Chuyện bên lề "Tân Sinh viên Hocmai.vn 2013"

H

hocmai.diendan

Last edited by a moderator:
C

cuocchienbatdau

xin #2 chắc chắn mình sẽ trở lại topic này và mang về kết quả tốt. chúc những mem nào là học trò của thầy Lê Bá Trần Phương, Vũ Khắc Ngọc, thầy Đặng Việt Hùng và thầy Quang Anh đều đạt được số điểm như mong muốn nhé

L

luphusi

nhất định quay lại để báo kết quả với học mãi, vô cùng cám on thầy lê bá trần phương, thầy vũ khắc ngọc, thầy đặng việt hùng đã giúp em tự tin hơn để bước vào kì thi đại hoc

L

lnt0412

Đặt gạch ở đây trước :D Chúc mọi người có được sức khỏe và phong độ tốt để hoàn thành thử thách này :D

R

rabbit_mb2

Nhất định sẽ quay lại, và mang theo niềm hạnh phúc lớn.

Chúc tất cả thành công!

K

k2tkool

đặt một hi vọng tại nơi đây ^^~ hi vọng sẽ có cơ hội được tự tin báo điểm cùng hocmai...

N

ngoc1thu2

xin một chân ở đây ngày này năm sau sẽ quay lại :))
chúc các mem 95 thi tốt

B

bongcaiangel

hi vong se duoc bao diem so cao toi cac thay Vu Khac Ngoc, Le Ba Tran Phuong, cam on cac thay da day em trong suot thoi gian qua

C

codon_2496

mà nhân tiện cho mình hỏi độ khó của các môn thi ĐH 2012 ra sao nhỉ không biết năm nay thế nào

Z

zazaday

mình xin 1 slot nhé, đậu sẽ đổi, rớt sẽ tâm sự, chúc mọi người làm hết sức mình :D

H

hv_ngan_hang_27

em se quay lai day va thong bao tin vui ve ket qua thi dai hoc cua em.27.hjhj.nhung muc tieu la 25 thui

H

hocdegiau_1995

Em sẽ quay lại với Hocmai.vn để báo điểm với thành tích cao nhất có thể :)

Q

quicktimes

hy vọng sẽ được đỉm câo Em sẽ quay lại với Hocmai.vn để báo điểm với thành tích cao nhất có thể

Top Bottom