có boy nào ghét girl hok nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.
L

lemon_ice

bengatoi said:
tui là tui ghét con gái nào mà ăn nói bậy bạ chửi tục là trùm chơi AU là ghét luôn nói chung ko bao giờ đội trời chung với lũ thích game nhảy nhót là một thích ăn quà như ăn cám là hai thích chạy theo mốt là ba thích mấy chàng diễn diên đẹp dzai là bốn ( lam như trên thế giới này chỉ có tụi diễn viên là đẹp trai vậy :-/ )

Ng` ta chơi au+thích mấy diễn viên đẹp trai mà lại ghét----->chắc là ông này ko đc wan tâm nhìu nên mới vậy ah;))

B

bodientheky21

Topic này:)):)):)) ai ghét con trai vào đêy trả đũa lào :)):)):)) Hí hí, cứ tình trạng này thì sắp cãi nhau đánh nhau đến nới rồi:-SS, Bình tĩnh lại đê :))

V

van_h

này sao lại ghét con gái tụi tớ thế nhỉ?tụi tớ có gì đáng ghét thế
hãy liên lạc với tớ 0973088407.ok
để tớ cho các boy bít thế nào là ghét tụi con gái.
hic

P

phalaibuon

oái
kinh wá nhở!!!
con gai' lam` j` mà ghet''
ghét con gái thì chắc là hok yêu con gái
mà hok iu con gái thì cô đơn
iu tạm con trai
==> :-SS:-SS:-SS
đầu óc có vấn đề j` đó thì pai?
sorry bạn nao` đó nha
tớ mún đùa cho vui chút thui mà
;):D

V

vanlongthan

nhân danh phe cánh XX, tôi cực lực lên án topic này! Lập ra để nói xấu chị em phụ nữ, đúng thật không còn gì để nói :|

Sẽ lock!

1

123konica

nhân danh phe cánh XX, tôi cực lực lên án topic này! Lập ra để nói xấu chị em phụ nữ, đúng thật không còn gì để nói :|

Sẽ lock!
Đưa ra lý do thật xác đáng xem cái topic này nên lock ở những chỗ nào nào? Nếu chỉ là mấy cái bạn nói trên YM thì đừng repeat nhá :)|

U

uatkimhuongdn

Thôi đi các ông, thiếu con gái thì lấy ai làm một nửa cay đắng của các ông? Bộ định giỡn chơi hả; nếu vậy thì thôi đi nha nghe mà thấy đau lòng à!

U

uatkimhuongdn

là girl xinh thì phải bênh chị em chứ GAY làGAY thế nèo? Coi chừng cái miệng ông đó, có ngày chị em cho ăn guốc "nhe răng"!

9

9X_conduongtoidi

kinh quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

L

lovely_monters

:))tóm lại là ghét girl là hok đc,chỉ có girl hok cần boy chứ hok có boy h0ok cần girl:))

K

kevodanh_2981

tuỳ thui bạn ạ ,có girl tui rất quý mến nhưng cũng coá đứa tui koh thích lém ( koh phải là ghét)
hihi đời mà koh coá các girl thì thui lấy ai cho tui chọc , chết đi cho rùi , nói chung koh phê bình mà cũng koh lên án ai cả

H

honghalong

ThumbnailSizeOrigin.aspx
sao mấy người lại ghét con gái tụi tui vậy vô lí wa

B

banhuyentrang123

mọi người nói thế là hoàn toàn sai lầm hết tại sao phải ghét con gái chứ vì con gái có làm gì chúng ta đâu mà tại khi chúng ta yêu mà lại lừa dối các bạn gái thì chúng ta mới là người bị các bạn gái ghét mới phải khi yêu mà các bạn trai ko hề để ý tí gì đến suy nghĩ của các bạn gái thì chúng ta mới là người bị ghét khi yêu mà biết bạn gái mình bị bệnh na y là bỏ( đây là trường hợp của một người bạn tui ) thì con trai đúng là đồ bỏ đi ..... vậy các bạn trai hãy suy nghĩ lại những gì mà mình làm và sẽ làm rùi hãy nói có nên ghét hay ko ghét con gái chứ đừng đổ lỗi lên đầu các bạn gái

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom