CO AI THICH& ME HARRY PORTER KHONG?

H

hoaanhdaoredsun

đúng vậy xem phim tuy sống động nhưng bị cắt xém quá nhiều đoạn hay.Tốt nhứt là đọc truyện.
giwowif ơi mà ko biết đến lúc nào mới được cầm tập 7 HR trên tay đây

M

maithuphuong

Chờ đợi cũng là 1 yếu tố quan trọng trong cuộc sống mà bạn .Nhưng xét cho cùng hình như tập cuối này lực lượng của :" Kẻ chớ gọi tên ra " có vẻ khá đông + bon tử thần tử thực nữa , mà thầy hiệu trưởng lại ra đi như thế thực sự H.P & những người còn lại chắc sẽ gặp rất nhiều khó khăn ...

N

nguyennhatlinh

tui mong không phải là Harry Potter
cầu trời khấn phật cũng không phải Her và cũng không phải Ron

M

maithuphuong

Theo mình người chết sẽ là kẻ :" Hoàng tử lai" đáng ghét ! (là người đầu tiên )....

M

maithuphuong

Vậy sao? Theo mình sự thông minh thừa hưởng của cả bố & mẹ cùng sự thông thái hiểu biết rộng của cô bạn thân Hermer one và cả chàng khờ Ron & nhiều nhiều người trong hội Phượng Hoàng thì H.P không thể .....

M

maithuphuong

Mọi chyện có thể xảy ra và nếu cái chết của H.P là có thật thì cái chết đó là cái chết khi đã phá hủy hết những cái" trường sinh linh giá " còn lại và đồng đảng quân của :Chúa tể hắc ám mà thôi...

M

maithuphuong

Nhưng cái chết của nhân vật chính có nhiều ý nghĩa & và không thể tránh khỏi thì theo chị nó có thể chấp nhận được ....

P

puppy9x

ui chị ơi
nhưng mà đọc lúc Ha die thì thương lém
mặc dù nó có ý nghĩ chị a
nhưng mà nếu chết thì cũn được vì cụ Dum với chí Sirius cũng die nút rùi
éc éc

M

maithuphuong

Thầy hiệu trưởng & chú Sirius là những người thân yêu của H.P bị nằm trong danh mục nhưng em thử nhĩ mà xem H.P là kẻ được chọn ứng với lời tiên tri & cả vết bớt hình tia chớp , khả năng đón nhận sự việc của H.P rất tốt : cụ thể là việc phát hiện sự trở lại của chúa tể hắc ám , ngay cả thầy Hiệu Trưởng lúc đầu đâu có chịu tin ngay , đúng không?

P

puppy9x

nhưng mà trong mọi việc thì Ha cũng chưa làm đựoc 1 mình, lúc nào cũng phải có cụ Dum bên cạnh mừ chị
éc éc

M

maithuphuong

Vi vậy mà sự ra đi của thầy vừa chớm lúc H.P trưởng thành thực sự (người lớn mà) sẽ không dựa vào ai + sự ra đi của thầy cũng làm cho cậu ta kiên định hơn vững vàng hơn trong các quyết định . Theo chị tác giả để cụ Hiệu Trưởng ra đi cũng có thể chấp nhận được mà ....!

P

puppy9x

nhưng mà em thương cụ lém chị ah
cứ nghĩ đến mấy cái lúc mà cụ & chú S ra sức bảo vệ H là em lại thấy thương họ wé
éc éc

Top Bottom