Cô Diệp Hồng

W

wild_rose_2602

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trân trọng gửi đến BQT hocmai và toàn bộ các thành viên trên diendan.hocmai.vn
Khóa LTDH của cô Nguyễn Diệp Hồng môn anh văn có vô số lỗi ngữ pháp cơ bản, kể cả những bài đọc cơ bản cũng sai. Làm như thế học sinh là những người lãnh hậu quả nặng nhất vì chẳng biết đúng sai, răm rắp nghe theo lời cô. Em đọc tiểu sử thấy cô Hồng từng du học Đại học La Trobe gì đó ở Úc. Em chắng cần biết cô có bằng loại gì? IELTS or TESOL? nhưng theo nhận xét riêng của em sau quá trình xem video của cô là: cô ko có trình độ sự phạm, giảng giải 1 ví dụ nào chẳng rõ ràng, đề thi chữa sai vô số chỗ (xin lỗi vì đề của cô em đã được học 1 giáo viên- tiến sĩ Anh văn ở trường em chữa). Kính mong hocmai xem là chất lượng từng khóa học, bổ sung, chỉnh sữa hoặc bỏ đi những phần sai kiến thức. Hi vọng thế hệ học sinh năm sau (2013-2014) sẽ ko gặp lại tình trạng như em năm nay. Kính chào :|

N

nguyenhanhnt2012

Bạn có thể học khóa của cô phương........................................hồi trước mình cũng đăng kí khóa của cô Hồng nhưng học đc 1 bài thấy cách phát âm của cô không chuẩn nên mình xin rút lại........................

C

cathrinehuynh

Mình chưa học cô Hồng, năm trước chỉ học mỗi cô Phương thôi...có gì thì bạn cứ thẳng thắn thắc mắc lên hocmai, mình rất ủng hộ tinh thần của bạn...

Top Bottom