CO AI THICH& ME HARRY PORTER KHONG?

M

maithuphuong

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình mê " HARRY POTER' kinh khủng .Không biết lớp mình có ai cùng sở thích với mình không? nếu có thì cùng " tán gấu" một chút về tập cuối nhé !Không biết đã có bạn nào đoc tập cuối chưa nhỉ ? Mình vừa mua ipod mới nên heo của mình đói , mình đang nuôi để mua tập cuối (Mình phải thú nhận rằng tập cuối có giá "hoàng gia" thật đó)....

M

maithuphuong

Vậy à !Mà bạn có tập 7 chưa ? nếu có kể vắn tắt mình nghe với! hình như tập cuối này H.R &CHO quay lại với nhau thì phải ? Bạn đoán : "kẻ được chọn " sẽ chiến đấu thế nào với những :"trường sinh linh giá" còn lại >...????

S

songlacquan

khà khà hôm nay đi gửi phiếu bốc thăm báo hoa học trò, hi zọng trúng dc tập 7 harry:D

M

maithuphuong

Chúc bạn trúng nhé ! (để còn kể cho mình nghe...)Mong rằng may mắn sẽ đến với bạn ....!

H

hoaanhdaoredsun

uh mình thích HR lắm nhưng ở chỗ mình ko có mấy người đọc nên ko bán sách.Vậy ai đọc tập 7 rồi thì kể cho mình nghe với nha.
uh thực sự là mình ko muốn Harry và Cho quay lại với nhau đâu.Có ai muốn như vậy ko

S

songlacquan

hình như báo HHT tặng Harry bản tiếng anh thì phải, phen này học tiếng anh cấp tốc thoai:D

X

xongcongne

hoaanhdaoredsun said:
uh mình thích HR lắm nhưng ở chỗ mình ko có mấy người đọc nên ko bán sách.Vậy ai đọc tập 7 rồi thì kể cho mình nghe với nha.
uh thực sự là mình ko muốn Harry và Cho quay lại với nhau đâu.Có ai muốn như vậy ko

tui cũng ko thích như vậy đâu . tui ủng hộ nhiệt liệt cho harry và ginny . đọc tập sáu xong thấy cặp này đẹp đôi dẽ sợ

M

maithuphuong

Mình cũng vậy ! Ờ thế ngôi trường bị đóng cửa thật sao ? Mình hoàn toàn sốc & tuyệt vọng trước sự ra đi của thầy hiệu trưởng chỉ vì cái " trường sinh linh giả"(*) đáng ghét đó.Không rõ tập7 này tác giả :" Rowling"sẽ cho : "Kẻ được chọn" của chúng ta diệt trừ những (*) còn lại của chúa tể hăc ám thế nào nhỉ? Thế các bạn nhận xét thế nào về cặp :"Ron & Hẻminon" ...?

H

hoaanhdaoredsun

lúc đầu tôi thấy HR & Her đẹp đôi hơn nhưng sau đó nhìn kĩ lại thì lại thấy Ron&Her đẹp đôi hơn.Thế bạn nghĩ sao về HR& ginni.Hai người này cũng đẹp đôi đó chứ

P

puppy9x

ah mà ngày 21/7 này ra tập cuối Harry đấy mọi người
nhưng mà Oanh thích anime hơn

M

maithuphuong

Tập cuối sẽ có mặt vào 21/7 nhưng đợi dịch và phát hành chắc cũng phải đến đầu tháng 8 .Ước gì lúc này có một lọ "phúc lạc dược" nhỉ ! Mình ước có tập 7 ở ngay trước mắt ...!

M

maithuphuong

Cứ nghĩ mùa hè cuối , trước khi trở thành 1 phù thủy thực sự H.P lại phải quay lại ngôi nhà của gì dượng lại thấy ghét& sợ .Từ sự ra đi của người cha đỡ đầu chú Sirius rồi đến thầy hiệu trưởng kết thúc kì nghỉ hè này HP không còn nhìn thấy ánh mắt thân thiện ẩn sau cặp kính "nửa vầng trăng" nữa ...!

H

hoaanhdaoredsun

có ai nghĩ là tập 7 này thầy Dumbledore sẽ sống lại ko.Ở tập 6 thầy dumbledore chết tôi buồn lắm.Ước gì thầy sống lại nhỉ

Top Bottom