có boy nào ghét girl hok nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.
G

giacmoxanh_66

tom lai cu nhoc nao ma ghet con gai thi nhoc do coi nhu la bi mu ko thay nguoi dep huac cung co the no tung bi con gai da nen moi zay y ma ke no ko can qua tam tren the gioi nay chi co con gai la nhat con trai dang ghet dam ghet con gai thi sau nay se ko lay duoc vo va neu lay duoc thi co khi no sinh ra con gai cung nen luc do thi tha ho ma ghet con gai nha(he he)

L

leejunki18

marukokeropi said:
leejunki18 said:
marukokeropi said:
caolua said:
đúng đó
mày dám kêu mẹ tao thế hả
to gan nhẩy(*)
bi giờ mới biết ah
ah há
ta to gan chứ hok nhỏ gan như 1 số người
=))=))
tao biết đích danh mài rùi ná...keke....thui...hem xưng mày tao dzới mài nữa,bạn maru nhỉ.... :D
mà sao í bạn nói alf con tớ gan nhỏ á....sr nó ngay đi... :D
ờ ha
nghe ai nói zậy
hôm nào add nick
nói chiện nghen kưng
đùa tí :) :)
caolua nà con ah
:) sr(nà con nên hem được hư với bạn của mẹ :)))

uh`.hem sao đâu.........hum nào add nik chơi ná....hem phải nghe ai nói tớ cũng bít mừ....hok phải khen giỏi đâu,tớ mừ....chuyện....
''leejoonki_mylove'' ná...nik nghe chuối nhỉ nhưng nik kia bị mất pass roài...hem muốn add lại nhìu...chấp nhận....onl thì Buzz....

K

kazipt

giacmoxanh_66 said:
tom lai cu nhoc nao ma ghet con gai thi nhoc do coi nhu la bi mu ko thay nguoi dep huac cung co the no tung bi con gai da nen moi zay y ma ke no ko can qua tam tren the gioi nay chi co con gai la nhat con trai dang ghet dam ghet con gai thi sau nay se ko lay duoc vo va neu lay duoc thi co khi no sinh ra con gai cung nen luc do thi tha ho ma ghet con gai nha(he he)

her her triết lí ghê wé - khi nào cho tui xin bức ảnh nha xem có đúng là tui chưa gp gái đẹp bao giờ hok hok

C

coleone

trời đất, mấy tên này chỉ xấu mới đẹp thui
nhạt
nói chung con gái không đáng ghét quá mức như vậy đâu
bình thường cả thui

M

marukokeropi

leejunki18 said:
marukokeropi said:
leejunki18 said:
marukokeropi said:
caolua said:
đúng đó
mày dám kêu mẹ tao thế hả
to gan nhẩy(*)
bi giờ mới biết ah
ah há
ta to gan chứ hok nhỏ gan như 1 số người
=))=))
tao biết đích danh mài rùi ná...keke....thui...hem xưng mày tao dzới mài nữa,bạn maru nhỉ.... :D
mà sao í bạn nói alf con tớ gan nhỏ á....sr nó ngay đi... :D
ờ ha
nghe ai nói zậy
hôm nào add nick
nói chiện nghen kưng
đùa tí :) :)
caolua nà con ah
:) sr(nà con nên hem được hư với bạn của mẹ :)))

uh`.hem sao đâu.........hum nào add nik chơi ná....hem phải nghe ai nói tớ cũng bít mừ....hok phải khen giỏi đâu,tớ mừ....chuyện....
''leejoonki_mylove'' ná...nik nghe chuối nhỉ nhưng nik kia bị mất pass roài...hem muốn add lại nhìu...chấp nhận....onl thì Buzz....
uh
okie
add roài đó

P

peiumoney

ủa ma sao ghét con gái trời? Thà là ghét 1 nhỏ còn đc đằng này lại ghét lun cả lớp lun hem?Ngộ ghê !!!!!!!!!!

T

thienvuongtinh

hì ! hok ai đáng ghét cả ? ghét người # hãy xem lại chính mình ! tôi yêu quý tất cả mọi người ! hãy xem nhau như bạn hữu đừng lên vậy ! đời còn dài còn nhiều cái mình phải học hỏi từ mọi người ! nhân vô thập toàn mà !!!!!!!!

K

kuro169

Ghét của nào trời trao của ấy.
Mấy ổng k kưa được cô nào nên cố tình ghét kon gái để trời ban phước cho 1 cô ý mà.

T

trakiwi

Con gái hả
sao lại ghét
chắc gì mình bằng họ
tùy lúc thui
chứ con gái thì...cần nịnh.............KAKAKAA

L

lightangel

con gái hay con trai cũng đều đáng ghét hết, khỏi cần bàn cãi ( trừ một người)

B

bengatoi

tui là tui ghét con gái nào mà ăn nói bậy bạ chửi tục là trùm chơi AU là ghét luôn nói chung ko bao giờ đội trời chung với lũ thích game nhảy nhót là một thích ăn quà như ăn cám là hai thích chạy theo mốt là ba thích mấy chàng diễn diên đẹp dzai là bốn ( lam như trên thế giới này chỉ có tụi diễn viên là đẹp trai vậy :-/ )

K

kuro169

bengatoi said:
tui là tui ghét con gái nào mà ăn nói bậy bạ chửi tục là trùm chơi AU là ghét luôn nói chung ko bao giờ đội trời chung với lũ thích game nhảy nhót là một thích ăn quà như ăn cám là hai thích chạy theo mốt là ba thích mấy chàng diễn diên đẹp dzai là bốn ( lam như trên thế giới này chỉ có tụi diễn viên là đẹp trai vậy :-/ )

Thế nếu con gái chơi Au nhưng k phải là trùm, hoặc thích người đẹp trai nhưng chỉ trên truyện tranh thôi thì có bị ghét k?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom