Con gái biết nấu ăn...tự hào chứ sao...

Status
Không mở trả lời sau này.
C

chjpcoj90

zonzon90 said:
vosanhathanh said:
vunguyenhoangtuan said:
con gái thời nay đòi vùng lên hay sao đây.phải đàn áp ngay thôi ,nếu k .......loạn

Này , cần gì phải " đòi " nhỉ , khi mà muốn vùng lên lúc nào cũng được ?
Loạn ? Đàn áp ? B-) Giỏi thì thử xem ? ( cái chủ đề này khơi đi khơi lại mà vẫn còn muốn nói tới cùng )
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Bạn zon biết nấu cái gì chỉ Hà thành nấu với ? Trước giờ chỉ biết rặt những úp mì tôm chua cay , pha cà phê tan và ....ốp lết trứng thôi ...:">

má ơi..............chỉ là đang học nấu ăn thui..................mà đã làm đc món nào ra hồn đâu:nấu ăn toàn bị chê là mặn =>ko nấu nữa...........úp mì............chưa bao giờ làm............càe hòa tan.....ko uống=>ko bít pha..................ốp lết trứng...chịu thui

thảo nào đi liên hoan lớp thấy pà zon toàn ngồi chới......hóa ra nấu ăn tệ wa'...................ê' có ngày đó zon ơiiiii >:)

Z

zonzon90

kệ zon................thì vẫn đang học nấu ăn mà......đảm bảo 20/11 đi ăn liên hoan lớp zon sẽ làm 1 món...........pà đi sẽ bít..........cực ngon lun

L

leejunki18

lequanghiep said:
leejunki18 said:
lequanghiep said:
Oạch , có 2 hôm thôi mà đông vui gớm nhỉ, thế thân chủ cái topic này đâu rồi mà mãi ko lên tiêng nhỉ :D :D :D
Hay lại đang nghĩ tiếp một món mới hả :D :D :D

Hiệp muốn ăn món ăn tui nấu hok?Hum nào về HY tui nấu cho thiệt đó...
Mà mí hum trước em mua thịt bó với lại hành tây,cà chua về định làm món xào nhưng hok hỉu là làm món này nó như thế nào???Cuối cùng thì thái thịt ra,xắt cà chua vô xào như thịt lợn...hic hic hic...Cứ nghĩ là nó cũng dễ...Ai ngờ....
Èo, món này dễ ợt , chán Hương quá , thế này thì ế chồng thui :D :D :D
@Zin : Thực tế mà ra cả đấy thôi , ví dụ như....chủ topic này chẳng hạn :D :D :D

Hiệp,ý Hiệp là sao???Sao lại ''ám'' tớ trước :-S tớ mà ê sắc thật là chết đấy nhé...Mà tớ nấu ăn đâu đến nỗi tồi....

Z

zonzon90

leejunki18 said:
lequanghiep said:
leejunki18 said:
lequanghiep said:
Oạch , có 2 hôm thôi mà đông vui gớm nhỉ, thế thân chủ cái topic này đâu rồi mà mãi ko lên tiêng nhỉ :D :D :D
Hay lại đang nghĩ tiếp một món mới hả :D :D :D

Hiệp muốn ăn món ăn tui nấu hok?Hum nào về HY tui nấu cho thiệt đó...
Mà mí hum trước em mua thịt bó với lại hành tây,cà chua về định làm món xào nhưng hok hỉu là làm món này nó như thế nào???Cuối cùng thì thái thịt ra,xắt cà chua vô xào như thịt lợn...hic hic hic...Cứ nghĩ là nó cũng dễ...Ai ngờ....
Èo, món này dễ ợt , chán Hương quá , thế này thì ế chồng thui :D :D :D
@Zin : Thực tế mà ra cả đấy thôi , ví dụ như....chủ topic này chẳng hạn :D :D :D

Hiệp,ý Hiệp là sao???Sao lại ''ám'' tớ trước :-S tớ mà ê sắc thật là chết đấy nhé...Mà tớ nấu ăn đâu đến nỗi tồi....

ai bít đc pà nấu ăn có giỏi thiệt hay ko chứ??

M

mrcrazy

chắc lại con gái của thần gió roài vì giờ này chỗ đó đếm trên đầu ngón tay thoai :D Mong sao sau này mình được 1 cái móng tay đí :D

Z

zonzon90

con gái bi giờ phải khác chứ..............bít nấu ăn sau nì chỉ có suốt đời chui trg bếp mà thui............=>ko cần bít >:)

M

mrcrazy

ko phải sai lầm mà cực kỳ sai lầm vì người đàn ông muôn đời vẫn vậy. Họ luôn mún 1 người vợ có thể nấu bữa cơm cho mình ăn

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom