$\color{navy}{\fbox{Nhóm I:STAR brave heart}}$

M

maidoany_nhi

Boboiboydiatran có nhiều công sức đấy chứ. :)) Cậu là người phân việc cho bọn mình mà, trong thâm tâm mình coi cậu là sếp trưởng đấy. :)), lại còn làm party máu me nữa chứ, yêu quá đi mất thôi. :-*
Công của mọi người mình không dám nhận đâu, mình lười lắm, chỉ biết ăn ngủ với ngáp ngáp thôi, không có các em bé yêu dấu nhanh nhẹn mình bị tống cổ lâu rồi. :))
Chúc mừng các em, cố lên nhé \m/ Yajo.

Anh Thien0526 nói thế nhầm ghê, em chỉ giỏi kéo đội đi xuống thôi. Mà đứa đáng ghét kia nó lại vào than phiền về sự tham gia của mình đấy, game hay thế mà tính cho tớ ra rìa à. =))) *huýt sáo*. Thích bị tớ ghét thế à em bé Nhatvy. =))) À mà thi xong mình đăng kí không xét tittle cho riêng mình đc k? Mình không thích tittle lắm. :(

À với cả chị rất SHOCK với khả năng sử dụng tiếng Anh của các em. Đầu tiên thấy mình đc sếp với đội toàn nhóc lớp 7 lớp 8 chị nhủ thầm mình bét hạng rồi, nhưng sự thật là tiếng Anh của các em rất tốt!!!! Sao trước đấy k thấy các em tham gia vào box Anh nhỉ? :-/ :confused:

Công của chị hít óa :D Khiêm tốn hoài. :D Nhận đi Nhận đi để tụi em còn ăn mừng chớ :D

B

boboiboydiatran

phần 4 này luật chặt chẽ qua chắc phải nhờ đến trưởng nhóm và nhóm phó xuất tuyệt chiêu rùi . cái này là màn quyết địng rùi tiếc quá vì mình ko giúp được mọi người chỉ biết cổ vũ mọi người huhu

F

freakie_fuckie

Chị làm và nộp rồi. Các em bé yên tâm nhé. T^T. Mà bé nào nộp sau thì lưu ý k dùng Google dịch, nhóm sẽ bị trừ điểm đấy.

F

freakie_fuckie

Chị nộp rồi, k lo nữa nhé. Các bé nộp sau lưu ý KHÔNG dùng Google dịch nhé, bị trừ điểm nặng đấy!! Okay ???????

M

maquyvodoi

chào cả nhà là mình đây
mình boboiboydiatran đây từ giờ liên lạc với mình qua nick này nhá .
lập nick này dùng cho ngầu 1 tí .

D

depvazoi

Mình gửi danh sách rồi nha, à mà chị freikie không lấy title thế có lấy huy chương không, để em báo cho BTC một thể luôn.:D
Nhóm ta ăn mừng cái gì đi nào, lúc công bố kết quả em sợ gần chết, nhóm mình hơn nhóm 4 có 5 điểm, chị là người hùng của chúng em đấy, chị freikie ạ.:)>-

Top Bottom