Thích - Thương Crush

Nguyễn Thị Diễm Hương

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
17 Tháng năm 2018
595
1,797
196
Cần Thơ
Đại học Tây Đô
1 năm thôi em.
À mà có ng yêu có nửa năm rồi cưới đấy thôi. :v
Vậy thành ra c yêu vẫn lâu nhỉ :D
em cũng ước được như chị :v 1 năm cũng đủ hiểu nhau roài, mà quan trọng khi gặp người đúng người đúng thời điểm là dù tgian nào mình cũng muốn cưới ngay và luôn thoaii

Bé Nai Dễ Thương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
9 Tháng sáu 2017
1,687
1,785
284
Điện Biên
♦ Tiên học lễ _ Hậu học văn _ Đập đá quay tay ♦ ( ♥ cần chút sức lực ♥)

Tạ Đặng Vĩnh Phúc

Cựu Trưởng nhóm Toán
Thành viên
10 Tháng mười một 2013
1,559
2,715
386
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
Yêu nó cũng mâu thuẫn lắm, h đọc lại văn chương ngày xưa của mình cũng muốn nôn đây:
"Tôi chưa bao giờ có ý nghĩ mình sẽ chạm được tới Em, rằng một loài lưỡng cư như tôi có thể chạm đến một loài chim quý phái hay một thiên thần với một sự trong sáng có thể làm một con người ngẩn ngơ như đang đứng giữa những tầng mây? [...]Tôi chẳng có gì ngoài tình yêu cất giữ, và … nỗi sợ làm vấy bẩn sự trong sáng ấy của em. Vì thế sinh ra cái tội là Tôi chẳng dám tỏ bày tình cảm trong tận đáy lòng mình. Để rồi …"

Bé Nai Dễ Thương

Học sinh tiến bộ
Thành viên
9 Tháng sáu 2017
1,687
1,785
284
Điện Biên
♦ Tiên học lễ _ Hậu học văn _ Đập đá quay tay ♦ ( ♥ cần chút sức lực ♥)
Yêu nó cũng mâu thuẫn lắm, h đọc lại văn chương ngày xưa của mình cũng muốn nôn đây:
"Tôi chưa bao giờ có ý nghĩ mình sẽ chạm được tới Em, rằng một loài lưỡng cư như tôi có thể chạm đến một loài chim quý phái hay một thiên thần với một sự trong sáng có thể làm một con người ngẩn ngơ như đang đứng giữa những tầng mây? [...]Tôi chẳng có gì ngoài tình yêu cất giữ, và … nỗi sợ làm vấy bẩn sự trong sáng ấy của em. Vì thế sinh ra cái tội là Tôi chẳng dám tỏ bày tình cảm trong tận đáy lòng mình. Để rồi …"
:eek::confused::confused::confused:Tái mặt luôn rồi anh

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
what the hell? Tui yêu hồi nào bà chị? @@
ế xí xí em hỏi
Anh Phúc với anh Nhật?
@Nguyễn Thị Diễm Hương chị có phải hủ không?
ối giồi. Sao mà sờ ên sên sắc sến thế anh?

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
  • Like
Reactions: Kuroko - chan