$\color{navy}{\fbox{Nhóm I:STAR brave heart}}$

T

thuong0504

ôi rồi...mình kéo cảnh sát về nhà mất rồi, anh em lại dâng rượu cho BTC nào (loại rượu mạnh nhất í, cho ổng say rồi đá ổng ra khỏi nhà ngay lập tức)

À há, nhóm này dám chơi ta hả? dám đá tá ra khỏi nhà nhóm này à?

Ta không uống, ép bao nhiêu ta từ chối bấy nhiêu, đi trừ điểm nhóm này đã......trừ trừ trừ cho nó về bét thôi

M

maidoany_nhi

À há, nhóm này dám chơi ta hả? dám đá tá ra khỏi nhà nhóm này à?

Ta không uống, ép bao nhiêu ta từ chối bấy nhiêu, đi trừ điểm nhóm này đã......trừ trừ trừ cho nó về bét thôi

Hix.......Ác vừa thôi @-)
Tụi này chỉ mún...... chút cho BGK say..tí thôi mà. :D
À mà hơn 11h rồi sao chả thấy câu hỏi Vòng 2 đâu nhỉ ? Nhanh nhé. Mình gần đi học rồi. Chiều nay lại kiểm tra 1 hai môn. hix hix

F

freakie_fuckie

Ê, xin chào các em bé!!! Mình là nhóm trưởng đây. =))Thực ra mình quên mất ai phân mình làm nhóm trưởng ròi, công nhận đứa đấy nó ác thật ý 8-}, đáng ghét quá. :(

Mình xin lỗi mọi người vì mình là nhóm trưởng mà chẳng bao giờ xuất hiện. :( Nhưng thực ra mình vẫn đang ...theo dõi mọi người suốt đấy. ;)) Chúc mừng các bé vì đc điểm cao như thế nhé, các em giỏi kinh khủng ý. :)>- Mình yêu các bé lắm. :x Chụt chụt :-*

À mình sẽ thông báo nhé, phần miêu tả tranh và viết luận (câu hỏi 3 - vòng 3) và phần dịch và phần viết luận về âm nhạc, mình sẽ là người chịu trách nhiệm chính thức.Mình sẽ làm phần nào đấy và cho các bé duyệt,hoặc các bé sẽ làm phần nào đấy và cho mình duyệt.
Hoặc là thế này, ai làm xong trước nộp trước cho nhanh. :)) :p

Thế nhé, mình đi lượn đây, chúc các em bé chủ nhật vui vẻ. =))

B

boboiboydiatran

Ê, xin chào các em bé!!! Mình là nhóm trưởng đây. =))Thực ra mình quên mất ai phân mình làm nhóm trưởng ròi, công nhận đứa đấy nó ác thật ý 8-}, đáng ghét quá. :(

Mình xin lỗi mọi người vì mình là nhóm trưởng mà chẳng bao giờ xuất hiện. :( Nhưng thực ra mình vẫn đang ...theo dõi mọi người suốt đấy. ;)) Chúc mừng các bé vì đc điểm cao như thế nhé, các em giỏi kinh khủng ý. :)>- Mình yêu các bé lắm. :x Chụt chụt :-*

À mình sẽ thông báo nhé, phần miêu tả tranh và viết luận (câu hỏi 3 - vòng 3) và phần dịch và phần viết luận về âm nhạc, mình sẽ là người chịu trách nhiệm chính thức.Mình sẽ làm phần nào đấy và cho các bé duyệt,hoặc các bé sẽ làm phần nào đấy và cho mình duyệt.
Hoặc là thế này, ai làm xong trước nộp trước cho nhanh. :)) :p

Thế nhé, mình đi lượn đây, chúc các em bé chủ nhật vui vẻ. =))

chử hơi ác ý đó
là tui đấy trông mặt tôi mà ác như ông nói sao
tại cái lúc đó không ai chịu nên nhận thì tui đành phải hi sinh mọi người vì tui :)>-:)>-:)>-

D

depvazoi

@thien0526: ồ...chị freakie có thứ võ lại hại gì chưa dở ra à...?
mọi người ơi, hồi hộp quá, cục diện vòng 2 sẽ thế nào nhỉ?

D

depvazoi

ùi...7h15' rồi mà sao chưa có kết quả nhể?

chơi cho vui nhưng phải chơi hết sức mình, nhưng miễn sao chơi xong đừng ai ghét ai, đừng ai đố kị ai là được

T

thuong0504

Sory, kết quả đã có mà BGK chưa công bố các bạn à, các bạn đợi tí để Vy công bố kết quả nhé!

Vòng này mình ko chịu trách nhiệm nên không thể công bố đáp án cho các bạn

Đừng nóng nhé!

B

boboiboydiatran

50 ngôi sao rùi cả nhóm cố gắng nữa nha .
cùng cố gắng nào mọi người ! ( dù mình chẳng làm được gì hazzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz )

M

maidoany_nhi

À há. Mặc dù mình không giỏi tiếng anh, cấu trúc ngữ pháp sai :D nhưng mình gửi nhanh nhất. Dành cho đội 50 ngôi sao nữa zồi. :D Ăn mừng ăn mừng đê. ^^!^^!^^!^^!
* Thú thật là hơi bị mừng :D *

B

boboiboydiatran

đội trưởng freakie_fuckie giỏi qua đúng là mình đã ko nhìn nhầm người mà
vòng hai nhóm mình thắng rồi liên hoan thôi
mọi người cùng ăn mừng nha

thức ăn đây mọi người

đây là đũa

chúc mọi người ngon miệng

cùng ăn mừng nha cả nhà

B

boboiboydiatran

mọi người cố gắng nha cái phần dịch này dở đi mình ko giúp được mấy rùi nếu làm sợ còn làm mất điểm của đội

M

maidoany_nhi

http://diendan.hocmai.vn/showpost.php?p=2416154&postcount=12
Ha ha... Theo như link này em và cả chị freakie_fuckie đều có công nha :D
Em nộp sớm, chị nộp đúng. Nhưng suy cho cùng thì công chị rất rất lớn hơn em. ^^!

F

freakie_fuckie

Boboiboydiatran có nhiều công sức đấy chứ. :)) Cậu là người phân việc cho bọn mình mà, trong thâm tâm mình coi cậu là sếp trưởng đấy. :)), lại còn làm party máu me nữa chứ, yêu quá đi mất thôi. :-*
Công của mọi người mình không dám nhận đâu, mình lười lắm, chỉ biết ăn ngủ với ngáp ngáp thôi, không có các em bé yêu dấu nhanh nhẹn mình bị tống cổ lâu rồi. :))
Chúc mừng các em, cố lên nhé \m/ Yajo.

Anh Thien0526 nói thế nhầm ghê, em chỉ giỏi kéo đội đi xuống thôi. Mà đứa đáng ghét kia nó lại vào than phiền về sự tham gia của mình đấy, game hay thế mà tính cho tớ ra rìa à. =))) *huýt sáo*. Thích bị tớ ghét thế à em bé Nhatvy. =))) À mà thi xong mình đăng kí không xét tittle cho riêng mình đc k? Mình không thích tittle lắm. :(

À với cả chị rất SHOCK với khả năng sử dụng tiếng Anh của các em. Đầu tiên thấy mình đc sếp với đội toàn nhóc lớp 7 lớp 8 chị nhủ thầm mình bét hạng rồi, nhưng sự thật là tiếng Anh của các em rất tốt!!!! Sao trước đấy k thấy các em tham gia vào box Anh nhỉ? :-/ :confused:

Last edited by a moderator:
Top Bottom