[ Chia sẻ- Nhận góp ý] Album cover của Đạt

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1. Hum nay cover bài "ánh nắng của anh". Mình biết mình không phù hợp với thể loại này, tuy nhiên mình sẽ cố gắng hoàn thiện hơn từng ngày từng ngày. May mắn mỉm cười (SBD : 47). Hihi:). Tuy trong cái video mình khá loạng choạng nhưng cũng là cái mình thích nhất, "trong đoảng là tự tin". Hihi. :D
- Chém nhẹ tay nhoa!

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Trên kìa là "Chia sẻ- Nhận góp ý" cái này không phải cover nhưng mình chia sẻ suy nghĩ của mình tí nha! Hihi:D. Bạn nào thấy sai thì lập thoại "hội đồng" mình nha!

• Like
Reactions: OgataYu

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga

Hồng Nhật

Cựu Trưởng nhóm Hóa|Cựu Chủ nhiệm CLB Hóa học vui
Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
Cái em sai là em chưa tìm được dòng nhạc mình có thể đi đúng đường. Hihi. Em thiếu một nhan sắc và cũng như là em chưa có cái thần thái tốt, nhưng cái em có là tự tin mà!
đây không phải sở trường của em à??? a thấy giọng hát em khá ổn, hihihiiiiiiii, còn nhan sắc thì...................

• Like
Reactions: Ngọc Đạt

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
đây không phải sở trường của em à??? a thấy giọng hát em khá ổn, hihihiiiiiiii, còn nhan sắc thì...................
Sở trường của em là một cái khác. hát là một đam mê như câu "Hát hay không bằng hay hát". Có lẽ sở trường là nấu ăn hay là may vá hoặc có thể là diễn hài.

tuananh982

Á quân kiên cường WC 2018
Thành viên
5 Tháng tư 2017
2,897
7,032
694
Quảng Trị
THPT
1. Hum nay cover bài "ánh nắng của anh". Mình biết mình không phù hợp với thể loại này, tuy nhiên mình sẽ cố gắng hoàn thiện hơn từng ngày từng ngày. May mắn mỉm cười (SBD : 47). Hihi:). Tuy trong cái video mình khá loạng choạng nhưng cũng là cái mình thích nhất, "trong đoảng là tự tin". Hihi. :D
- Chém nhẹ tay nhoa!
Em không để ý mặt ah lắm mà em để ý cái ba lô :v

Hồng Nhật

Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
Sở trường của em là một cái khác. hát là một đam mê như câu "Hát hay không bằng hay hát". Có lẽ sở trường là nấu ăn hay là may vá hoặc có thể là diễn hài.
WOW, e tài quá vậy??? làm được những việc của con gái luôn!!!

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Em không để ý mặt ah lắm mà em để ý cái ba lô :v
Balo là của em gái đó em, máy tính trong phòng học của nó mà! ^^ Balo của anh đen thui, nhan sắc không có nên đừng để ý, nhắm mắt lại nghe anh hát và cảm thấy yên bình nhé! ^^
WOW, e tài quá vậy??? làm được những việc của con gái luôn!!!
Em không làm được những việc cả boy, thì phải đành làm việc của girl thôi cho đời thêm ý nghĩa. À mà việc con trai làm được, em cũng làm được là "ngủ nướng" hihi. Lần sau em có cover anh ủng hộ em nha! ^^

• Like
Reactions: tuananh982

Hồng Nhật

Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
yessss, a rất vui khi nghe e hát!!! Nhất định anh sẽ ủng hộ em mà!!! :D:D:D

• Like

_ Yub _

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng sáu 2017
802
904
144
19
Hưng Yên
THPT
- Chém nhẹ tay nhoa!
A ơi cái balo a mua đâu đệp hế ?? :"> ( có đoạn a hát hơi chậm nhưng mà nếu cố gắng e nghĩ sẽ hay hơn đấy )

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
3. Hum nay là ca khúc khá lâu , vài tháng rồi "Anh đã quen sống với cô đơn" mà Đạt cover, hơi tệ.
@Hồng Nhật, ... góp ý nhoa cả nhà!

• Like
Reactions: _ Yub _

_ Yub _

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng sáu 2017
802
904
144
19
Hưng Yên
THPT
3. Hum nay là ca khúc khá lâu , vài tháng rồi "Anh đã quen sống với cô đơn" mà Đạt cover, hơi tệ.
@Hồng Nhật, ... góp ý nhoa cả nhà!

Đoạn rap a hát hơi nhanh thôi, còn về phần còn lại thì khá là ổn rồi , a cứ cố gắng đi e nghĩ a có thể hát hay hơn thế đấy

• Like

OgataYu

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng bảy 2017
150
84
61
20
Nam Định
- Chém nhẹ tay nhoa!
Cũng hay nha :eek:mà nốt cao thì không "với tới " được nhỉ....r93

• Like

Hồng Nhật

Thành viên
29 Tháng sáu 2017
5,209
8,405
944
25
Cần Thơ
Đại học Cần Thơ
  • Like

Kim Oanh A1 k55

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng năm 2017
251
151
61
Thanh Hóa
Học viện tài chính
Cái em sai là em chưa tìm được dòng nhạc mình có thể đi đúng đường. Hihi. Em thiếu một nhan sắc và cũng như là em chưa có cái thần thái tốt, nhưng cái em có là tự tin mà!
Chị rất thích giọng miền Nam, giọng em hay đó (giọng nói ấy chứ không phải giọng hát :))
Không nhất thiết là khuôn mặt, phong thái của em được mà

• Like

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Chị rất thích giọng miền Nam, giọng em hay đó (giọng nói ấy chứ không phải giọng hát :))
Không nhất thiết là khuôn mặt, phong thái của em được mà
Giọng em nó ồm, trầm và già trc tuổi nên giọng hát cx ko hay.

• Like
Reactions: Kim Oanh A1 k55
Top Bottom