Cuộc sống Con muốn "chiếc điện thoại"

Thảo luận trong 'Góc cuộc sống' bắt đầu bởi lhanh13121968@gmail.com, 26 Tháng bảy 2019.

Lượt xem: 6,290

1. cucbang1985@gmail.com

cucbang1985@gmail.com Học sinh mới Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    trường THCS Mê Linh

cả lớp có điện thoại mình cũng có rồi nhưng trừ mình mình có máy tính cây này nhưng không được chơi suốt ngày vào luyện thi & tiếng anh 123 cũng vui nhưng chán mình cũng trả chơi face messeger hay zalo nhưng mình cũng có zalo nhưng nó của mẹ và không được kết
    :rongcon21

Last edited by a moderator: 16 Tháng sáu 2020
  2. Roses_are_rosie

Roses_are_rosie Học sinh chăm học Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    lý tự trọng

nhà mình thì mẹ mình có 2 cái điện thoại nên mình dùng ké 1 cái, cũng ổn, còn học thì lên latop, nhưng đâu phải lúc nào cũng cầm khư khư cái đt được, 1 ngày chỉ được dùng có 2-4 tiếng, bọn bạn lớp mình đứa nào cũng dùng toàn iphone, có đứa còn dùng iphone 11, nhìu lúc mình cũng mún có 1 cái cho bằng bạn, bằng bè nhưng nghĩ lại, mình cũng chả dùng làm j, đằng nào lên đại học bố mẹ cũng tự mua cho 1 cái mà ko cần tốn 1 hơi xin xỏ

kaede-kun thích bài này.
  3. hoanthanhmuctieu6

hoanthanhmuctieu6 Học sinh Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    Trường THCS Dương TIến

Tải giả lập Nox hay Ldplayer về là chơi dc như trên điện thoại

4. Yuuky sakura chan

Yuuky sakura chan Học sinh mới Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    trường THCS Mê Linh

Haizz năm nay em lên lớp 8 rùi cả lớp em hầu như ai cũng có điện thoại riêng có đứa có lphone 11 pro maxx hãng mới cơ nhưng đối với em chỉ muốn xài lại điện thoại cũ của ba mẹ khi ba mẹ thay cái mới thôi em cũng có 1 cái không phải cục gạch mà là nokia nhưng nó bị hỏng không dùng được nữa nên em lại dùng cục gạch haizz chỉ mong ba mẹ mua cái điện thoại mới để được dùng lại cái đang dùng của ba mẹ chỉ vậy thôi :rongcon21

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted