$\color{darkred}{\fbox{♪Lời Ước Và khát Khao Về Tương Lai ♪}\bigstar\text{Cách Học Hành}\bigstar}$

S

sonsuboy

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hô lê,xin chào tất cả các bạn,hôm nay và mai sau bạn ước những gì?Bạn hãy chia sẻ cho mọi người cùng biết nhé!
Nào cùng bắt đầu thôi!
Nếu muốn điều ước trở thành hiện thực thì bạn hãy cố gắng ngay từ bây giờ,cùng chúng tôi ước mơ và khát khao thôi nào!

Và các bạn chú ý:$\color{Magenta}{\fbox{CLB thơ văn}\bigstar\text{Nội Quy CLB Thơ,Văn}\bigstar}$

Last edited by a moderator:
P

phankyanhls2000

Bóc tem:))
Mình ước sau này(3 năm nữa) có thế thi vào bất cứ trường ĐH nào:))

Q

quynhphamdq

The dreams.................?
Could you tell me your dream ? Do you trust me enough to tell me your dreams?

Q

quynhphamdq

Ước mơ gần nhất bây giờ là: Đạt giải nhât ( hoặc nhì cũng đc) trong kì thi HSG Toán, Hóa 8 năm nay!:D
Còn nhiều nữa á!:p

T

toiyeu71

ước mơ gần nhất là: Đạt giả trong kì thi violympic toán. Tương lai mình ước sẽ trở thành 1 nữ công an giống như ba và anh______________________________________________________________________________

S

sonsuboy

Bóc tem:))
Mình ước sau này(3 năm nữa) có thế thi vào bất cứ trường ĐH nào:))
Lời ước rất thú vị!Anh phanky cố gắng lên nhé!
Anh có thể vào đại học nếu anh bắt đầu giữ vững lập trường của mình từ bây giờ,luôn áp dụng đúng cách vào việc học!
Chúc anh thành công

S

sonsuboy

Ước mơ gần nhất bây giờ là: Đạt giải nhât ( hoặc nhì cũng đc) trong kì thi HSG Toán, Hóa 8 năm nay!:D
Còn nhiều nữa á!:p
Để mình bày cách cho nhé!
Bạn chắc được cô giáo phát đề cho rồi chứ nhỉ?
Nếu vậy thì bạn lên google tra những bài nào đã có trong đề mà vào đúng đề thi cách đây 2-3 năm thì bỏ qua nhé!Ôn những câu chưa có thôi nha,Và cũng cố gắng lên nhé!
Chúc bạn thành công

Y

yeutoanhoc10

ước mơ hiện tại của mình là đạt giải trong kì thi hsg toán năm nay. còn tương lai thì nhiều vô kể

S

sonsuboy

ước mơ gần nhất là: Đạt giả trong kì thi violympic toán. Tương lai mình ước sẽ trở thành 1 nữ công an giống như ba và anh______________________________________________________________________________
Bạn muốn đạt giải trong kì thi toán thì trước tiên bạn hãy học cách tính nhẩm thật nhanh,cách tóm tắt đề bài nhạy bén,và tư duy thật nhanh nhé!
Còn muốn trở thành nữ công an thì bạn phải..ăn nhiều chóng lớn nhé!

Last edited by a moderator:
S

sonsuboy

ước mơ hiện tại của mình là đạt giải trong kì thi hsg toán năm nay. còn tương lai thì nhiều vô kể
Bạn hãy làm những cách mà mình nói với toiyeu71 nhé!chắc chắn bạn cũng sẽ tự tin chắc thắng được 50%.Còn ước mơ tương lại thì bạn cùng chia sẽ với Boy nhé!

Q

quynhphamdq

THẾ còn ước mơ của sonsuboy thì sao?________________________________________________________________________________

S

sonsuboy

Em ạ?Em ước mơ được làm một bác sĩ để chữa bệnh cho mọi người__________________________________________________________________________________________________________

Q

quynhphamdq

Về nghề nghiệp thì chị muốn làm trong lĩnh vực ngoại thương, ngoại giao (kinh tế)...
.
.
.
Và còn cả thiết kế nữa!:D
p/s: hơi ham hố!

S

sonsuboy

Vậy chắc hẳn chị là một người khéo tay và có kế hoạch kinh doanh________________________________________________________________________________________________________

Q

quynhphamdq

Hazzzzzzzzzzzzzzzzzzzz đó là ước mơ nhưng e ns đúng 1 phần đó chị khéo tay :D
P/s: đùa chút chơi.

S

sonsuboy

Nào nào mọi người,tiếp tục bày tỏ ước mơ của mình cho mọi người biết nhé!
Hộm nay máy nhà mình mất mạng nên sẽ vắng mặt một thời gian ngắn và không thể quản lý topic một thời gian.Mình giao cho chị quynhphamdq quản lý hộ!Mọi người cứ tiếp tục nhé!
XCams ơn
Mong chị quynhphamdq giúp đở ạ!

Q

quynhphamdq

Vậy các bạn cứ tự nhiên bày tỏ ước mơ của mình, có thể chúng ta sẽ tìm thấy đc n` điểm chung ở nhau hơn đó!:)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

T

thanhcong1594

Ta ước mơ đc làm CTLOL__________________________________________________________________________

Top Bottom