.cuộc t/y éo le

C

cobedethuong13

hì.....................cảm ơn chị lần nữa.............em tin mọi ng` sẽ ở bên em và ủng hộ em.............

N

ngoisaohieulongtoi92

oạch,đọc một hồi,............................................chả hiểu đang viết cái j,viết chuyện tc ở trên xong lại viết tâm sự về học mãi.......là thế nào?mà tình cảm con nít,dành cho nhau như thế này k phải yêu,,...mà chỉ là cảm tình,ngta thích mình thì mình thích lại chứ cũng chưa xác định đc tình cảm.tình yêu đâu hề đơn giản như thế em?..........vừa trước đó vì một lý do là:"K HIỂU NÓ VÀ TẤN HUY NGHĨ J MÀ CHIA TAY" lý do này hơi tức cười.....đôi khi tính trẻ con hay cái tôi cao quá cũng dẫn tới sự chia tay. nếu k thực sự hiểu.với lại có lẽ e xinh nên nhiều bạn thích)đoán thế,nhìn cái nick e biết liền ah:D) chứ chưa xác định đc là yêu ở cái j,ở tuổi tụi chị còn chưa xác định vẫn em này xinh anh kia đẹp,chứ đã có cái j đâu.
chốt hạ lại là: giờ tình cảm gà bông đến đâu thì để nó đến,miễn sao k ảnh hưởng học tập là đc,gớm có đứa còn hứa làm vợ chồng với nhau từ hồi lớp mẫu giáo nhớn cơ mà:)).lớn lên suy nghĩ thay đổi rồi con ng cũng thay đổi....k có j là mãi mãi.chị chỉ biết mỗi cái mãi mãi đó là tình yêu cha mẹ dành cho con cái là mãi mãi:D

C

cobedethuong13

ngoisaohieulongtoi92:.em cảm ơn chị đã khuyên bảo..............cảm ơn chị nhìu...........hjhj...............
pham_khanh_1995:.anh khánh này.cho lời khuyên gì đâu mà ngắn ngủn hà....................hjhj........mà anh phục em cái gì???

C

cobedethuong13

em gái ko tin em là ng` iu sớm đâu.................ko fải em ko lo học à nha.............ng` ta vẫn học giỏi như thường
......ẹc.xin đừng nói em nổ.............
uhm.vs lại em ko tin trên tp ko có ai ko iu sớm như vậy ......

N

ngoisaohieulongtoi92

không bít nói chi, khâm phục em gái đó .
herr.avarta đụng hàng:D:D.trước đó t dùng sau đổi avarta kia cho nó hợp với chữ ký:D:D.mà bái phục j e ấy?chắc là bái phục trình e ấy:D/mới chạm trán oánh nhau mỗi lần.k học cùng lớp.mà sau 1 năm hay bn đấy đã đưa thư tỏ tình rồi:)).đoán thế:D

C

cobedethuong13

mọi ng` oy!!!!!!!!
cuối cùng tui cũng tìm dc ng` mình iu thật sự................
mọi ng` bít ko:bao ngày wa tui đã bị lừa dối bởi một con ng` dối trá.............
bây giờ khi tui bít bộ mặt thật của ng` ấy thì cũng ko muộn lắm vì chính tui là ng` đã đề nghị ct
cuối cùng tôi đã tìm dc lối thoát cho mình
.........ck oy!!!!!!!!.vk iu ck nhìu lắm.............
vì ck là ng` mà vk tôn trọng nhất.......
cho dù ck có nhìu khuyết điểm nhưng vk vẫn iu ck thật sự.....
cho dù ck đã trải wa nhìu cuộc tình..........nhưng ck vẫn cố gắng giữ dc t/c ấy trong tim.......
một t/c mà ck cho là chân thật nhất..........
vk iu ck chỗ đó.iu cái sự chân tình đó.................
vk mãi mãi muốn nói vs ck là vk iu ck nhìu lắm

S

snowflower1995

uk................cảm xúc của e chị hỉu mà..................cố lên e gái.....................hãy nhìn thẳng vào sự thật và ko hề trốn tránh e nha................................

C

cobedethuong13

cảm ơn chị.......................em thật sự đã làm chị d thất vọng...........
em thương hai chị nhìu lắm.................

T

thjenthantrongdem_bg

èo

toàn rung động đầu đời ^^

Lớp 6 còn wa' nhỏ

cái bọn lớp 6 trường tui á

chúng nó cứ nói thjch nhau ầm ầm

trong lớp thì " e thưa cô cho e ngồi gần bạn này vì em yêu bạn ý" =))

ôi zời, bó tay lun ý :))

đại loại chả phải nghiêm trong lắm

chỉ vì mình nghĩ vấn đề đó nghiêm trọng mà thôi

tình yêu học trò đừng wa' mộng tưởng là đc và đặc biệt khi mới có lớp 6 >"<

H

hieut2bh

kinh ghê lớp 6 trường pạn ác nhỉ cái đó chỉ có lớp 8 and 9 bọn trường tớ mới như ế

C

ckiu.style

mún góp ý j h >"< đọc xog hôg pík góp ý j nên => khỏi góp ý haz :p:p Hơi bị vô dyên nhưg thôg cảm, học ngu môn văn nên ko pík cách từ chối :D:D
^^~

C

cobedethuong13

thienthantrongdem_bg:.mình đang học lớp 8 á bạn............
hieut2bh:.mình đang học lớp 8 nà...............lớp 6 đúng là t/y của tuổi học trò...........
hazzzzzz...........nhưng bây giờ nó chỉ là wá khứ
.hì.2 ckiu.ko cần góp y` gì đâu..em cũng bít 2 ckiu nói gì òy.........

C

caybutthanki

trùi cái cuộc tình éo le đấy á bạn, tớ thấy bình thường mà, tớ nghĩ tuổi mình nên học à..........mấy cái đó để sang 1 bên, nếu lỡ có chỉ nên dừng ở mức bạn bè thôi, chơi là cùng nhau học tập chớ iu thì.........chưa đến lúc

S

sunflower10c1

cảm ơn chị.......................em thật sự đã làm chị d thất vọng...........
em thương hai chị nhìu lắm.................

chỉ một chút thôi em ah, chị thật sự có hơi bất ngờ...........nhưng dù sao chị cũng sẽ tôn trọng quyết định của em.................hãy làm nhữg j em muốn, nếu điều đó làm em vui.........nhưng pải suy nghĩ kỹ em gái nhé.......chị ko muốn em pải hối hận điều j cả.....................hazzzzzzz

C

cobedethuong13

chỉ có chị d hỉu em nhất thôi.......chị luôn thông cảm cho em..................vậy mà em lại/......................

C

cobedethuong13

tại sao ???????
tại sao tôi ko có t/y thật sự ....????
tại sao ko ai đến vs tôi = cả trái tim??
tôi đã làm gì có lỗi sao???
...............có ai trả lời giúp tôi nh~ câu hỏi này ko??????

N

ngoisaohieulongtoi92

em gái ko tin em là ng` iu sớm đâu.................ko fải em ko lo học à nha.............ng` ta vẫn học giỏi như thường
......ẹc.xin đừng nói em nổ.............
uhm.vs lại em ko tin trên tp ko có ai ko iu sớm như vậy ......
i
em hơi bị .....NHÀM khi mà nói câu này đấy:)).có chị này,lớp 13(DH) rồi mà đã biết tình yêu nó là ntn đâu,ngta nói yêu mình nhưng mình chả biết yêu,chỉ xác định là thích để đấy.còn yêu thì chưa,năm cấp 2 chị còn suýt mắc bệnh tự kỷ chứ nói j đến yêu đương sớm như em chứ.=)).nhưng yêu mà vẫn học giỏi là ổn rồi e ạ,cân bằng cuộc sôngs:D

Top Bottom