Con gái... Thật khó hiểu...T_T

F

forever721411

tất nhiên tui có fải dạng ế đâu :))
chỉ hơi buồn thoa
nói với cổ chưa long

L

longriver

forever721411 said:
tất nhiên tui có fải dạng ế đâu :))
chỉ hơi buồn thoa
nói với cổ chưa long
À quên ... chưa nói với ông tin vui của tui này...
Long hỏi cô ấy.. biết cô ấy nói sao không, :) cô ấy nói
" Mình không biết Trường ( Long ) còn ... yêu mình không, nên mình muốn thử .. Long ( :D ) thôi ..! Nhưng mình không thấy Long phản ứng gì.... thực sự.. T đã hỏi mình... nếu mà chuyện mình và Long chấm dứt...T có thể đến với mình được không, nhưng mình không muốn thế... mình nói với T, nếu chuyện của mình và Long không đi đến đâu cả... thì mình sẽ không yêu ai nữa... cả cuộc đời này... mình sẽ không yêu ai nữa... ngoài Long ... " ..... Cô ấy nói làm Long rất cảm động.. thế mà Long lại đổ oan cho cô ấy.. Long thật chẳng ra gì.... :)|

L

longriver

forever721411 said:
đấy bảo rồi mà
a tui là con gái mà >.< sao ai cũng nhầm vậy
Tui tưởng bạn là con trai chứ ... :) .. tại vì nick bạn có cái đuôi là " 721411 " .. cứ nghĩ bạn tên là Tuấn... nếu không phải bạn là kon trai thì.. chắc.. người ấy của bạn tên là Tuấn hả...!

L

lovelydoll

longriver said:
À quên ... chưa nói với ông tin vui của tui này...
Long hỏi cô ấy.. biết cô ấy nói sao không, :) cô ấy nói
" Mình không biết Trường ( Long ) còn ... yêu mình không, nên mình muốn thử .. Long ( :D ) thôi ..! Nhưng mình không thấy Long phản ứng gì.... thực sự.. T đã hỏi mình... nếu mà chuyện mình và Long chấm dứt...T có thể đến với mình được không, nhưng mình không muốn thế... mình nói với T, nếu chuyện của mình và Long không đi đến đâu cả... thì mình sẽ không yêu ai nữa... cả cuộc đời này... mình sẽ không yêu ai nữa... ngoài Long ... " ..... Cô ấy nói làm Long rất cảm động.. thế mà Long lại đổ oan cho cô ấy.. Long thật chẳng ra gì.... :)|

Đấy đã pảo mà
chỉ thử thuj,kon gái hay thích thử kon traj mà ^^

F

forever721411

longriver said:
forever721411 said:
đấy bảo rồi mà
Tui tưởng bạn là con trai chứ ... :) .. tại vì nick bạn có cái đuôi là " 721411 " .. cứ nghĩ bạn tên là Tuấn... nếu không phải bạn là kon trai thì.. chắc.. người ấy của bạn tên là Tuấn hả...!
hơ không phải người ấy của tôi là Zuy :p
nik này là kái nik lâu ùi hùi ấy lập trêu thằng bạn

L

longriver

forever721411 said:
longriver said:
forever721411 said:
đấy bảo rồi mà
hơ không phải người ấy của tôi là Zuy :p
nik này là kái nik lâu ùi hùi ấy lập trêu thằng bạn
ờ ờ.. thế hử...:D.. nhầm nhọt sang trồng trọt rồi :)

M

minhkim

LONG phải hỏi người ấy một lần xem thật sự cô ấy có yêu mình ko ? Nếu cô ấy mà lưởng lự thì mình nghĩ là tình cảm của cô ấy dành cho bạn đã thay đổi rồi bạn phải cố gắng chấp nhận thôi. Thà một lần đau còn hơn đau mãi.

L

longriver

:).. Hem Sao, Chúc Mừng Tui Đi Chứ...:D
Người Yêu Hỡi... Ngàn Lời Xin Tha Thứ.. Xin Lỗi Em... Ngàn Lời Xin Lỗi Em...

L

leduchoang

ừa nhỉ lại quên. Chúc mừng ông, và nhớ lới tui này:" Đừng bao giừ để mấy những j` mình đang có"

Top Bottom