ccccccccccccccccc

S

sontung91

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Trong khoá luyện thi VIP môn VẬT LÍ , bài 8 : Sự tông hợp dao động.Các loại dao động. Mình đang xem dở bài tập 1 thì không xem được nữa, chẳng hiểu tại sao. Mình đã vào đi vào lại nhiều lần mà vẫn không được. Nếu bạn naof biết thì giải đáp hộ mình nha. Cảm ơn nhiều!!!

A

anhthu1290

bài 8 ấy tớ cũng xem giở bài 1 nhưng ko xem được, nhưng thực ra đó là bài tập áp dụng của phần Dao động tắt dần đó. cậu xem ở phần cuối ấy.( dao động tắt dần ấy)

S

sontung91

Cảm ơn bạn nhiều nha! Mình học tiếp đây! Thầy giảng hay waaaaaaaa

S

sontung91

À đúng rồi. Hình như học offline thầy giáo có phát đề cho các bạn ý thì phải, thế thì bọn mình không được làm rồi. hic hic

T

tranhaanh

Cảm ơn bạn nhiều nha! Mình học tiếp đây! Thầy giảng hay waaaaaaaa

công nhận là vậy
học thầy này thi đh củng đở 1 phần là mình đc kinh qua đủ các dạng nhưng cái chính vẩn là vấn đề làm bài tập nhiều rèn bãn lĩnh.
chúc các bạn 1 mùa thi tốt đẹp

T

tranhaanh

Trong khoá luyện thi VIP môn VẬT LÍ , bài 8 : Sự tông hợp dao động.Các loại dao động. Mình đang xem dở bài tập 1 thì không xem được nữa, chẳng hiểu tại sao. Mình đã vào đi vào lại nhiều lần mà vẫn không được. Nếu bạn naof biết thì giải đáp hộ mình nha. Cảm ơn nhiều!!!

mình đả vào xem và bạn hãy xem kỹ nhé thực ra không có sự cắt dở 1 bài 1 mà nó chuyển về phần cuối.
Bạn xem lại nhé

Top Bottom