$\color{darkred}{\fbox{♪Lời Ước Và khát Khao Về Tương Lai ♪}\bigstar\text{Cách Học Hành}\bigstar}$

S

sonsuboy

Ctlol là gì hả bạn?mình không hiểu___________________________________________________________________________________________________________

S

sonsuboy

Nào nào mọi người,để tăng thêm phần hấp dẫn cho topic,hôm nay và cứ chủ nhật hàng tuần ,mình sẽ đưa ra một trò chơi cực kì hấp dẫn.Tất nhiên là để hạn chế và để đúng với chủ đề của topic thì trò chơi chỉ kéo dài hêt 2 trang,mọi người thông cảm nhé!
Luật chơi như sau:
N1:B-------
N2:Bác sĩ
Và tất nhiên những từ khoá phải là ước mơ của mình.Ok

N

naruto2001

Em ước mơ làm chú cảnh sát giao thông có thể giúp giao thông vn phát triển hơn ( nếu cao hơn thì làm bộ trưởng giao thông vận tải luôn)

S

sonsuboy

Vậy bạn nên bắt đầu thực hiện ước mơ của mình ngay từ bấy giờ đi nhé!
Hôm nay là CN nên naruto2001 chơi trò chơi với mình nhé!

S

sonsuboy

Trò này nè
Nào nào mọi người,để tăng thêm phần hấp dẫn cho topic,hôm nay và cứ chủ nhật hàng tuần ,mình sẽ đưa ra một trò chơi cực kì hấp dẫn.Tất nhiên là để hạn chế và để đúng với chủ đề của topic thì trò chơi chỉ kéo dài hêt 2 trang,mọi người thông cảm nhé!
Luật chơi như sau:
N1:B-------
N2:Bác sĩ
Và tất nhiên những từ khoá phải là ước mơ của mình.Ok

S

sonsuboy

Nào nào mọi ngưòi,nhào zô,nhào zô chơi cùng boy nào!___________________________________________________________-

H

hocmai.ngu

Sau này lớn lên em ước được làm một hướng dẫn viên du lịch,vậy anh có giải pháp nào giúp em đạt được ước mơ này không ạ?________________

S

sonsuboy

Đầu tiên,em phải là một học sinh giỏi ngữ văn,nhanh nhẹn trong các tình huống giao tiếp và ứng sử cố như vậy thì em mới có thể đạt được ước mơ của mình

H

hocmai.ngu

Em cám ơn anh ạ!Em sẽ ủng hộ topic của anh________________-------------__________________________________________________

D

danhhd

Em ước mình trở thành một nhà thiết kế tài ba__________________________________________________________________________________________________________________

S

sonsuboy

Cái này thì em chỉ cần học giỏi toán,vẽ giỏi là Ôke rồi________________________________________________________________________________________________________

N

nice_vk

Ước gì năm sau mình đậu vào trường chuyên.... :D :D

S

sonsuboy

Vậy thì bạn cố gắng nha,chúc bạn thành công________________________________________________________________________________

H

huutuanbc1234

ước gì năm sau mình thi hsg vật lý thủ khoa nhỉ
------------------------------------------------------------------

S

sonsuboy

Bạn đạng học lớp mấy vậy,nếu thi vật lý thủ khoa thì điều đầu tiên bạn cần nắm chắc đó chính là kiến thức,sự tự tin
Mình chỉ là góp ý thôi chứ thực ra mình không thể giúp gì được bạn!

D

danhhd

bạn có thể cho tôi biết về phương phát học tập của bạn để đạt được mong muốn không.nếu có,bạn hãy chia sẻ cho mọi ngưòi cùng biết nhé.còn riêng tôi,phương phát học tập của tôi rất đơn giản.không chỉ đơn thuần là học mà là vừa học vừa nhớ.tôi thấy nó rất hiệu quả,nó cũng có thể giúp các bạn chút gì đó đạt được ước mơ cũng như nguyện vọng của mình

S

sonsuboy

Phương phát học tập của mình cũng rất đơn giản thôi!
đó là vừa học thầy,vừa học bạn.cách này cũng rất là hiệu quả.các bạn cũng có thể vào đây để nói về cách học của mình nhé!

H

hocmai.ngu

Gần đến kỳ thi rồi,em cũng chia sẻ một số phương phát học như sau
Trước tiên bạn ôn tập trước ở nhà
Đến lúc gần đi thi bạn cũng ôn lại một lần nữa
Cách học ở trên lớp:
Chú ý nghe thầy cô giảng bài,chăm chỉ làm bài tập về nhà và bài tập nâng cao

B

bm.stromray

Muốn trở thành một hacker mũ trắng.............................................................................

Top Bottom