên
Email đang sử dụng: huyenphan76tk@gmail.com
Ngày sinh:8/5/2004

Địa chỉ: Tam Thái- Phú Ninh- Quảng Nam
Nội dung dự thi:
Trả lời câu hỏi: "Bạn sẽ làm gì trong vòng 01 tháng để diễn đàn phát triển BỨT PHÁ?"(nêu cụ thể các chiến lược, kế hoạch, hành động cụ thể và khả thi nhất)"

Trong vòng 1 tháng là Admin thì em sẽ:
Em thấy diễn đàn của chúng ta chưa có phần cộng phiếu
View attachment 9344 như hình bên. Em nghĩ phần mềm của diễn đàng học mãi cũng có phần cộng phiếu, rút phiếu đi ạ.
Theo em: có phần cộng phiếu thì sẽ thuận lợi hơn.
Nếu có phần mềm này thì:
+ Câu hỏi của ai đó ( hoặc câu trả lời)hay thì các thành viên trên HMF sẽ +1 phiếu cho câu hỏi( câu trả lời).
+Nếu mà ai đăng câu hỏi sai box hoặc với nội dung nhảm ...( hoặc trả lời nhảm, spam...) thì thành viên trên HMF sẽ trừ 1 phiếu cho câu hỏi( câu trả lời đó)
* Và đặc biệt là khi BTQ tổ chức cuộc thi nào đó mà mỗi bạn trên HMF cần bầu chọn cho thành viên mà họ thích thì chỉ cần vào ấn cộng ( trừ) 1 thay vì phải đăng câu trả lời là " em bầu chọn cho chị @congchuatuyet204" chẳng hạn.
** Quy định về việc cộng ( rút ) phiếu như sau:
Mỗi lần được +1 thì thành viên đó sẽ nhận 2 điểm thành tích
Mỗi lần bị -1 thì thành viên đó sẽ bị trừ 1 điểm thành tích
* Phần cộng phiếu này sẽ được áp dụng cho cả câu hỏi và câu trả lời.
*** Còn 1 cái nữa là diễn đàn của chúng ta chưa có phần mềm chọn câu trả lời hay nhất
View attachment 9346 Diễn đàn HMF cần tạo phần mềm này.
Câu trả lời hay nhất sẽ được áp dụng cho các box học tập (Toán, văn , anh ,lí,....)
+Khi trả lời 1 câu hỏi nào đó mà người đưa ra cho là đúng thì người ra câu hỏi đó có quyền chọn câu trả lời của ai đó mà họ cho là đúng.
Ví dụ: anh @Đình Hải ra câu hỏi
Chị @congchuatuyet204 trả lời đúng thì anh Hải sẽ chọn câu trả lời của chị Thy là đúng.
** Quy định của việc cộng điểm vào câu trả lời hay nhất như sau:
Câu trả lời của ai mà được chọn là câu trả lời hay nhất sẽ được +5 điểm thành tích.
Cứ như "like" ấy nhỉ? Trong Duo cx có chức năng như thế, mà gọi là like hay dislike...

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,335
1,439
TP Hồ Chí Minh
Cho em hỏi ạ....Bây giờ em còn nhiều ý tưởng hay nữa mà em lỡ nộp bài dự thi rồi mà...Em có được bổ sung nữa không ạ..?
Em nên ghi chú lại các nội dung và gửi 1 lần em nhé, em có thể bổ sung bài dự thi được nha em.

Kagome811

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
670
1,763
271
21
Hải Dương
th
so-luu-but-3-jpg.8849

so-luu-but-4-jpg.8851

so-luu-but-10-jpg.8850
Chị chụp cả bên trong đi :D

#TD

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
13
22
66
20
Cuộc thi hay quá mà sổ lưu bút đẹp lắm ạ

nguyen sontung

Học sinh mới
Thành viên
17 Tháng năm 2017
2
0
16
22
nam dinh
Họ và tên: Nguyễn Sơn Tùng
Email đang sử dụng: ngolehuong2ahk@gmail.com
Ngày sinh: 21-01-2001
Địa chỉ: (bao gồm: Tên người nhận quà, địa chỉ người nhận quà, SĐT người nhận quà: Nguyễn Đức Hạnh ,Chợ Lời-Hiển khánh- Vụ Bản -Nam Định , 01252356722
Nội dung dự thi:đặt mình vào vị trí đầy trọng trách- Admin, đề ra kế hoạch phát triển Diễn đàn trong vòng 1 tháng tới, đề ra các quyết định chiến lược và các giải pháp cụ thể để diễn đàn phát triển và thu hút thành viên hơn nữa!!
Trả lời câu hỏi: "

Bạn sẽ làm gì trong vòng 01 tháng để diễn đàn phát triển BỨT PHÁ? Với trong vòng 1 tháng, em nghĩ diễn đàn cần nâng cấp và tạo cấu hình đăng bài viết dễ dàng hơn, có thể cho các bạn tạo ra nhiều abums và các góc chia sẻ khác nhau. Về tài liệu, đề thi, em nghĩ diễn đàn cần có 1 khoảng khung giờ nào đó để tạo cuộc thi, viết, kiểm tra online tặng thưởng điểm thành tích cho những bạn đạt điểm cao , từ đó, các bạn có thể hứng thú tham gia và nâng cao trình độ học tập.điểm danh thành tích để mọi người hăng hái hơn
Đây là ý kiến của e mong mọi người quan tâm!

hoangnga2709

Giải Danh dự "Thử thách cùng Box Hóa 2017"
Thành viên
3 Tháng chín 2014
1,028
1,241
339
Bình Định
Họ và tên: Nguyễn Sơn Tùng
Email đang sử dụng: ngolehuong2ahk@gmail.com
Ngày sinh: 21-01-2001
Địa chỉ: (bao gồm: Tên người nhận quà, địa chỉ người nhận quà, SĐT người nhận quà: Nguyễn Đức Hạnh ,Chợ Lời-Hiển khánh- Vụ Bản -Nam Định , 01252356722
Nội dung dự thi:đặt mình vào vị trí đầy trọng trách- Admin, đề ra kế hoạch phát triển Diễn đàn trong vòng 1 tháng tới, đề ra các quyết định chiến lược và các giải pháp cụ thể để diễn đàn phát triển và thu hút thành viên hơn nữa!!
Trả lời câu hỏi: "

Bạn sẽ làm gì trong vòng 01 tháng để diễn đàn phát triển BỨT PHÁ? Với trong vòng 1 tháng, em nghĩ diễn đàn cần nâng cấp và tạo cấu hình đăng bài viết dễ dàng hơn, có thể cho các bạn tạo ra nhiều abums và các góc chia sẻ khác nhau. Về tài liệu, đề thi, em nghĩ diễn đàn cần có 1 khoảng khung giờ nào đó để tạo cuộc thi, viết, kiểm tra online tặng thưởng điểm thành tích cho những bạn đạt điểm cao , từ đó, các bạn có thể hứng thú tham gia và nâng cao trình độ học tập.điểm danh thành tích để mọi người hăng hái hơn
Đây là ý kiến của e mong mọi người quan tâm!
nhanh tay gửi vào hộp thoại đi bạn còn một ngày nữa thôi đó ^^

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom