Tâm sự Chúc mừng trung thu

Kiều Anh.

Cựu TMod Địa
Thành viên
30 Tháng mười hai 2020
1,208
5,411
511
Hà Nội❤️
Hà Nội
..................
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Như chúng ta đã biết , trung thu là ngày Rằm tháng 8 hằng năm, đây đã trở thành ngày tết của trẻ em, còn được gọi là Tết trông Trăng hay Tết hoa đăng. Trẻ em rất mong đợi ngày này vì thường được người lớn tặng đồ chơi, thường là đèn ông sao, mặt nạ, đèn kéo quân, tò he,... và được ăn bánh nướng, bánh dẻo ,....
Nhưng trung thu năm nay lại đặc biệt hơn rất nhiều , đó là vì ảnh hưởng của dịch covid 19 nên chúng ta sẽ hong đựt ra đường chơi nữa , ăn trung thu tại nhà :(
Nhưng không sao , hòa chung không khí của một buổi sáng sớm ngày trung thu , em xin gửi tới mng một clip ạ :3
Chúc mọi người trung thu an lành và hạng phúc ^^

Xuân Hải Trần

Học sinh gương mẫu
Thành viên
9 Tháng bảy 2021
1,235
5,408
491
Hà Nội
Hogwarts School of Witchcraft and Wizardry!!
Hôm nay, em sẽ thuyết trình về lễ Trung thu trước lớp! Trước đây em chưa từng làm vậy bao giừ! :) Nhưng nếu thành công, đây sẽ là lễ Trung thu đáng nhớ nhất đấy ạ. Chúc anh chị có một lễ Trung thu tuyệt vời nhé ạ:rongcon31

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Chúc các em có một ngày vui vẻ, ấm áp bên người thân nhé. Năm nay có khác hơn mọi năm một chút, nhưng không sao, tình cảm gia đình luôn hạnh phúc thì ngày nào cũng là ngày lễ nhỉ :D

Khánhly2k7

Học sinh tiến bộ
Thành viên
11 Tháng năm 2020
374
1,564
156
16
Hà Nội
THCS Cổ Nhuế
Mặc dù không được đi chơi cùng bạn bè dịp trung thu này, phố xá thiếu không khí lễ tết vui vẻ do dịch bệnh nhưng thay vào đó chúng ta được quây quần bên gia đình và người thân. Chúc mọi người Trung Thu vui vẻ!

The key of love

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng hai 2019
722
3,337
326
Bình Phước
Trường THPT Chuyên Bình Long
Như chúng ta đã biết , trung thu là ngày Rằm tháng 8 hằng năm, đây đã trở thành ngày tết của trẻ em, còn được gọi là Tết trông Trăng hay Tết hoa đăng. Trẻ em rất mong đợi ngày này vì thường được người lớn tặng đồ chơi, thường là đèn ông sao, mặt nạ, đèn kéo quân, tò he,... và được ăn bánh nướng, bánh dẻo ,....
Nhưng trung thu năm nay lại đặc biệt hơn rất nhiều , đó là vì ảnh hưởng của dịch covid 19 nên chúng ta sẽ hong đựt ra đường chơi nữa , ăn trung thu tại nhà :(
Nhưng không sao , hòa chung không khí của một buổi sáng sớm ngày trung thu , em xin gửi tới mng một clip ạ :3
Chúc mọi người trung thu an lành và hạng phúc ^^
ỏ, ai mà xinh thế :p Trung thu năm nay buồn nhề, không khí ảm đạm không có nô nức như các năm trước. Thôi thì chúng ta ăn Trung thu online với nhau, cùng nhau nói chuyện vui vẻ :D Chúc mọi người có một ngày ấm áp bên gia đình, người thân nhé ^^
p/s: Cảm ơn clip siu cute phô mai que của bé nhaaaaa <333333

Top Bottom