Chung kết TTS

T

tieuthu258

hi hi

Tớ chúc tất cả các bạn làm bài thật tốt Đúng khả năng của mình

Mọi người ai cũng giỏi hết ^^

Cố lên ná Giải thưởng ấn tượng thế kia cơ mừ :>

@ scientist: Chúc cậu SN vui vẻ
:D

H

hoankc

chwng còn ngày 17 , hôm đó là thws 7 , 8h là mở đề , thi = niềm tin à
hay là bỏ học để đi thi TTS nhỉ

H

hoankc

thanhhai12a2 said:
không phải thách nhau, tui bỏ thật đấy :D
ông pro , tui chịu , giải thưởng nếu được thì nhớ chia cho anh em nhá , anh em không thi đâu , hoankc mất pass roài , chỉ vào được 4rum , không vào được trang chủ => muốn thi cũng không thi được

nè , thi cố để lấy 50 triệu nhé , khao anh em đấy , chúc ông thành công

S

scientist

uhm chúc ông thanhhai đc giải nhé. Hôm đó là ngày cuối cùng của đời hs chẳng lẽ nghỉ học, thía thì tiếc lém hixhix :( . Thanks nh~ lời chúc của các pạn hi`hi` :D[/i]

T

thanhhai12a2

hehehe
hôm đó tất nhiên tôi bỏ học vì trường tôi cho nghỉ mà :D
lấy 50 triệu hả, lấy bằng niềm tin, hoặc là thế này : hoankc làm Hóa, duongbg làm Lí, kachia_17 làm Toán, nguyenhanhvan làm Văn, ngoisaotim làm Sử, binh_a1 làm Địa, jerry90 làm Anh, tui làm Sinh rùi lấy 50 triệu chia nhau :D
Cố lên anh em ơi :D

T

thanhhai12a2

ah thế cái nick kia của ông đâu hả hoankc, lấy cái đó làm chung kết cũng được mà :D

H

hoankc

thanhhai12a2 said:
ah thế cái nick kia của ông đâu hả hoankc, lấy cái đó làm chung kết cũng được mà :D
thôi , tôi đã quyết là sẽ không để thằng Nhóc Shok tái xuất giang hồ nữa đâu
chỉ mong Mod giải quyết cho nhanh cái vụ pass của hoankc , nếu xong sớm thì tôi còn thi được......
@Hải : bàn với bọn kia đê , anh em mnhf lấy 50triệu chia nhau , tính ra mỗi đứa cũng được hơn 8 triệu đấy :D :D :D :D

T

thanhhai12a2

uh
nhưng đứa nào làm không được trên 9,5 thì xử lí nặng tay vào nha :D
tất nhiên, trừ .................... tui :p

H

hocmai.trogiup

hoankc said:
thanhhai12a2 said:
chỉ mong Mod giải quyết cho nhanh cái vụ pass của hoankc , nếu xong sớm thì tôi còn thi được......
@Hải : bàn với bọn kia đê , anh em mnhf lấy 50triệu chia nhau , tính ra mỗi đứa cũng được hơn 8 triệu đấy :D :D :D :D

Chào Hoàn,
Địa chỉ email của em cung cấp không khớp với tên đăng nhập nên anh không thể lấy lại pass cho em với tên đăng nhập "hoankc".
Vì vậy em cần nhớ thật chính xấc địa email đăng kí tk "hoankc" thì anh mới lại cho em được nhé!
:)

H

hoankc

hocmai.trogiup said:
hoankc said:
thanhhai12a2 said:

Chào Hoàn,
Địa chỉ email của em cung cấp không khớp với tên đăng nhập nên anh không thể lấy lại pass cho em với tên đăng nhập "hoankc".
Vì vậy em cần nhớ thật chính xấc địa email đăng kí tk "hoankc" thì anh mới lại cho em được nhé!
:)
địa chỉ email đăng kí của em là anhmaiyeuem_hd236@yahoo.com

H

hoankc

thanhhai12a2 said:
sướng nhá
nhất ông rùi
50triệu trong tầm tay $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$ :p
này , còn cái thể lệ :" điểm thi trong kì thi chính thức > 54 " thì làm thế nào , thi thật có khi tui chỉ được 40
:(( :(( :((

để xem ai sẽ đạt giải nhất
ai dám đánh cược hok
tui cược là sẽ chả thằng nào đủ trình để lấy giải Nhất đâu

O

oanhonkiem

niềm tin các anh lớn quá chia se em it coi chứ giớ em đang suy sụp nè chỉ muốn khoc thôi. chúc sinh nhật vui vẻ, chúc ngày cuối cùng đi học trong năm vui vẻ không có nước mắt, vá cuối cùng là chúc mấy anh thi cư tốt( được chia em vơi...)

M

minhchau56

thanhhai12a2 said:
cái đó thì chả cần cược tui cũng bjt :p
nhưng mà cứ nói phét cho vui :D

hic , sao bi quan vậy , mọi người nhận ra tui là ai không , 1 thành viên khá quen đây
tui là Phạm Minh Châu --> 9,68 Văn tuần 6 và giải Nhất tuần 7 nè
Hay là để tui solo Văn cho , ít cũng hơn 9 mỗi bài , có giải gì anh em ta chia nhau nhỉ =)) =))

Mày làm tau chết cười Hoàn ạ , lo mà ôn tốt nghiệp thật đi
ah , bạn Hải định kiếm giải nhất ah
Anh em Khoái Châu bọn tui sẽ hết lòng cổ vũ cho bạn , cố lên nhé Hải Pro

Top Bottom