Thích - Thương Crush

Bé Nai Dễ Thương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
9 Tháng sáu 2017
1,687
1,785
284
Điện Biên
♦ Tiên học lễ _ Hậu học văn _ Đập đá quay tay ♦ ( ♥ cần chút sức lực ♥)
Last edited:

Nguyễn Lê Thành Vinh

Banned
Banned
23 Tháng chín 2014
808
1,531
171
19
Hải Phòng
THCS vĩnh an

hoangthianhthu1710

Ngày hè của em
Thành viên
22 Tháng sáu 2017
1,583
5,096
629
Nghệ An
THPT Bắc Yên Thành
Hi!:rongcon44:rongcon44:rongcon44Chào cả nhà....:rongcon34:rongcon34:rongcon34:rongcon34:rongcon34
" Crush" hẳn là cụm từ này không còn xa lạ với các bạn nữa đúng không?:D:D:D:D:D Vậy hôm nay mọi người có muốn nghe một câu chuyện về " Crush " của mình không????:meohong2:meohong2:meohong2:meohong2
Nói ra thì hơi thẹn:meohong1:meohong1:meohong1:meohong1:meohong1nhưng mình có một người " Crush" cực tốt. Có vẻ cũng là một người khá điển trai, ga -lăng nhưng lại hơi tục tĩu một xíu ( :D:D:DKiểu như là nói tục, hay bắt nạt người khác,....) và hơn mình có một tuổi thôi à:):):):):). Có đôi lúc mình cũng không biết tại sao mình lại crush thầm anh ấy nữa ( Cảm giá thật là tức giận với bản thân mình:mad::mad::mad::mad:). Nhưng câu chuyện không chỉ quá đơn giản là " Crush" thôi đâu mà nó là một thứ tình cảm gì đó rất khó nói đến bản thân mình cũng không biết nó là gì nữa:Rabbit47:Rabbit47:Rabbit47:Rabbit47:Rabbit47. Câu chuyện bắt đầu từ mùa khai giảng năm ngoái, anh luôn để ý, quan tâm đến mình hay Ibox trên Fb khiến mình hơi thấy lạ luôn tránh xa và đề phòng, coi như không quan tâm đến anh ấy,:Rabbit36:Rabbit36:Rabbit36nhưng có lẽ chuyện gì cũng sẽ đến anh ngày càng đến gần với trái tim của mình khiến mình như là người trên mây:Rabbit57luôn bay bổng.....Haizz và rồi anh không chờ đợi được nữa bắt đầu trêu chọc, nói rằng " Sẽ là người bên cạnh mình", .......:Rabbit44:Rabbit44nhiều hành động khác khiến cho cuộc sống bỗng chốc rối tung ai cũng nói rằng mình có bạn zai , có lẽ đối với anh mình là một nửa nhưng với mình anh mãi là một người mình crush:Rabbit37:Rabbit37:Rabbit37(mặc dù mình đã có tình cảm rất sâu đậm với anh ấy. :p:p:p) . Cuối cùng cũng chỉ còn lại mình Cr anh ấy thôi vì do tính của mình luôn quá thẳng nên không chịu lắng nghe và đã làm anh ấy có cảm giác đau lòng nên mọi chuyện cũng kết thúc êm xuôi dù có chút buồn xíu:(:(:(:(:(. Đến bây giờ, mình và anh ấy vẫn là bạn tốt:p:p:p:p nhưng vẫn luôn có một khoảng cách nhất định và hình như hai người vẫn luôn có tình cảm gì đó với nhau > Kết thúc câu chuyện này =.= mình lớn thêm một chút và......
( Dù sao mình vẫn sẽ luôn nhớ anh ấy mãi)
-------------------------------------------------Hết------------------------------------------------------------------------------------------
Đừng có trốn tránh nữa :Chuothong40:Chuothong40:Chuothong40:Chuothong40:Chuothong40 hãy ra khỏi đó và cố lên :Chuothong23:Chuothong23:Chuothong23:Chuothong23:Chuothong10:Chuothong10:Chuothong10:Chuothong10:Chuothong10 sống tốt đi..
@Nguyễn Lê Thành Vinh
@besttoanvatlyzxz
@hoa du
@Phạm Bích Liên
@Tống Huy
@Dương Sảng
@Vũ Lan Anh
@Hồng Uyên 2k6
Tốn công lắm nhớ like cho tớ:D:D:D - Sẽ có phần phụ nữa nha:p:p:p:p
Huh...
Kết đắng v
Nhưng k đắng bằng tui T.T
Mấy hôm trc ib thấy " đã xem" ...Bj lơ toàn tập
Mấy hôm sau bj block hẳn luôn....Đau lòng

Bé Nai Dễ Thương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
9 Tháng sáu 2017
1,687
1,785
284
Điện Biên
  • Like
Reactions: hoangthianhthu1710

Bé Nai Dễ Thương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
9 Tháng sáu 2017
1,687
1,785
284
Điện Biên
:rongcon12:rongcon12:rongcon12Cả nhà ơi! Câu chuyện bắt đầu được chưa nào????:meohong2:meohong2

• Like
Reactions: hip2608

Bé Nai Dễ Thương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
9 Tháng sáu 2017
1,687
1,785
284
Điện Biên
Sau một thời gian, anh không hiểu vì sao mình lại có những lời nói và hành động khác lạ như vậy:meohong2:meohong2:meohong2 nên hôm ấy sau khi tam trường anh quyết định hỏi rõ ngọn ngành bằng cách theo mình về nhào_Oo_Oo_O( Nói thật lúc đó mình ngại lắm ai cũng bảo có ny rước về nhà sướng ghê nhỉ:meohong1:meohong1:meohong1) nhưng mình cũng không biết trả lời sao nên câm nín và cố phóng xe thật nhanh về nhà:meohong19:meohong19:meohong19:meohong19. Tối đó, anh ib cho mình nhưng mình cũng không trả lời vì mình sợ lại làm gì có nỗi nên seen luôn:meohong18:meohong18:meohong18:meohong18.
---Nhiêu ngày sau---
Mình không thấy anh đến trường cũng không onl như thường ngày nên mới đi hỏi han tình hình thế mới biết anh bị ốm:meohong3:meohong3:meohong3( chắc tại mình) . Mình đã nhắn tin cho anh ấy qua fb nhưng anh ấy cũng seen mình luôn có vẻ anh đang rất giận và cuối cùng chắc do mình làm phiên nên đã chặn và unfriend luôn:meohong3:meohong3:meohong3.
-- Sau đó-- 26/3 mình và toàn trường tham gia hoạt động cũng có măt của anh , anh nhìn mình khong nói năng gì và mình cũng vậy:meohong10, rồi đén phần thi thử sức lớp mình anh đã đứng rất xa phía mình cổ vũ và còn giúp lớp mình nhưng vì mình vô tâm nền mãi rất lâu sau mới biết.
Haizz :meohong4:meohong4:meohong4Cuộc đời mà cứ như vậy sao sống được nền dù anh có giúp thì mình cũng không quên cảm ơn nhưng từ đó đã giữ khoảng cách xa hơn...........
(Ngoài lề, mình từng bị đánh ghen, bốc phót vì cr anh ấy đấy, do anh ấy là người đẹp trai, học giỏi, chơi thể thao toàn giải nhất nên toàn bị chúng nó nhắn tin chửi thề và hâm dọa này nọ thôi à, mình sợ lắm.)
--------------------------------------------------------------Thực sự hết roài nha------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
JFBQ00182070329AJFBQ00182070329AJFBQ00182070329ACảm ơn các bạn, anh chị đã bỏ chút thời gian tương tác với mình:D:D:D
Mong hãy luôn ủng hộ mình trong các topic mới.

@hip2608
@Kuroko - chan
@Bonechimte
@besttoanvatlyzxz
@Vũ Lan Anh
@Hồng Uyên 2k6
@Phạm Bích Liên
@Tống Huy
@congchuatuyet204
@hoangthianhthu1710
@Lưu Vương Khánh Ly

Hồng Uyên 2k6

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng tư 2018
521
761
121
17
Nghệ An
THCS Tân Thành
Sau một thời gian, anh không hiểu vì sao mình lại có những lời nói và hành động khác lạ như vậy:meohong2:meohong2:meohong2 nên hôm ấy sau khi tam trường anh quyết định hỏi rõ ngọn ngành bằng cách theo mình về nhào_Oo_Oo_O( Nói thật lúc đó mình ngại lắm ai cũng bảo có ny rước về nhà sướng ghê nhỉ:meohong1:meohong1:meohong1) nhưng mình cũng không biết trả lời sao nên câm nín và cố phóng xe thật nhanh về nhà:meohong19:meohong19:meohong19:meohong19. Tối đó, anh ib cho mình nhưng mình cũng không trả lời vì mình sợ lại làm gì có nỗi nên seen luôn:meohong18:meohong18:meohong18:meohong18.
---Nhiêu ngày sau---
Mình không thấy anh đến trường cũng không onl như thường ngày nên mới đi hỏi han tình hình thế mới biết anh bị ốm:meohong3:meohong3:meohong3( chắc tại mình) . Mình đã nhắn tin cho anh ấy qua fb nhưng anh ấy cũng seen mình luôn có vẻ anh đang rất giận và cuối cùng chắc do mình làm phiên nên đã chặn và unfriend luôn:meohong3:meohong3:meohong3.
-- Sau đó-- 26/3 mình và toàn trường tham gia hoạt động cũng có măt của anh , anh nhìn mình khong nói năng gì và mình cũng vậy:meohong10, rồi đén phần thi thử sức lớp mình anh đã đứng rất xa phía mình cổ vũ và còn giúp lớp mình nhưng vì mình vô tâm nền mãi rất lâu sau mới biết.
Haizz :meohong4:meohong4:meohong4Cuộc đời mà cứ như vậy sao sống được nền dù anh có giúp thì mình cũng không quên cảm ơn nhưng từ đó đã giữ khoảng cách xa hơn...........
(Ngoài lề, mình từng bị đánh ghen, bốc phót vì cr anh ấy đấy, do anh ấy là người đẹp trai, học giỏi, chơi thể thao toàn giải nhất nên toàn bị chúng nó nhắn tin chửi thề và hâm dọa này nọ thôi à, mình sợ lắm.)
--------------------------------------------------------------Thực sự hết roài nha------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
JFBQ00182070329AJFBQ00182070329AJFBQ00182070329ACảm ơn các bạn, anh chị đã bỏ chút thời gian tương tác với mình:D:D:D
Mong hãy luôn ủng hộ mình trong các topic mới.

@hip2608
@Kuroko - chan
@Bonechimte
@besttoanvatlyzxz
@Vũ Lan Anh
@Hồng Uyên 2k6
@Phạm Bích Liên
@Tống Huy
@congchuatuyet204
@hoangthianhthu1710
@Lưu Vương Khánh Ly
chuyện tình dai dẳng