Sự kiện Chinh phục sự kiện "Thử thách cuối tuần"

bạchlinh0912

Học sinh tiến bộ
Thành viên
19 Tháng tư 2017
852
738
189
Bình Thuận
THCS Nguyễn Huê
Xin chào cả nhà,

Sau một thời gian chuẩn bị, nay BQT chính thức thông báo ra mắt sự kiện "Thử thách cuối tuần".

Đến với "Thử thách cuối tuần" các bạn sẽ có cơ hội vận dụng những kiến thức đã tích lũy được để xử lý những đề bài do BTC đưa ra.
Vào lúc 20h30 thứ 7 mỗi tuần BTC sẽ công bố 1 đề bài ngẫu nhiên thuộc các môn học như Toán, Vật lí, Hóa, tiếng Anh, Sinh, Sử, Địa, Văn,...
Mỗi đề bài sẽ gồm 1 câu dành cho các bạn THCS và 1 câu dành cho các bạn THPT. Các bạn có thể chọn 1 hoặc làm cả 2 đề bài. Các bạn có thời gian từ lúc công bố đề bài đến 20h30 thứ 5 của tuần kế tiếp để chinh phục thử thách.

Thứ 7 của tuần kế tiếp BTC sẽ công bố đáp án kèm theo đề bài của tuần mới.

Mỗi tuần sẽ có 7 phần thưởng, mỗi phần thưởng là 100 HMCoin dành cho 7 bạn tham gia, cụ thể:
- 02 bạn có câu trả lời chính xác và nhanh nhất (1 bạn giải đề THCS, 1 bạn giải đề THPT)
- 02 bạn có câu trả lời ấn tượng nhất (1 bạn giải đề THCS, 1 bạn giải đề THPT)
- 03 bạn có câu trả lời chính xác được chọn ngẫu nhiên trong danh sách tham gia chinh phục thử thách.

Quá đã phải không nào? Cơ hội để "vỗ béo em heo đất" nâng cao khả năng ứng dụng kiến thức đã đến. Đừng bỏ lỡ các bạn nhé.

Quy định của sự kiện:
- Trong mọi trường hợp quyết định của BTC là quyết định cuối cùng.
- Những thành viên có hành vi gian lận, sao chép bài làm sẽ bị cấm tham gia toàn bộ sự kiện "Thử thách cuối tuần" kèm phạt 10 điểm nhắc nhở (sau khi phạt sẽ chuyển sang nhóm thành viên vi phạm và sẽ bị hạn chế quyền)
- Mỗi thành viên chỉ được trả lời 01 lần cho đề bài THCS hoặc THPT hoặc cả 2 câu THCS & THPT. Bài trả lời hợp lệ là bài trả lời không chỉnh sửa và là duy nhất.
- BTC có quyền kiểm tra lại câu trả lời của thành viên đạt phần thưởng nếu thấy cần thiết.

Nhanh nhanh thông báo tin siêu hot này đến bạn bè để chuẩn bị cùng nhau chinh phục thử thách nào.
Mọi thắc mắc về sự kiện các bạn trả lời vào đây để được giải đáp nhé

Cập nhật
-
"THỬ THÁCH CUỐI TUẦN" - Tuần 1

1 tuần rồi,sao em vẫn chưa được chuyển tiền vậy anh:( em được thử thách số 3

Last edited:
  • Like
Reactions: tôi là ai?

Harry Nanmes

Cựu Mod Văn | Tài năng sáng tạo 2018
Thành viên
6 Tháng chín 2017
1,593
3,819
544
Hải Dương
THPT Tứ Kỳ.
Anh #Hải ơi, sao không có thử thách về văn học, mí môn khắc đi ạ, em toàn thấy Hóa là nhiều:):cool:

• Like
Reactions: Angeliaa

Angeliaa

Tiềm năng thiên văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
9 Tháng mười một 2017
1,314
1,699
244
18
Quảng Nam
THCS Phan Đình Phùng
Anh @Đình Hải ơi, mình trả lời câu hỏi THCS xong (đăng bài rồi) rồi mình làm bài THPT tiếp được không ạ.

Angeliaa

Tiềm năng thiên văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
9 Tháng mười một 2017
1,314
1,699
244
18
Quảng Nam
THCS Phan Đình Phùng
Anh ơi! Cho em hỏi là đã có kết quả thử thách cuối tuần số 7 chưa ạ?

Tống Huy

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
25 Tháng sáu 2018
4,084
7,241
691
19
Hà Tĩnh
THPT Lê Hữu Trác
Cho em hỏi thử thách cuối tuần số 15 bao giờ có kết quả ạ
Vào lúc 20h30 thứ 7 mỗi tuần BTC sẽ công bố 1 đề bài ngẫu nhiên thuộc các môn học như Toán, Vật lí, Hóa, tiếng Anh, Sinh, Sử, Địa, Văn,...
Mỗi đề bài sẽ gồm 1 câu dành cho các bạn THCS và 1 câu dành cho các bạn THPT. Các bạn có thể chọn 1 hoặc làm cả 2 đề bài. Các bạn có thời gian từ lúc công bố đề bài đến 20h30 thứ 5 của tuần kế tiếp để chinh phục thử thách.
Đây nhé em :D

Top Bottom