Con gái... Thật khó hiểu...T_T

L

leduchoang

longriver said:
leduchoang said:
chaj`
nói tóm lại. Tình iu cứ để cho nóa tự coá, tự nóa phát triển. Không thành công thì cũng thành nhân mà( có chút kinh nghiệm cho cuộc tình tiếp theo)..........................
Uhm... leduchoang nói đúng ...!
Để tự nóa p/t vậy .. Hem thành công cũng thành nhân, leduchoang nhỉ !
:d
chaj`
cảm ơn ông bạn đã đồng tình
hihi

N

nhuhue

con gái kể cũng khó hiểu thật, tuii đây là girl mà còn thấy thế nè , huống chi các boy

L

longriver

Đừng nói thế chứ...anhtuansc10 :( .. tui hem tin người iu tui bắt cá hai tay đâu... mà tại vì... chỉ khó hỉu chút ít thôi... :( .. chứ nói bắt cá 2 tay thì.. nặng quá... :(

A

anhtuansc10

longriver said:
Đừng nói thế chứ...anhtuansc10 :( .. tui hem tin người iu tui bắt cá hai tay đâu... mà tại vì... chỉ khó hỉu chút ít thôi... :( .. chứ nói bắt cá 2 tay thì.. nặng quá... :(
hì bạn tin hay ko thi` tùy nhung mình nghĩ vậy

L

longriver

forever721411 said:
anhtuansc10 said:
cái kiểu của người đó ah thì dân gian gọi là Bắt Cá 2 Tay :D ;;) :D :D
tớ ko nghĩ người kon gái đó bắt cá 2 tay đâu bạn ạ
Mình CŨng nghĩ thế ... :( phải không F7 .... Thế bạn nghĩ Người kon gái ấy làm như thế là có ý gì... người kon gái ấy kòn yêu mình không... Kon gái quá khó hiểu đối với mình....
Tình yêu là chi ... mà có những gã tình si....:((

A

anhtuansc10

nếu bạn ko tin thì bạn hãy gạp cô ấy

và nói rõ bảo cô ấy chọn ban hay là tên kia

đừng làm người kkhacs khổ

L

lenamarita

theo mình thì người ấy vẫn yêu bạn, thường thì khi nói chuyện thì người yêu và anh trai thì anh trai dễ nói chuyện và tâm sự hơn là người yêu. có thể cái người tên T đó là quân sư quạt mo cho người ấy của bạn thì sao. đừng có nghi ngờ lung tung để làm mất đi một tình yêu thời học sinh đẹp. và để cho người tên T kia có cơ hội :D :D ;) ;) ;) .
mong người yêu bạn đừng có trên diễn đàn, không thì bạn gặp rắc rồi to đó :))

L

leduchoang

hix
nói tóm lại
con gái rất khó hiểu
vì họ biến đổi diễn biến tâm lí và tâm trag nhanh kinh khủng
không chơi đc

L

longriver

lenamarita said:
theo mình thì người ấy vẫn yêu bạn, thường thì khi nói chuyện thì người yêu và anh trai thì anh trai dễ nói chuyện và tâm sự hơn là người yêu. có thể cái người tên T đó là quân sư quạt mo cho người ấy của bạn thì sao. đừng có nghi ngờ lung tung để làm mất đi một tình yêu thời học sinh đẹp. và để cho người tên T kia có cơ hội :D :D ;) ;) ;) .
mong người yêu bạn đừng có trên diễn đàn, không thì bạn gặp rắc rồi to đó :))

Có Lẽ Tuần Sau Long Sẽ Hỏi Thẳng Cô Ấy... #:-S ... Nếu mà cô ấy còn yêu mình .. chắc cô ấy sẽ phải nghĩ lại.. còn... nếu mà cô ấy đã hết yêu mình... thì... :)| như thế Long cũng sẽ nhẹ nhõm hơn...
Cảm ơn sự góp ý của mọi người...Và Chúc mọi người có 1 tình yêu đẹp và trân thành !

F

forever721411

uh hỏi thẳng tốt nhất ^^!
chúc long hạnh fúc
mình vẫn tin cô gái ấy vẫn kòn yêu long nhưng chỉ mình nghĩ thôi nhé :p
chúc long vui vẻ

L

longriver

forever721411 said:
uh hỏi thẳng tốt nhất ^^!
chúc long hạnh fúc
mình vẫn tin cô gái ấy vẫn kòn yêu long nhưng chỉ mình nghĩ thôi nhé :p
chúc long vui vẻ
Cảm ơn F7 nhé....! Long Cũng TIn Và Mong Như Vậy...!
Chúc F7 Có " 1 " Tình Yêu Thật Đẹp, Hạnh Phúc...!

F

forever721411

thank long nhưng rất tiếc tớ chỉ yêu đơn fương thoai ^^! mong về sau sẽ có ai thật lòng với tớ ^^!

L

longriver

forever721411 said:
thank long nhưng rất tiếc tớ chỉ yêu đơn fương thoai ^^! mong về sau sẽ có ai thật lòng với tớ ^^!
Yêu đơn phương :
- Trái Tim Bên Lề .
- Tình Yêu Giấu Kín .
Bạn yêu người ta mà không được đáp lại hay là yêu mà không dám nói...

Top Bottom