$\color{red}{{ }♥\text{Tớ muốn nói - Tớ thích cậu}♥}$

T

thannonggirl

Bắt đầu từ tin nhắn của chị Hiền:

"Chị phải nói sao vs Kha đây, nói là em cũng mến nó và coi nó như em trai nhé, thấy nó cứ mong quá chị không nỡ"

Mình đã nhắn lại:

"Chị nói là nếu Kha dám bày tỏ với em trước toàn học mãi thì em đồng ý"

Tin nhắn đó chỉ mang tính đùa giỡn và thách đố. Từ lúc đó đến nay, mình vẫn chỉ coi đây chỉ là đùa, kiểu như "Thách thì làm". Nhưng mà có lẽ, chỉ mình mới nghĩ như vậy.

Kha ạ, cho tớ xin lỗi, tớ chưa thể yêu bây giờ được. Tớ còn rất nhiều chuyện phải làm. Và đối với tớ, giữa chúng ta, chỉ là bạn bè.

Nếu cậu cũng coi đây là đùa, vậy thì stop nhé, đừng để chuyện này ảnh hưởng đến chuyện học của cậu.

Nếu cậu coi đây là thật, thì tớ thật sự xin lỗi cậu. Tớ chưa thể yêu bây giờ. Và tất cả những điều tớ đã nói, vì tớ coi đây chỉ là một trò đùa. Tớ hoàn toàn không có ý đùa giỡn với tình cảm của cậu. Tớ rất tôn trọng và cảm ơn tình cảm của cậu, nhưng cả hai chúng ta đều đang còn đi học, và còn nhiều điều phải thực hiện. Nên cậu hãy quên chuyện này đi. Tớ nghĩ đây chỉ là cảm nắng, sau này cậu sẽ gặp nhiều cô gái khiến cậu thực sự thích, chứ không phải như vậy. Hãy cố gắng học nhé, nếu bây giờ cậu mà bỏ cuộc là tớ thắng cậu đấy. Cho nên, hãy cố lên nhé. Tớ luôn ủng hộ cậu cơ mà

Tớ hy vọng chuyện này không phải là kết thúc cho tình bạn của bọn mình. Hãy bỏ qua cho tớ, được không? đâu sau này khi chúng ta gặp nhau ở cổng trường đại học, chuyện này sẽ được lặp lại :)
tiếc cho tình cảm của 2 người quá.............................................................................:(:)(:)(( đẹp đôi thế cơ mà

Last edited by a moderator:
D

dovanngochung123

"Chị phải nói sao vs Kha đây, nói là em cũng mến nó và coi nó như em trai nhé, thấy nó cứ mong quá chị không nỡ"

Mình đã nhắn lại:

Tin nhắn đó chỉ mang tính đùa giỡn và thách đố. Từ lúc đó đến nay, mình vẫn chỉ coi đây chỉ là đùa, kiểu như "Thách thì làm". Nhưng mà có lẽ, chỉ mình mới nghĩ như vậy.

Kha ạ, cho tớ xin lỗi, tớ chưa thể yêu bây giờ được. Tớ còn rất nhiều chuyện phải làm. Và đối với tớ, giữa chúng ta, chỉ là bạn bè.

Nếu cậu cũng coi đây là đùa, vậy thì stop nhé, đừng để chuyện này ảnh hưởng đến chuyện học của cậu.

Nếu cậu coi đây là thật, thì tớ thật sự xin lỗi cậu. Tớ chưa thể yêu bây giờ. Và tất cả những điều tớ đã nói, vì tớ coi đây chỉ là một trò đùa. Tớ hoàn toàn không có ý đùa giỡn với tình cảm của cậu. Tớ rất tôn trọng và cảm ơn tình cảm của cậu, nhưng cả hai chúng ta đều đang còn đi học, và còn nhiều điều phải thực hiện. Nên cậu hãy quên chuyện này đi. Tớ nghĩ đây chỉ là cảm nắng, sau này cậu sẽ gặp nhiều cô gái khiến cậu thực sự thích, chứ không phải như vậy. Hãy cố gắng học nhé, nếu bây giờ cậu mà bỏ cuộc là tớ thắng cậu đấy. Cho nên, hãy cố lên nhé. Tớ luôn ủng hộ cậu cơ mà

Tớ hy vọng chuyện này không phải là kết thúc cho tình bạn của bọn mình. Hãy bỏ qua cho tớ, được không? đâu sau này khi chúng ta gặp nhau ở cổng trường đại học, chuyện này sẽ được lặp lại :)

Em nghĩ chị này giỏi văn là đằng khác tốc độ đánh máy cũng được!
Mà lão Kha đừng bỏ cuộc học xong lại gặp nhau cưới nhau cũng được
He He :))

V

vuonghao159357

thế đến đây là hết ak.................................................................................................................................

B

boboiboydiatran

Mình đã nhắn lại:

sao mà bi wan thế iu thì cứ iu thui
mình ná năm nay học lớp 10 người iu học lớp 7 =)) =)) mà h ko nt với nhau mấy đâu để hai bên chú tâm việc học . tốt nhất thì nên giải quyết xong suôi rùi thì tính típ đừng để phải hối hận
việc học đúng là wan trọng nhưng việc tình mà ko giải quyết được thì việc học thật tốt khó hơn nên trời đó hjhj !!!

à có vẻ kha ko nghĩ đây là chuyện đùa đâu nếu ko đâu có làm thơ như vầy !!!

Dù sao thì cũng là 1 mem học mãi ko wen hai ngưòi lém thế nên mình chỉ có một câu để nói
hãy suy nghĩ thật kĩ

mà câu cuối cùng
tớ hy vọng chuyện này không phải là kết thúc cho tình bạn của bọn mình. Hãy bỏ qua cho tớ, được không? đâu sau này khi chúng ta gặp nhau ở cổng trường đại học, chuyện này sẽ được lặp lại
nên hoàng tử vẫn còn cơ hội đó

L

linh123456tt

gớm thật

/:)

hi hi
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Trên 3 từ em nhé

Last edited by a moderator:
Top Bottom