$\color{Blue}{\fbox{EVENT BOX LÝ}\bigstar\text{HOA ĐIỂM MƯỜI-NHÓM 4: Lăng Kính Thông Minh}\bigstar}$

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mua_sao_bang_98

nhì miết cũng được? mọi người nhở?

@Mưa: Nhóm cố gắng hết sức rồi mà chả ai vote, mỗi tội không quen biết nên họ không vote cho đấy chứ! Tên hay mà

@Vipboycodon: Hỏi làm gì thế cậu? Thấy nhóm tớ sao, nhóm lý ấn tượng nhất ai rụp ( số lượng vote bình chọn ít nhất event, haha)

@anh hiền: đúng rồi, mưa nói đáp án có thể post nhiều lần miễn sao đúng là được rồi mà

@Mưa: mưa ơi, thế còn việc đưa đáp án vs đưa lời giải, cái nào ok hơn, mình nghĩ là lời giải, vì thế mưa nên ưu tiên cho bài có lời giải nhé! công bẳng mà nói là như vậy

èo! lời giải mình nghĩ không quan trọng bằng công thức và người biết gõ laxte đâu! vì mình cũng muốn chọn mod lý nữa mà! lời giải thì cứ tương từ đề vào không cần lắm!

T

thuong0504

hơ hơ, ý của mình là công thức với latex, mà mình lại ghi lời giải hèn gì tranh cãi mãi, lỗi tại tay và bàn phím nhá!

@Nhóm Tim: Cuối cùng cũng được về nhất một lần rồi các anh nhở? đã thế còn vươn lên đầu nữa, ngày mai 7h30' mấy xếp lớn trực giúp em, em đi học, cố gắng mà nộp nhanh lên nhá! về nhất hay nhì cũng được, nhưng nhớ trực....

T

thuong0504

ơ mà cái anh này chưa có kết quả đã hò nhất, em tưởng có rồi, làm hớ...............mai mới bt ăn mừng sau

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom