[ Chia sẻ- Nhận góp ý] Album cover của Đạt

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Sau bao nhiêu bản co vờ ''đình đám'':v thì e nghĩ đây có thể gọi là bản co vờ tốt nhất , a cứ cố đi sẽ tốt lên thôi ^^
Với góp ý của em làm anh rất xúc động. Anh sẽ cố gắng nhiều hơn.
P/S: Đi cover bài hát mà giọng hát bị chênh phô rất nhiều, khi đó mọi người nói "giọng nói hay". Hihi :)

• Like
Reactions: _ Yub _

Kim Oanh A1 k55

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng năm 2017
251
151
61
Thanh Hóa
Học viện tài chính
@Shenn, @Hồng Nhật, @Kim Oanh A1 k55 , @Hy Nhiên , @Jotaro Kujo, @Ngọc's , .... mọi người vào góp ý gấp giúp mình nha. Nghe hơi giống thảm họa nhưng cô gắng hết sức rồi! ^^ Những cử chỉ trong video là mình quá nhập tâm vào vai hát thôi! Bỏ qua nha! ^^
Lời trích từ video bên youtube:
Sau bao nhiêu bản cover đình đám của Đạt thì có lẽ đây là bản cover tốt nhất, bài Trót yêu như dành cho Đạt hát, em đã vượt qua cái "tệ hại" của giọng hát của mình. Từ thất bại trong các bài cover Anh đã quen sống với cô đơn, ánh nắng của anh, cảm giác bên anh,.. bài này Đạt đã che đi các khuyết điểm chênh phô, những thay đổi của em khá tích cực. Những nốt cao Đạt đã cố gắng lên trọn. Tuy nhiên ở phần đầu em còn lúng túng khi lệch nhịp cũng như sai lời bài hát. Bài này đánh dấu bản cover thành công đầu tiên của Đạt. Các bạn hãy share cho bạn bè cùng nghe để góp ý cho Đạt nhé! Bài này là bài hay nhất từ trước đến giờ Đạt hát, thú thật bài này mới nghe 1 lần nên dễ sai quá! Hihi, các bạn hãy ủng hộ Đạt tiếp nhé! Đạt mong rằng bài hát này trên youtube có khoảng 1000 lượt xem và 20 lượt coment nhé! ^^ Hihi. Mình đã tự tin hơn sau khi cover bài này, hihi, bài hát này khá lâu rồi nhưng khi cover lại mình thấy thật thích quá đi.
Em trai à chị không có chút kiến thức âm nhạc nào để nhận xét bài Trót yêu em cover r25. Chị thích bài cover Ánh nắng của anh hơn, bài đó em hát giọng chuẩn hơn, nhìn cũng ciu hơn r41

Top Bottom