Con trai trong tim con gái...

N

ngocxit8bebe

troài
mình thích ngưởi yo chung thuỷ bình thường thui chung thuỷ quá lúc muốn bỏ lại khó

hì hì
Nếu là người yêu thì phải:
Đẹp trai (he he đẹp để đỡ phải liếc thằng khác)
ga lăng (ke ke ga lang tí tí mới iu chớ)
lãng mạn (hì hì thế mới hok nhanh chán)
Có đầu óc một tẹo (hè hè thế nói chuyện mới thú vị)
Biết quan tâm và chìu tớ/:)/:):p:cool::):):|
Còn nếu là chồng thì phải:
Tất tần tật những thứ trên + thêm:
Thành đạt (Kiếm nhìu tiền vào để vợ còn tiêu)
Có nhiều gái theo một chút nhưng lúc nào cũng chung thuỷ 100%
Yêu tớ thật nhìu

L

love_is_forever119

mẫu của mình nà:
một người biết quan tâm mình, luôn cho mình một cảm giác an toàn khi ở bên người ấy.
khá các môn tự nhiên ( có thể chỉ mình khi " bí")
quan trọng nhất là phải hiểu mình và iu mình^^!

T

trucgiang002

Tui cần 1 người thật sự iu tui , chia sẻ niềm vui nỗi bùn với tui , bik tui cần ji` và mún ji` ,

C

chiechai

chỉ can bình thương nhưng luôn biet chia se với mình vả giúp mình khi minh cẩn. luôn ở ben tớ vả phải chung thủy, luon biet phấn đấu trong cong viẽc

N

ngocxit8bebe

tui suy nghĩ lại oy'
ứ cần tiêu chuẩn gì
thích thì iu thui
chỉ cần người ý cho tui 2 chữ tự do là ok

T

toi0bix

Mỗi một ngưòi con gái luôn để trong tim mình 1 mẫu ngừoi con trai ,đương nhiên là không ai giống ai rồi :)
Mình tin chắc rằng cũng sẽ có ngừoi con gái coi bạn là 1 mẫu người lí tưởng ,cho nên .....:D
Nhưng con gái thì thường thích lãng mạn & biết chia sẻ ,chỉ cần bạn nắm được tâm lí con gái thì ...thiếu gì cô theo :)) =))

N

ngocxit8bebe

đươc chứ được chứ chẳng phải tiêu chuẩn của tớ là chỉ cần cho tớ tự do thui đêy thây

C

chinhphuc_math

thế sao nhìu ng kon gái cứ pair ga lăng,đẹp trai(hotboy),đại gia thì mới thik rất là lạ đó!ai kung như vậy thì zai nhà nghèo ế cả lũ sao?

T

thaochieu

với tớ con trai phải ra dáng con trai một chút,phải ga lăng ,biết quan tâm đến con gái và như bạn hanxue_92 nói

M

muamuahe92

đối với tớ thì chỉ cần hiểu tớ, biết tớ nghĩ gì hihi hơi khó nha, và điều quan trọng nhất là phải quan tâm đến tớ, chung thuỷ thế thôi hết rồi........

T

th1104

ai chà câu đó hay đấy

boy đẹp trai thì đúng như bạn nói thật ko sai tí nào nhưng đó chỉ là số nhiều thôi

còn một số ko như thế

T

thuyan9i

hí hí :)) sao mà thằng con trai chả xứng con trai gì cả
ức ức lắm thằng bây giờ mắc bênh bd
Đẹp trai chỉ là bề ngoài ứ quan tâm

P

phaodaibatkhaxampham

Tuổi trẻ Hm ngày nay buồn cười nhỉ ;))
Tôi viết bài chưa từng có cái lối nói chuyện với tôi bằng cái kiểu "chặt trốc ếch "như thế.Dấu . cũng không biết viết thì còn viết được gì ?

T

thaophuongnguyenxinh

còn tớ nè!!!!!!!!!!

cũng cần hai chữ hoàn hảo đó

thứ 1: thật chung thuỷ
thứ 2: đẹp trai như diễn viên người mẫu ( cụ thể là zinhoo) hơn thế thì càng tốt.
thứ 3: phải thông minh, học giỏi, chăm chỉ ( ko cần giúp việc nhà cũng dc).
thứ 4: biết chia sẻ nỗi buồn, niềm vui.
thứ 5: cũng cần khoẻ mạnh để bảo vệ tớ
cái cuối cùng là giàu thì thật tuyệt vời ( như vậy thì khỏi chê)

TỚ CHỈ CẦN VẬY THUI. BẠN NÀO THẤY MÌNH ĐỦ TIÊU CHUẨN THÌ CHẮC LÀ NGƯỜI TỚ IU RÙI!!!!!!!!!

M

mouse_vip

Đến lượt tớ nhé.!
Tớ chỉ cần người đó thật lòng với tớ , không lừa dối tớ và không làm tớ phải đau khổ vì người đó còn ngoại hình chỉ chiếm 30% thoai( nếu được thì tốt hơn).
...The and...

Last edited by a moderator:
N

ngocxit8bebe

với tớ hiện nay thì có lẽ ấy là nhất
he he (mới có người iu nè, đẹp trai lém nha, ha ha ha khoe tí chớ bộ)

Top Bottom