CO AI THICH& ME HARRY PORTER KHONG?

K

kocogilakothe

Dù gì thì HP cũng có một kết thúc có hậu rồi, cuộc chiến nào mà chả phải có hy sinh nên một số nhân vật phải chết là đương nhiên.

M

maithuphuong

Chán thật ! hết hè này chẳng biết tìm truyện gì đọc nữa nhỉ ? Các bạn có truyện gì hay giới thiệu cho mình không?

D

dadaohochanh

Hậu cái gì mà Hậu.Chết là chết,múnkết lại thì chỉ có chết thui,bà rowling kiếm đủ rùi hok muốn viết cuốn truyện vớ vẩn nài nữa

M

maithuphuong

Vớ vẩn????? ( Theo bạn mọi người trên thế giới mê H.P là mê cái vớ vẩn) !

D

dadaohochanh

jes jes.Thế U nghĩ có mấy ai thuộc đẳng cấp phê bình mô tả gì nhiều về cuốn truyện nài hok

P

puppy9x

maithuphuong said:
Vớ vẩn????? ( Theo bạn mọi người trên thế giới mê H.P là mê cái vớ vẩn) !
hà hà
hok phải vớ vẩn nhưng mà Oanh ngĩ việc jì phải mê
việc jì mình phải thần tượng người khác chứ? thần tượng mình thui là đủ roài
éc éc

P

puppy9x

ăn cái cục kư.................................t
éc éc
anh đừng có mà mơ hão mà húp .............
éc éc
>_<
có mà anh thần tượng em sát đất ấy
éc éc

P

puppy9x

à
em nhầm, lỗi kĩ thuật ấy mà
tại anh đổi avarta với chữ kí nên em tưởng thằng điên dại nào bắt chước nick anh
éc éc

H

hoaanhdaoredsun

ặc.ặc anh chị để dành đất cho em với.Choán hết cả phần rồi tham vừa thôi.Nhưng em gái của chị ơi thần tượng mình chưa hẳn là đủ đâu vì mình còn nhiều thiếu sót,sai lầm lắm .Có những cái ko thể dựa vào bản thân mình được đâu

P

puppy9x

hoaanhdaoredsun said:
ặc.ặc anh chị để dành đất cho em với.Choán hết cả phần rồi tham vừa thôi.Nhưng em gái của chị ơi thần tượng mình chưa hẳn là đủ đâu vì mình còn nhiều thiếu sót,sai lầm lắm .Có những cái ko thể dựa vào bản thân mình được đâu
nhưng mà cũng đâu phải thần tượng ai hở hcị
éc éc

H

hoaanhdaoredsun

lại là sờme toàn nhảy vào cản đường.
Hi hi puppy ơi hãy cứ để một thần tượng trong lòng mình để luôn có cảm giác yên bình

P

puppy9x

hix
em đang chán đời wá ne chị ơi
em thần tượng em với con mèo thui chị ah
éc éc

M

maithuphuong

Này! Cấm mấy nhỏ ( nói láo) trên tocpic của mình nhen !
( Cẩn thận không tui del đó)
Mà về thần tượng có người có , cũng có người không có thần tượng .Riêng mình có 1 thần tượng ( vì mình có chơi đàn) nên chắc ai cũng biết : đó là nhạc sĩ thiên bẩm người Áo : MÔDA .....!

Top Bottom