Con gái biết nấu ăn...tự hào chứ sao...

Status
Không mở trả lời sau này.
M

marukokeropi

vunguyenhoangtuan said:
mấy thằng đàn ông có dự định sau này nấu cơm cho vợ,để vợ đi chơi ấy
chả có thèng nào thía cả kul ơi mà nè sao chú em hơi cổ hủ đấy bít một chút thì có seo bít là 1 chuyện còn làm hay hông là chuyện khác

L

lequanghiep

leejunki18 said:
lequanghiep said:
Oạch , có 2 hôm thôi mà đông vui gớm nhỉ, thế thân chủ cái topic này đâu rồi mà mãi ko lên tiêng nhỉ :D :D :D
Hay lại đang nghĩ tiếp một món mới hả :D :D :D

Hiệp muốn ăn món ăn tui nấu hok?Hum nào về HY tui nấu cho thiệt đó...
Mà mí hum trước em mua thịt bó với lại hành tây,cà chua về định làm món xào nhưng hok hỉu là làm món này nó như thế nào???Cuối cùng thì thái thịt ra,xắt cà chua vô xào như thịt lợn...hic hic hic...Cứ nghĩ là nó cũng dễ...Ai ngờ....
Èo, món này dễ ợt , chán Hương quá , thế này thì ế chồng thui :D :D :D
@Zin : Thực tế mà ra cả đấy thôi , ví dụ như....chủ topic này chẳng hạn :D :D :D

V

vosanhathanh

vunguyenhoangtuan said:
con gái thời nay đòi vùng lên hay sao đây.phải đàn áp ngay thôi ,nếu k .......loạn

Này , cần gì phải " đòi " nhỉ , khi mà muốn vùng lên lúc nào cũng được ?
Loạn ? Đàn áp ? B-) Giỏi thì thử xem ? ( cái chủ đề này khơi đi khơi lại mà vẫn còn muốn nói tới cùng )
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Bạn zon biết nấu cái gì chỉ Hà thành nấu với ? Trước giờ chỉ biết rặt những úp mì tôm chua cay , pha cà phê tan và ....ốp lết trứng thôi ...:">

Z

zonzon90

vosanhathanh said:
vunguyenhoangtuan said:
con gái thời nay đòi vùng lên hay sao đây.phải đàn áp ngay thôi ,nếu k .......loạn

Loạn ? Đàn áp ? B-) Giỏi thì thử xem ? ( cái chủ đề này khơi đi khơi lại mà vẫn còn muốn nói tới cùng )
Bạn zon biết nấu cái gì chỉ Hà thành nấu với ? Trước giờ chỉ biết rặt những úp mì tôm chua cay , pha cà phê tan và ....ốp lết trứng thôi ...:">

má ơi..............chỉ là đang học nấu ăn thui..................mà đã làm đc món nào ra hồn đâu:nấu ăn toàn bị chê là mặn =>ko nấu nữa...........úp mì............chưa bao giờ làm............càe hòa tan.....ko uống=>ko bít pha..................ốp lết trứng...chịu thui

L

leejunki18

zonzon90 said:
vosanhathanh said:
vunguyenhoangtuan said:

má ơi..............chỉ là đang học nấu ăn thui..................mà đã làm đc món nào ra hồn đâu:nấu ăn toàn bị chê là mặn =>ko nấu nữa...........úp mì............chưa bao giờ làm............càe hòa tan.....ko uống=>ko bít pha..................ốp lết trứng...chịu thui

zon ui.tớ pó tay đấy...cư tưởng mình đây vụng về...ai ngờ...hờ hờ...cũng giỏi chứ nhỉ??? tự hào we'''''''' :D

L

lequanghiep

zonzon90 said:
lequanghiep said:
amoc said:
marukokeropi said:
seo loạn hả anh bất ngờ wa à
toàn là con nít
15 lỡ cỡ, ko lớn ko bé, gọi ai con nít,lằng nhằng anh đồ sát bây giờ X( X( X(

êu ơi...............làm gì đc ai mà đã..............em tui đấy đừng có động vào nghen
Em Zon hay em Zời cũng thế , kill sạch , mà amoc ở đâu ấy nhỉ :D :D :D
@GirlHocmai: các chị em Hocmai ko ai biết nấu ăn cả :D :D :D

Z

zonzon90

lequanghiep said:
zonzon90 said:
lequanghiep said:
amoc said:
marukokeropi said:
seo loạn hả anh bất ngờ wa à
toàn là con nít
15 lỡ cỡ, ko lớn ko bé, gọi ai con nít,lằng nhằng anh đồ sát bây giờ X( X( X(

êu ơi...............làm gì đc ai mà đã..............em tui đấy đừng có động vào nghen
Em Zon hay em Zời cũng thế , kill sạch , mà amoc ở đâu ấy nhỉ :D :D :D
@GirlHocmai: các chị em Hocmai ko ai biết nấu ăn cả :D :D :D
thì sao................zay ng` ta mới học nấu ăn mà...........hiệp nè........hum nào gặp ông tui cho ông chít >:)

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom