$ \color{red}{\large \fbox{Cùng thử tài hóa học} \mathbf{{\text{Thắc mắc - giải đáp }}}} $

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nguyenso2

sao em thấy nhiều bạn chưa có đội nào cả mà tối nay đã tập trung rồi.
Mong rằng đề không có các bài hóa hữu cơ, em chưa có lấy một chữ

A

anhtraj_no1

do họ không có đội cho nên BTC đã xếp đội cho họ rồi em nhé .

N

nguyenso2

anh no1 ơi, làm tắt có được không ạ, hay phải diễn giải ra, anh thường pót đề lúc mấy giờ ạ

N

nguyenso2

vậy là chấm ngay trong ngày hay ngày hôm sau mới chấm ạ
em thấy có một số bài ra đề sai, vậy ai sẽ sửa đề ạ

Last edited by a moderator:
A

anhtraj_no1

Chế độ xác nhận đúng của diễn đàn đang bị lỗi cho nên em cứ từ từ nhé , nhưng sẽ chấm sớm cho các em, các em cứ thi đi .

Nếu thấy đề sai hoặc thiếu em báo lại vào pic này hoặc có thể sửa lại đề bài và hoàn thành bài đó .

Chú ý : khi trả lời cuối bài viết phải có mã đội ở cuối bài viết nếu không sẽ không được tính điểm

mã đội ở đây chính là tên đội của mình .

L

luffy_1998

để tiện giờ online thì anh có thể post rải ra các buổi sáng, chiều, tối dc ko ạ. chứ chỉ post buổi tối thế này nhứng ng ko onl tối dc thiệt lắm (sáng ra thì cả 3 bài đã có ng post lời giải hết rồi :(()

N

nguyenminhduc2525

Em có một yêu cầu nho nhỏ:
Các bạn thyam gia trả lời câu hỏi phải gõ Talex
Để pic trông đẹp hơn
VD:pic ít dùng Talex
http://diendan.hocmai.vn/showthread.php?t=202920
Nên
Nếu bài viết không gõ Talex không được tính điểm.

chơi vậy không được rồi !! nhóm 1 phản đối hoàn toàn nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

N

nguyenminhduc2525

có nội quy nào bắt ép người khác bao giờ đâu !! trong đó không có nhé !! tuỳ vào từng người không phải người nào cũng muốn gõ tex.. đâu nhé !! còn tôi thì đảm bào là 100% không thích !!! nên cũng đừng ép người quá đáng !!! đến bước đường cùng sẽ là vô cùng nguy hiểm !!!

H

hthtb22

Ai bắt ép đâu
Tôi chỉ có yêu cầu thôi
Còn chấp nhận hay không là do anhtraj_no1.
Dù sao thì gõ Talex vẫn đẹp hơn cho diễn đàn.

N

nttuyen1996

làm đúng là được điểm ...........................................nhóm mình hãy cố lên....................................20h30 hoá vô cơ nhé.................................................................

N

nvk1997bn

lam the nao de vao duoc cuoc thi nay vay cac anh chi************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************************??????

L

linhprothongminh

phải đăng kí em ạ
nhưng cuộc thi bắt đầu rồi
không đăng kí được nữa
để dịp sau nhé

N

nvk1997bn

chị có thể nói rõ cho em cach thuc cua cuoc thi va lam the nao de xem va tra loi nhung cau hoi cua cuoc thi duoc khong ạ. cam on chi nhieu

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom