Nhật ký Chỉ đơn giản là nhật ký của tôi.

Thiên Thuận

Cựu Mod Anh |GOLDEN Challenge’s first runner-up
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Đại học Đồng Tháp - Ngành Sư phạm Tiếng Anh
Trả lời hộ hai ơi -_-
Hai vô tình nghe thấy bài này, thấy hay quá, lời cũng hay nữa nên đăng thôi :v
A ơi cái chị có nụ cười tỏa nắng kia đâu? Mà cả chị atdl cũng ít lên ảnh rồi :<
Chị có nụ cười tỏa nắng giờ này chắc đang ở nhà rồi em ạ :v
Chị Thư thì ít onl diễn đàn :<<
đính chính đây là lời bài hát
Đúng rồi, lời bài hát mà, bài này nghe hay lắm luôn :D Tớ thích rồi :3

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
[3/3/2019]
Thứ 7 đi tập đá bóng >< 7h tới nơi, đợi đầy đủ gần 8h, bắt đầu đá từ 8h15' :v Mình kiên nhẫn kinh khủng luôn :>
#HN cay lắm, cay lắm rồi, đá bóng vào vai anh em 10A1 bị #DK đá lại 1 quả vào đầu :>> Haha, quạu thì được gì :v
Tớ bị sủi chân xuống sân, đau lắm, tuy đã cởi giày, vờ, chườm đá cơ mà... chân đau quá, đi tập tễnh luôn :<< Lúc bắt bóng trái bóng đập vào cằm, ăn uống cũng hơi đau :(
Đấy, bầm luôn, đau, huhu T^T
AV thầy quên đem đề kiểm tra 1 tiết :> Nghỉ ôn thi HSG, thầy cô họp hội đồng ><

VânHà.D

Cựu TMod Cộng đồng|Cựu Phụ trách box "Sách"
HV CLB Địa lí
Thành viên
2 Tháng chín 2018
1,591
6,066
576
Bình Dương
THPT BẾN CÁT
[3/3/2019]
Thứ 7 đi tập đá bóng >< 7h tới nơi, đợi đầy đủ gần 8h, bắt đầu đá từ 8h15' :v Mình kiên nhẫn kinh khủng luôn :>
#HN cay lắm, cay lắm rồi, đá bóng vào vai anh em 10A1 bị #DK đá lại 1 quả vào đầu :>> Haha, quạu thì được gì :v
Tớ bị sủi chân xuống sân, đau lắm, tuy đã cởi giày, vờ, chườm đá cơ mà... chân đau quá, đi tập tễnh luôn :<< Lúc bắt bóng trái bóng đập vào cằm, ăn uống cũng hơi đau :(
View attachment 103858
ôi trời cái chân kìa,nhìn tội quá.. em đã xoa thuốc chưa?

nhi1234

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
20 Tháng tám 2010
625
1,329
221
Nghệ An
The Fighting Boys
[3/3/2019]
View attachment 103858
tội anh Thuận quá,thằng bạn em cũng đá bóng cho rách dày luôn*mà toàn vào mặt thủ môn*.....

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
[3/3/2019]
Hồi sáng này mới đi hớt tóc, trông tớ gọn gàng, đẹp trai hẳn ra, hí hí :3
Dì út về nhà chơi lúc trưa, chiều về rồi :D
Chiều nay đi đá bóng, cầm hòa được 0 - 0 :3 Vui quá đi, dù hôm nay tớ không chơi được vì ngón chân đau quá, với lại hôm nay cũng có đủ người:v Còn 2 trận nữa, phải cố lên :D Phải được vào vòng trong, quyết tâm hết sức ^^
Chiều nay lấy bộ đồ đá bóng về, má bảo nhỏ quá :v Mà nhỏ thật. Để xem có đổi được không =)))

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
[3/3/2019]
View attachment 103858
em anh cần xoa dầu cho đỡ đau em có lần đá bóng về bị bong gân đau 1 tuần mãi khỏi

• Like
Reactions: Thiên Thuận

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
ôi trời cái chân kìa,nhìn tội quá.. em đã xoa thuốc chưa?
Dạ, em chỉ chườm ngay nước đá lúc đau, về nhà em có xoa bóp, xức dầu xanh rồi... >< Cảm ơn chị ><
tội anh Thuận quá,thằng bạn em cũng đá bóng cho rách dày luôn*mà toàn vào mặt thủ môn*.....
Haha, anh cũng từng đá bóng đến sứt đế giày :>
em anh cần xoa dầu cho đỡ đau em có lần đá bóng về bị bong gân đau 1 tuần mãi khỏi
Anh cũng không biết có phải mình bị bong gân không... :<
Tội anh quá à :< Bôi thuốc mỡ là ok anh :)

Uhm....May mắn ghế, ko phải KT
Cảm ơn em >< Anh thì... hôm đó kiểm tra cũng chả sao :v

Đặng Quốc Khánh 10CA1

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng tám 2018
1,120
1,467
191
19
Hải Dương
THCS Phan Bội Châu
Dạ, em chỉ chườm ngay nước đá lúc đau, về nhà em có xoa bóp, xức dầu xanh rồi... >< Cảm ơn chị ><

Haha, anh cũng từng đá bóng đến sứt đế giày :>

Anh cũng không biết có phải mình bị bong gân không... :<

Cảm ơn em >< Anh thì... hôm đó kiểm tra cũng chả sao :v
Anh ở đội HSG mà, sợ gì nhỉ :D
Hề, thay vì em chúc anh mau khỏe, mấy đứa khác chắc bảo do ăn ở :v

• Like

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
[4/3/2019]
Hôm nay kiểm tra 1 tiết Hóa, Địa, khá ổn :3
Cô chủ nhiệm khen tớ hớt tóc đẹp trai quá, kêu tớ lên trả bài Sử :D 9 điểm ^^
Tâm điểm của sự chú ý của cả trường giờ sinh hoạt dưới cờ :D Tớ đang ngồi thì cô Ái dạy Sinh ngoắc tớ vào nhà xe... Cô nhờ dắt xe ra cổng giùm cô, chân cô bị trật nên... :<< Tớ dắt ra, cả trường nhìn theo với ánh mắt ngạc nhiên... :D Lớp tớ còn la ó, hú hét các kiểu nữa, ngại chết :3
Tiếng la càng lớn thì tớ lại càng đi nhanh hơn, bỏ cả cô đi sau :v Tớ như được buff thêm động lực vậy :> Ngại quá, chỉ biết mỉm cười mà thôi ^^
Hihi, có khi nào cô làm trà sữa cho mình hông ta? ^^ Hì, cô tặng cho được 1 ly là vui lắm, cô đã nói rồi mà :D "Hôm nào uống trà sữa nha em" - Tớ nhớ nếu không nhầm là thế :3

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
[4/3/2019]
Mấy dòng status thế là đủ rồi nhỉ...?! Viết ra đây để làm gì trong khi không thể diễn tả hết cảm xúc, suy nghĩ ra... bằng lời nói được :( Cứ giữ trong lòng, là chuyện bí mật của hai chúng ta nhé...

Cảm giác lo lắng, sợ hãi, tiêu cực khi đã đeo theo một ai đó... thì nhìn cái gì, dù nó như thế nào, ra sao cũng chẳng thế nào tích cực nổi :(

Khi 1 việc đã trở thành thói quen thì... làm thế nào để có thể thích nghi ngay đây :(

Đáng thương hơn đáng trách :< Chỉ vì lận đận, khó khăn, không suôn sẻ, gặp nhiều khó khăn trắc trở :((( Tổn thương, đau lòng, ám ảnh :<<<

Quên đi hết nỗi buồn đi, tình cảm vẫn thế mà, mọi thứ vẫn thế, chỉ là khác đi một chút >< Tự động viên bản thân vậy thôi chớ... ><

Bao lời giấu trong lòng chẳng thế nói ra... Nói lời yêu không dễ... :< Sợ người ta đau khổ, tổn thương... Con gái ghét chờ đợi, họ cần sự tin tưởng, ấm áp và gần gũi nữa... Đừng hứa hẹn gì khi chưa có gì... Đừng khi chưa chắc đã làm được, làm người ta đau khổ, tổn thương... :<<
Đã khóc nhiều, nghĩ nhiều :(

Yêu <3

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo
[4/3/2019]
Mấy dòng status thế là đủ rồi nhỉ...?! Viết ra đây để làm gì trong khi không thể diễn tả hết cảm xúc, suy nghĩ ra... bằng lời nói được :( Cứ giữ trong lòng, là chuyện bí mật của hai chúng ta nhé...

Cảm giác lo lắng, sợ hãi, tiêu cực khi đã đeo theo một ai đó... thì nhìn cái gì, dù nó như thế nào, ra sao cũng chẳng thế nào tích cực nổi :(

Khi 1 việc đã trở thành thói quen thì... làm thế nào để có thể thích nghi ngay đây :(

Đáng thương hơn đáng trách :< Chỉ vì lận đận, khó khăn, không suôn sẻ, gặp nhiều khó khăn trắc trở :((( Tổn thương, đau lòng, ám ảnh :<<<

Quên đi hết nỗi buồn đi, tình cảm vẫn thế mà, mọi thứ vẫn thế, chỉ là khác đi một chút >< Tự động viên bản thân vậy thôi chớ... ><

Bao lời giấu trong lòng chẳng thế nói ra... Nói lời yêu không dễ... :< Sợ người ta đau khổ, tổn thương... Con gái ghét chờ đợi, họ cần sự tin tưởng, ấm áp và gần gũi nữa... Đừng hứa hẹn gì khi chưa có gì... Đừng khi chưa chắc đã làm được, làm người ta đau khổ, tổn thương... :<<
Đã khóc nhiều, nghĩ nhiều :(

Yêu <3
Anh Thuận tâm lí quá, dù chữ nó mờ nhưng em vẫn thích đọc vì đây là nhật ký đáng đọc mà

• Like

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
[5/3/2019]
Hì, hát karaoke với em hôm thứ 7 tuần rồi, hôm nay mới có tâm trạng đăng lên :D Chúng tớ hát nhiều lắm nhưng má tớ chỉ quay có 2 bài thôi :v
Giọng cũng không hay cho lắm a :< Lúc đó cằm đang đau... :< Cơ mà bình thường thì giọng cũng không được hay như người ta rồi T^T

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
21
Hà Nội
Trường Đời
[5/3/2019]
Hì, hát karaoke với em hôm thứ 7 tuần rồi, hôm nay mới có tâm trạng đăng lên :D Chúng tớ hát nhiều lắm nhưng má tớ chỉ quay có 2 bài thôi :v
Giọng cũng không hay cho lắm a :< Lúc đó cằm đang đau... :< Cơ mà bình thường thì giọng cũng không được hay như người ta rồi T^T
quan trọng là thần thái đừng quan tâm hay hay ko
tôi nhớ có người nói câu chỉ cần biết cầm mic và hát cx có thể làm ca sĩ mà ^^

• Like

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
[5/3/2019]
Ôi giọng ca vàng của dân tộc =)) Di sản văn hóa phi vật thể =))

Thiên Thuận

Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Anh Thuận tâm lí quá, dù chữ nó mờ nhưng em vẫn thích đọc vì đây là nhật ký đáng đọc mà
Hihi :3 Nói về chuyện tâm lý thì anh cũng nghĩ gì nói nấy thôi, còn thiếu tinh tế, tâm lý lắm em ơi ><
Nhật ký đáng đọc cơ á? :D Tại sao nè? :v
quan trọng là thần thái đừng quan tâm hay hay ko
tôi nhớ có người nói câu chỉ cần biết cầm mic và hát cx có thể làm ca sĩ mà ^^
Chắc ai đó sẽ nhớ =)))
Ôi giọng ca vàng của dân tộc =)) Di sản văn hóa phi vật thể =))
Toi biết là em trêu tôi mà :>>

• Like
Reactions: The Joker
Top Bottom